Live Updates Tusker Project Fame Season 6...

Live Updates Tusker Project Fame Season 6...

Wow! My favorite song nchi ya ki2 kidogo,.... Ooh i love erick wainaina
 
hivi atug na miss strong wamekimbilia wapi nime wa miss hapa.

Daa leo sijaguswa na uimbaji wa washiriki.

shem patrick noma ame nifurahisha sana.
 
Last edited by a moderator:
Duhii TPF Kiboko naona kuna wawekezaji wanapuliza matarumbeta
 
hivi atug na miss strong wamekimbilia wapi nime wa miss hapa.

Daa leo sijaguswa na uimbaji wa washiriki.

shem patrick noma ame nifurahisha sana.
 
Last edited by a moderator:
hivi atug na miss strong wamekimbilia wapi nime wa miss hapa.

Daa leo sijaguswa na uimbaji wa washiriki.

shem patrick noma ame nifurahisha sana.
 
Last edited by a moderator:
hivi atug na miss strong wamekimbilia wapi nime wa miss hapa.

Daa leo sijaguswa na uimbaji wa washiriki.

shem patrick noma ame nifurahisha sana.
 
Last edited by a moderator:
hisia, hisia, hisia, hisiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Back
Top Bottom