Lonely Oldman !

Endaku's

JF-Expert Member
May 25, 2007
321
195
Jamani natafuta mwenza wa kupitisha week ends tuuu ! kutoka pamoja na kufurahia maisha yaliyobaki ! Awe mdada mrembo anayejiamini kuwa mrembo na asizidi 30yrs , please !
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,746
2,000
sasa ww oldman unataka coy less than 30 yrs, sie vikongwe tutatoka na vijana less than 18 mama zao si watatukimbiza?kha!
 

klorokwini

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
8,677
1,225
sasa ww oldman unataka coy less than 30 yrs, sie vikongwe tutatoka na vijana less than 18 mama zao si watatukimbiza?kha!
hehehe pengine keshauwa kizee mwenziwe kwa mziki anaotembeza , sasa kaona bora atubie kwa vijana. hivi vizee huwa havina usharobaro, vikitembeza vifimbo mala unaona mwali kakimbia na kufuli mkononi.
 

Endaku's

JF-Expert Member
May 25, 2007
321
195
hehehe pengine keshauwa kizee mwenziwe kwa mziki anaotembeza , sasa kaona bora atubie kwa vijana. hivi vizee huwa havina usharobaro, vikitembeza vifimbo mala unaona mwali kakimbia na kufuli mkononi.
Duuu Iko sawa mkuu , lakini 40yrs naona nshazeeka bana !
 

Endaku's

JF-Expert Member
May 25, 2007
321
195
<br />
<br />
shkamoo babu!
Kila la heri katika kumtafuta bibi.
Mjukuu nawe wakaribishwa usiwe na hofu na babu ,hata jioni siku mojamoja waweza kuja kukoka moto au kunitayarishia gahawa bana ! usiogope !
 

Power G

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
3,899
1,225
Na Old Woman ulishamuua kwa ugonjwa gani, hadi uanze kutafuta na kunyemelea wajukuu zako???
 

Endaku's

JF-Expert Member
May 25, 2007
321
195
na old woman ulishamuua kwa ugonjwa gani, hadi uanze kutafuta na kunyemelea wajukuu zako???
pole kama wewe wa kwako ulimuua kwa ugonjwa , mimi sijau ndugu yangu ! Maana anachowaza mtu ndicho afanyacho yeye !
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,746
2,000
hehehe,vitoto vya siku hizi vitamtoa nishai atarudi hapa na malalamiko hadi ushangae!! manake sijui vinapataga wapi tuisheni.mi nimeamua nijiunge na elimu ya watu wazima ila sijachagua kama nisome digrii ya majamboz,macare ama kuchuna!
hehehe pengine keshauwa kizee mwenziwe kwa mziki anaotembeza , sasa kaona bora atubie kwa vijana. hivi vizee huwa havina usharobaro, vikitembeza vifimbo mala unaona mwali kakimbia na kufuli mkononi.
<br />
<br />
 

Smile

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
15,385
1,250
Jamani natafuta mwenza wa kupitisha week ends tuuu ! kutoka pamoja na kufurahia maisha yaliyobaki ! Awe mdada mrembo anayejiamini kuwa mrembo na asizidi 30yrs , please !
hiyo wkend wapiii?
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,765
2,000
Mjukuu nawe wakaribishwa usiwe na hofu na babu ,hata jioni siku mojamoja waweza kuja kukoka moto au kunitayarishia gahawa bana ! usiogope !
<br />
<br />
sawa babu, ngoja tumpate bibi nitakuwa nakuja kila siku.
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,746
2,000
mkwe wa kambo, hivi nilishakuambia nakufyagilia sana? ila nimekuruhusu kuenda kumkokea babu moto sebuleni, fireplace ya bedroom atakoka mwenyewe.
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
sawa babu, ngoja tumpate bibi nitakuwa nakuja kila siku.
<br />
<br />
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,765
2,000
mkwe wa kambo, hivi nilishakuambia nakufyagilia sana? ila nimekuruhusu kuenda kumkokea babu moto sebuleni, fireplace ya bedroom atakoka mwenyewe.<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
<br />
<br />
hehehehe! Mkwe, step son wako akinikuta huko ndoa sina. Lol!
Halafu hawa mababu kwa kukonyeza! Ukiwaambia shkamoo anajibu poa. Khaaa!
Staki kabisa...mmh!
 

Capitani

Member
Sep 7, 2011
79
0
Tembelea mitaa ya kariaoo usiku ama sinza ama bguruni weekend huko imeiva na burudani imejaa yote mtu utakayo lkn usikumbuke shuka wakati kumekucha asubuhi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom