Lonely Me...... Nimefiwa na baba yangu


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,340
Likes
38,333
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,340 38,333 280
Wenzangu wana JF, nasikitika kuwajulisha kuwa nimefiwa na baba yangu mdogo, ambaye tulikuwa tumeshibana naye sana, na alikuwa ndiye baba yangu pekee aliyenijali na kunitunza tangu alipofariki baba yangu mzazi.
Nimeachwa mpweke sana, na kesho natarajia kwenda Usukumani kwa ajili ya maziko.
Mungu ailaze mahali pema roho ya marehemu.
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
Oooh pole sana bujibuji..Mungu ailaze roho yake mahali pema anapostahili..uwe na moyo mkuu wakati huu mgumu wa msiba..
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Wenzangu wana JF, nasikitika kuwajulisha kuwa nimefiwa na baba yangu mdogo, ambaye tulikuwa tumeshibana naye sana, na alikuwa ndiye baba yangu pekee aliyenijali na kunitunza tangu alipofariki baba yangu mzazi.
Nimeachwa mpweke sana, na kesho natarajia kwenda Usukumani kwa ajili ya maziko.
Mungu ailaze mahali pema roho ya marehemu.
Pole sana mkuu............. Mungu akutangulie katika safari yako ya huko Mazikoni.............
NIta-Miss sana changamoto zako hapa JF
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,152
Likes
4,280
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,152 4,280 280
Wenzangu wana JF, nasikitika kuwajulisha kuwa nimefiwa na baba yangu mdogo, ambaye tulikuwa tumeshibana naye sana, na alikuwa ndiye baba yangu pekee aliyenijali na kunitunza tangu alipofariki baba yangu mzazi.
Nimeachwa mpweke sana, na kesho natarajia kwenda Usukumani kwa ajili ya maziko.
Mungu ailaze mahali pema roho ya marehemu.
Mulungu akutongele namhala!

Pole sana Mkuu Mungu akusimamie katika siku hizi za majonzi na akupe nguvu.

Raha ya Milele umpe eeeh Bwana! Na Mwanga wa milele umwangazie! Apumzike kwa Amani! Amina
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,819
Likes
1,238
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,819 1,238 280
pole mkuu!tupo pamoja kawa kawaida yetu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,340
Likes
38,333
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,340 38,333 280
asanteni sana wenzangu kwa kunifariji.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
RIP baba mdogo wa bujibuji..
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,062
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,062 280
pole saana..
 
Mr Suggestion

Mr Suggestion

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
605
Likes
124
Points
60
Mr Suggestion

Mr Suggestion

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
605 124 60
Pole sana NSUMBA
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
634
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 634 280
Pole sana. Mungu akutie nguvu.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Pole sana buji..... Kazi ya mungu haina makosa.
Kwa mara ya kwanza tangu nianze kusoma post zako, leo nimesoma post yako bila tabasamu usoni pangu
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Pole sana mpendwa! Bwana ametoa, Bwana ametwaa, jina la bwana lihimidiwe! Mungu akutangulie katika safari yako. RIP baba Bujibuji!
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
You are niot alone Mkuu Bujibuji. You have all of us here, we are grieving alongside you. Pole sana kwa msiba
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
27
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 27 0
Pole sana ndugu. I can only imagine how sad this must be to you, Mungu akupe nguvu katika kipindi hichi. Sina neno la kusema ila kumbuka bibilia inasema: a faith and knowledge resting on the hope of eternal life, which God, who does not lie, promised before the beginning of time (Titus 1:2), Na pia faham ya kwamba kuna ahadi ya kuonana tena: Revelation 21:4: He will wipe every tear from their eyes. There will be no more death or mourning or crying or pain, for the old order of things has passed away."
Be strong na jaribu kujichanganya
 
A

Articulator

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
153
Likes
60
Points
45
A

Articulator

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
153 60 45
mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Pole kwa kufiwa lakini rekebisha usemi wako wa kwamba mlishibana sana, kama vile ndo sababu ya kusikitika kwako. Hata msingeshibana, msiba huo ni mzito.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Pole sana Buji....wewe ulimpenda lakini Mungu amempenda zaidi....sote tu njia moja......roho yake ilale mahali pema peponi
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,145
Likes
22,568
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,145 22,568 280
Inna LiLlahi wa Inna ILlahi Rajiun.

Pole sana na usihofu sana, hiyo ndio njia yetu sote.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,062
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,062 280
hizi rangi zinanichanganya....tazama ya faiza na ya kwetu wengine
wote premium but rangi tofauti..nini maana yake?
 

Forum statistics

Threads 1,213,193
Members 462,001
Posts 28,469,729