Lonely Oldman !


E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2007
Messages
322
Likes
11
Points
35
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined May 25, 2007
322 11 35
Jamani natafuta mwenza wa kupitisha week ends tuuu ! kutoka pamoja na kufurahia maisha yaliyobaki ! Awe mdada mrembo anayejiamini kuwa mrembo na asizidi 30yrs , please !
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
Jamani natafuta mwenza wa kupitisha week ends tuuu ! kutoka pamoja na kufurahia maisha yaliyobaki ! Awe mdada mrembo anayejiamini kuwa mrembo na asizidi 30yrs , please !
hehehe hapo red vipi? kwema kaka?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
sasa ww oldman unataka coy less than 30 yrs, sie vikongwe tutatoka na vijana less than 18 mama zao si watatukimbiza?kha!
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
sasa ww oldman unataka coy less than 30 yrs, sie vikongwe tutatoka na vijana less than 18 mama zao si watatukimbiza?kha!
hehehe pengine keshauwa kizee mwenziwe kwa mziki anaotembeza , sasa kaona bora atubie kwa vijana. hivi vizee huwa havina usharobaro, vikitembeza vifimbo mala unaona mwali kakimbia na kufuli mkononi.
 
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2007
Messages
322
Likes
11
Points
35
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined May 25, 2007
322 11 35
hehehe pengine keshauwa kizee mwenziwe kwa mziki anaotembeza , sasa kaona bora atubie kwa vijana. hivi vizee huwa havina usharobaro, vikitembeza vifimbo mala unaona mwali kakimbia na kufuli mkononi.
Duuu Iko sawa mkuu , lakini 40yrs naona nshazeeka bana !
 
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2007
Messages
322
Likes
11
Points
35
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined May 25, 2007
322 11 35
hehehe hapo red vipi? kwema kaka?
Niko sawa mkuu ndio maana nasema kufurahia yaliyobaki Mola akijalia naweza gonga hata 100yrs so isiwatie watu shaka ni sawa !
Labda fombe ,nyama choma na vilivili kali tuu !
 
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2007
Messages
322
Likes
11
Points
35
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined May 25, 2007
322 11 35
<br />
<br />
shkamoo babu!
Kila la heri katika kumtafuta bibi.
Mjukuu nawe wakaribishwa usiwe na hofu na babu ,hata jioni siku mojamoja waweza kuja kukoka moto au kunitayarishia gahawa bana ! usiogope !
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,913
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,913 95 145
Na Old Woman ulishamuua kwa ugonjwa gani, hadi uanze kutafuta na kunyemelea wajukuu zako???
 
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2007
Messages
322
Likes
11
Points
35
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined May 25, 2007
322 11 35
na old woman ulishamuua kwa ugonjwa gani, hadi uanze kutafuta na kunyemelea wajukuu zako???
pole kama wewe wa kwako ulimuua kwa ugonjwa , mimi sijau ndugu yangu ! Maana anachowaza mtu ndicho afanyacho yeye !
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
hehehe,vitoto vya siku hizi vitamtoa nishai atarudi hapa na malalamiko hadi ushangae!! manake sijui vinapataga wapi tuisheni.mi nimeamua nijiunge na elimu ya watu wazima ila sijachagua kama nisome digrii ya majamboz,macare ama kuchuna!
hehehe pengine keshauwa kizee mwenziwe kwa mziki anaotembeza , sasa kaona bora atubie kwa vijana. hivi vizee huwa havina usharobaro, vikitembeza vifimbo mala unaona mwali kakimbia na kufuli mkononi.
<br />
<br />
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
233
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 233 160
Jamani natafuta mwenza wa kupitisha week ends tuuu ! kutoka pamoja na kufurahia maisha yaliyobaki ! Awe mdada mrembo anayejiamini kuwa mrembo na asizidi 30yrs , please !
hiyo wkend wapiii?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Mjukuu nawe wakaribishwa usiwe na hofu na babu ,hata jioni siku mojamoja waweza kuja kukoka moto au kunitayarishia gahawa bana ! usiogope !
<br />
<br />
sawa babu, ngoja tumpate bibi nitakuwa nakuja kila siku.
 
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2007
Messages
322
Likes
11
Points
35
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined May 25, 2007
322 11 35
hiyo wkend wapiii?
Enzi za ujana nilkuwa napanga sana ratiba sasa nataka kurelax na huyo mrembo achukue nafasi ya kuamua tunafanya nini ? na wapi ?
 
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2007
Messages
322
Likes
11
Points
35
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined May 25, 2007
322 11 35
<br />
<br />
sawa babu, ngoja tumpate bibi nitakuwa nakuja kila siku.
Usijali Mjukuu niombee maana mpaka bado bila bila , naona wanaogopa hiyo Oldman Duuu !
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
mkwe wa kambo, hivi nilishakuambia nakufyagilia sana? ila nimekuruhusu kuenda kumkokea babu moto sebuleni, fireplace ya bedroom atakoka mwenyewe.
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
sawa babu, ngoja tumpate bibi nitakuwa nakuja kila siku.
<br />
<br />
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
mkwe wa kambo, hivi nilishakuambia nakufyagilia sana? ila nimekuruhusu kuenda kumkokea babu moto sebuleni, fireplace ya bedroom atakoka mwenyewe.<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
<br />
<br />
hehehehe! Mkwe, step son wako akinikuta huko ndoa sina. Lol!
Halafu hawa mababu kwa kukonyeza! Ukiwaambia shkamoo anajibu poa. Khaaa!
Staki kabisa...mmh!
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
Tembelea mitaa ya kariaoo usiku ama sinza ama bguruni weekend huko imeiva na burudani imejaa yote mtu utakayo lkn usikumbuke shuka wakati kumekucha asubuhi
 

Forum statistics

Threads 1,237,741
Members 475,675
Posts 29,299,130