Live Updates Tusker Project Fame Season 6...

Live Updates Tusker Project Fame Season 6...

hhhaaaa leo nime enjoy pia.....wadau wapya walikuwako leo

show inazidi kuwa hot, ila hisia sijui tufanye nini ili ajitambue. yaani msimu wa sita watz wanang'aza sharubu tu,wakati wenzetu wameshachukua mara mbili mbili.
 
hisia hajafanya chochote cha maana. kwenye ukweli tuseme japo uzalendo ni muhimu. yupo kama amechoka kukaa mule ndani hivi. ukichunguza utagundua kuwa hayupo serious
hamies is very fair jamani hata akiwa ana angalia comment zetu atashangaa kuona watu wanasema ana mkandamiza hisia. We should admit hisia is lazy na kama leo kungekuwa na prob ,frankly angekwemda nyumbani. Hisia ana hitaji kubadilika lasivyo atafata mkondo wa presdaa wa prob soon
 
Tedo..huo si uzalendo, na hii ndo chanzo cha umaskini wetu si unaona tunachekeana tu hata tunapochemsha..me aint votin for that dude PERIOD arudi tu, labda ajaribu BSS ....but he's a lucky ....

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums

usifanye hivyo bwana next time atajirekebisha walimu wake watamshauri
 
show inazidi kuwa hot, ila hisia sijui tufanye nini ili ajitambue. Yaani msimu wa sita watz wanang'aza sharubu tu,wakati wenzetu wameshachukua mara mbili mbili.

tusubiri next week.........kushinda hatuwezi kushinda
 
Haya wanakitivo....usiku mwema sababu najua wakati naangalia BSS nitalala tuuu...
 
NIMECHEKI kidogo BSS naona hawa washiriki wa kike wameona haka ka style ka nywele

ka kuntoa pembeni.... DEMBA ukiweza uchungulie
 
Last edited by a moderator:
halafu ww twin una maslahi binafsi katika hili?

Hakuna twin wangu.....tatizo hachangamkii km anafanya mgomo arud labda kamkumbuka demu wake.
Maana wewe sehemu ya pesa unaimba km upo bafuni......namkumbuka Msechu jamani!!!
 
usiku mwema wajameni..............hii BSS wanatumbuiza sijui uwanjani

wamejazana tu watoto.....au mie sion vizuri siku hizi
 
Hakuna twin wangu.....tatizo hachangamkii km anafanya mgomo arud labda kamkumbuka demu wake.
Maana wewe sehemu ya pesa unaimba km upo bafuni......namkumbuka Msechu jamani!!!

yaani anakera lakini basi tu. safari imewadia
 
usiku mwema wajameni..............hii BSS wanatumbuiza sijui uwanjani

wamejazana tu watoto.....au mie sion vizuri siku hizi
wala mpnz unaona vizuri sana tu, mie nimenunua muvi inaitwa for better or for worse nataka niicheki japo kidogo sijui ni nzuri.
 
wala mpnz unaona vizuri sana tu, mie nimenunua muvi inaitwa for better or for worse nataka niicheki japo kidogo sijui ni nzuri.

sijawahi kuiona ichek ka iko poa na mie nikatafute....huyu mdada si awe stedishoo tu

maana kuimba hawezi kabisaa
 
Back
Top Bottom