Ball Possession
Bayern 68 Madrid 32
Live score Bayern 0 Madrid 0
Hapa kuna tatizo sehemu, sasa faida ya kuwa unamiliki mpira ni nini?
Ohh mechi ya kwanza ugenini ball possession ilikuwa Madrid 30 Bayern 70 ila Madrid akashinda
Mkuu labda kama unanipa pole ya J2! Hapa mimi naangalia game tu wala sina timu hapa! Ingawa siwapendi RM!;Ribery amechemsha njeeeeee!
carlo yeye ni kimyakimya tu anataka champions..basi tena mpira ndo umeisha hivyo mambo ya kina Robben na wenzake kuongea kwenye media kesho sijui watakuja na mpya ipi