Jenerali Ken
Member
- Mar 30, 2020
- 35
- 77
maana ya logo ya ngao
Mlinzi shujaa nilianza mafunzo ya karate mwaka 2003 chini ya sensei bakari kabwe na sensei isa hasan, katika mkoa wa kigoma, wilaya ya kigoma mjini, mtaa wa machinjioni, kata ya ujiji, jirani kabisa na makumbusho ya dr david living stone. Pia, nilipata mafunzo ya karate katika club ya hantei shiai na club ya sabasaba shotokan club.
Vilevile nilipita kwa waalimu wengine wa karate kama vile sensei jango, sensei yahaya mgeni, sensei udu na sensei babu. Ulipo fika mwaka 2010 ndipo nikaamua kujiendeleza mimi mwenyewe kwa njia ya kusoma vitabu mbalimbali vya sanaa za vita vikiwemo vya jujitsu, kung fu, jeet kune do, unarmed combat, ninjutsu,self defense, navingine vingi nikavifanyia kazi kwa kuvisoma na kufanya mazoezi makali ambayo leo hii yamenifanya nami niwe mwalimu na muanzilishi wa ngao - self defense system .
Mlinzi shujaa nilianza mafunzo ya karate mwaka 2003 chini ya sensei bakari kabwe na sensei isa hasan, katika mkoa wa kigoma, wilaya ya kigoma mjini, mtaa wa machinjioni, kata ya ujiji, jirani kabisa na makumbusho ya dr david living stone. Pia, nilipata mafunzo ya karate katika club ya hantei shiai na club ya sabasaba shotokan club.
Vilevile nilipita kwa waalimu wengine wa karate kama vile sensei jango, sensei yahaya mgeni, sensei udu na sensei babu. Ulipo fika mwaka 2010 ndipo nikaamua kujiendeleza mimi mwenyewe kwa njia ya kusoma vitabu mbalimbali vya sanaa za vita vikiwemo vya jujitsu, kung fu, jeet kune do, unarmed combat, ninjutsu,self defense, navingine vingi nikavifanyia kazi kwa kuvisoma na kufanya mazoezi makali ambayo leo hii yamenifanya nami niwe mwalimu na muanzilishi wa ngao - self defense system .