Live kutoka sumbawanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live kutoka sumbawanga

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tangopori, Sep 13, 2012.

  1. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,596
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Live Toka Sumbawanga.....! N'gombe Mwenye Tabia Ya Kula Mazao ya Walipakodi a.k.a Wakulima, amekutwa Juu ya Paa La Mwenye N'gombe Alfajiri na Mapema huko Sumbawanga...


    View attachment 64890
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,753
    Likes Received: 4,010
    Trophy Points: 280
    atashukaje hapo!!!au inabidi mwenye ng'ombe akamuombee msamaha!!
     
  3. m

    mjanjamimi Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani fundisho kwa wengine, hawa wataalam ningewajua mbona ningewaomba wanifanyie kwa wale majirani
    zangu wanaoachia ngombe na mbuzi zao kubomoa makaburi ya wapendwa wa wengine. Maana mwenye mbuzi ni mjumbe wa nyumba kumi sasa utamshitaki wapi? nimepata jibu ni sumbawanga tu naomba contact tafadhali.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Kumbe na wewe ulikuepo hapo,nilikuona!
     
  5. D

    DCM Senior Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hii kali,Yeye si anamuacha anakula mazao ya watu sasa atakula bati!
     
  6. m

    mjanjamimi Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini ashuke? akale tena mazao ya watu? huyo hapo amefika mpaka afe njaa na kiu. Aaa wanyama hawana makosa mwenye makosa mfugaji watamshushatu subiri watu wote waamke washuhudie.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,265
    Likes Received: 10,882
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka hii picha ilishaletwaga hapa na mtaalam wa mafotoshop @c6
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    mi najiuliza tu hiyo picha imepigwaje!!
     
  9. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hii ni photoshop tu
    [​IMG]
     
  10. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This is very serious. Kama ni kweli.....! Mnh!
     
Loading...