Loan Request


Status
Not open for further replies.
pem

pem

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
649
Likes
534
Points
180
pem

pem

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
649 534 180
Wasalaam wapendwa, husika na kichwa cha habari, naomba yeyote mwenye nia ya kunisaidia mkopo wa kiasi cha laki 3 nina shida ya dharura naomba anisaidie. Napatikana arusha.
Asante
 
msomi kutoka znz

msomi kutoka znz

Senior Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
160
Likes
414
Points
80
msomi kutoka znz

msomi kutoka znz

Senior Member
Joined Sep 18, 2017
160 414 80
Mhh aisee...
 
pem

pem

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
649
Likes
534
Points
180
pem

pem

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
649 534 180
Dah ... Nashangaa toka lini Jf ikashughulika na mikopo
Aise basi mimi ni wa ajabu na kwanza kutoa thread ya kuomba mkopo humu na ni mimi peke yangu
wengine waliokua wanaomba walikua wana upekee
 
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
7,931
Likes
4,150
Points
280
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
7,931 4,150 280
Umaskini umewapoteza na akili
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,292
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,292 280
Kama ulipenda iwe ngumu basi nashukuru.
We acha kujitia huruma isio na tija bana, hivi hata kama ni wewe mtu humjui hata kwa sura anaomba umkope kirahisi tu hivi utampa? Usawa wenyewe huu?
Kuna watu wana hizo kazi za kukopesha atleast details zako na dhamana uliyonayo ili upate mkopo ila sio kihivi
 
Alonso14

Alonso14

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2017
Messages
1,809
Likes
1,726
Points
280
Alonso14

Alonso14

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2017
1,809 1,726 280
Mtaani huaminiki alfu unakuja kutafuta huruma humu duh!
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
9,795
Likes
4,645
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
9,795 4,645 280
Aise basi mimi ni wa ajabu na kwanza kutoa thread ya kuomba mkopo humu na ni mimi peke yangu
wengine waliokua wanaomba walikua wana upekee
Dah... Mbona kuna taasisi nyingi tu zinazoshughulika na mikopo
 
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
9,202
Likes
9,074
Points
280
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2013
9,202 9,074 280
kamilisha maelezo yako maana yako hayajitoshelezi
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,923
Members 475,327
Posts 29,272,800