Lockdown.....chimbo

Lockdown.....chimbo

Kama ni lodge au geto ni very old, hilo pazia nilitumia miaka kumi iliyopita nikiwa Advance. Sema hapo kwenye safari na hiyo hapo chini ujakosa 200 Kaduna.
 
Old fashion na new fashion ni magari na mijengo,mapazia ni kazi ya wanawake
Kama ni lodge au geto ni very old, hilo pazia nilitumia miaka kumi iliyopita nikiwa Advance. Sema hapo kwenye safari na hiyo hapo chini ujakosa 200 Kaduna.

♡♤Life belongs to all who struggle for it♤♡♧
 
Old fashion na new fashion ni magari na mijengo,mapazia ni kazi ya wanawake

♡♤Life belongs to all who struggle for it♤♡♧

Huwezi kuwa na mjengo bomba afu ukasubiri mwanamke aje sweke mapazia. 🤔🤔🤔
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom