B bidada Senior Member Joined Jan 12, 2012 Posts 127 Reaction score 65 Jun 29, 2012 #2 Mmmmmmmh.... Nguvu mpya na kasi mpya kwa kizazi kipya:eek2:
B Babuyao JF-Expert Member Joined Jun 6, 2009 Posts 1,740 Reaction score 274 Jun 29, 2012 #3 Liwalo na liwe utanyweka tu we bia.
grndossy JF-Expert Member Joined Apr 20, 2011 Posts 311 Reaction score 80 Jun 29, 2012 #4 Kama hii ni kweli na si kashikizwa glass tu akiwa amelala, basi tuna kazi kubwa sana. Mungu atusaidie.:israel:
Kama hii ni kweli na si kashikizwa glass tu akiwa amelala, basi tuna kazi kubwa sana. Mungu atusaidie.:israel:
kandidus Member Joined Feb 6, 2012 Posts 70 Reaction score 17 Jun 29, 2012 #5 ngoshwe said: Ukitaka kujua nguvu za mlevi?.........! Click to expand...
georgeallen JF-Expert Member Joined Jun 3, 2011 Posts 4,120 Reaction score 1,892 Jun 29, 2012 #6 Liwalo na liwe: Kesho yake mtu anaokotwa yuko hoi bin Taaban.
MDAU JR JF-Expert Member Joined Mar 9, 2011 Posts 452 Reaction score 82 Jun 30, 2012 #7 ngoshwe said: Click to expand... Mkuu huu ni udhalilishaji, ana haki zake huyu.
ummu kulthum JF-Expert Member Joined Feb 6, 2012 Posts 2,784 Reaction score 1,317 Jun 30, 2012 #8 uchumi wa tanzania ndio unapatikania hapo
stineriga JF-Expert Member Joined Jun 20, 2012 Posts 2,172 Reaction score 892 Jun 30, 2012 #9 baba mpende mwanao, usimpe mwanao kilevi,
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jun 30, 2012 #10 Siku hizi ngoshwe umefuliaaaaaaaaaaaaaaa Labda umeshazeeeeeeka... Hauko kama zamani sredi motomoto..... Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Siku hizi ngoshwe umefuliaaaaaaaaaaaaaaa Labda umeshazeeeeeeka... Hauko kama zamani sredi motomoto.....
Baba Sharon JF-Expert Member Joined Oct 22, 2010 Posts 372 Reaction score 259 Jun 30, 2012 #11 Dogo ana kitambi kabisa inaonekana Bia ndio mambo zake
Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jun 30, 2012 #12 Acha kutudanganya huo si ulabu ni juice hii... Kwani chupa za BEER zetu haziko hivyo...:hat:
Memo JF-Expert Member Joined Jan 17, 2011 Posts 2,157 Reaction score 760 Jun 30, 2012 #13 Dogo analipa kodi huyu, kuna watu wazima ambao hawalipi kodi .... Huyu anahitaji hongera,
Kurzweil JF-Expert Member Joined May 25, 2011 Posts 6,622 Reaction score 8,427 Jun 30, 2012 #14 No comment ha ha ha ha ha ha ah ha!
Herbalist Dr MziziMkavu Platinum Member Joined Feb 3, 2009 Posts 43,113 Reaction score 34,953 Jun 30, 2012 #15
B BLB JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 382 Reaction score 43 Jul 1, 2012 #16 georgeallen said: Liwalo na liwe: Kesho yake mtu anaokotwa yuko hoi bin Taaban. Click to expand... naomba usinikumbushe
georgeallen said: Liwalo na liwe: Kesho yake mtu anaokotwa yuko hoi bin Taaban. Click to expand... naomba usinikumbushe
Amosen Member Joined May 28, 2012 Posts 45 Reaction score 8 Jul 1, 2012 #17 MDAU JR said: Mkuu huu ni udhalilishaji, ana haki zake huyu. Click to expand... huyu dogo anatingisia chupa ile mbaya ana tatizo na mtu
MDAU JR said: Mkuu huu ni udhalilishaji, ana haki zake huyu. Click to expand... huyu dogo anatingisia chupa ile mbaya ana tatizo na mtu
Amosen Member Joined May 28, 2012 Posts 45 Reaction score 8 Jul 1, 2012 #18 MDAU JR said: Mkuu huu ni udhalilishaji, ana haki zake huyu. Click to expand... huyu dogo anatingisia chupa ile mbaya ana tatizo na mtu kama vip nampa matiki ya kutosha Attachments task-46x46.jpg 1.2 KB · Views: 386
MDAU JR said: Mkuu huu ni udhalilishaji, ana haki zake huyu. Click to expand... huyu dogo anatingisia chupa ile mbaya ana tatizo na mtu kama vip nampa matiki ya kutosha
grafani11 JF-Expert Member Joined May 24, 2011 Posts 15,441 Reaction score 5,820 Jul 1, 2012 #19 Photoshop sio mchezo! Kma kweli vile, kwa wataalamu kama ss tunajua bana. Hako ka mkono kalikoshikilia bilauri ni ka mtu mzima, wadau chunguzeni mtaona.... Tehetehetehetehe....
Photoshop sio mchezo! Kma kweli vile, kwa wataalamu kama ss tunajua bana. Hako ka mkono kalikoshikilia bilauri ni ka mtu mzima, wadau chunguzeni mtaona.... Tehetehetehetehe....