Live kutoka Arusha: Operesheni chakaza CCM (mkutano)


SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,123
Likes
97
Points
145
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,123 97 145
jioni ya leo mkutano uliotangazwa masaa mawali kabla kupima ni nini CCM walichofanya Arusha majibu ni CHADEMA itabaki kuwa ngome ya CHADEMA kwani watu ni wengi mmo wamejitokeza katika viwanja vya kilombero kwa masaa mawali toka utangazwe kutoka mda huu.

Mawazo: CHADEMA wanasema hawana mda wa kushindana na veterani na waizi wa pembe za ndovu kwa hio waeza kubadili msitu ila kwame huwezi badili nyani wa msitu huo.

Bushi: kinana akiwa mwenyekiti wa hospitali ya Mount Meru aliondoka na dry cleaner ambazo amekwenda kufungulia FALCON DRY CLEANER pia mwaka 94 Kinana alienguliwa katika kugombea tena CCM sababu ni msomalia kwani akiwa na miaka 8 alitoka Somalia na baba yake so iweje leo tena wampe ukatibu mkuu je ni lini Kinana alikana kuwa msomal

Lema: nafarijaka sana umati huu kuja katika mkutano uliotangazwa masaa mawili yaliopitwa na hata hawajaletwana mabasi, mafuso lakini mmekuja maelfu. So ccm kupitia kwa mwenyekiti wake fisadi na tume yake mpya ni mafisadi so hawana jipya. Pia anashangazwa na katibu mkuu wa ccm kufungua tawi kilombero na kukosa kiongozi wa shina ilo ikabidi katibu wa ccm mkoa kuwa kiongozi. pia amesema kama ccm sio vilaza je tuwaitaje inakuweje madiwani waliofukuzwa chadema na kunyanganywa uwanachama eti madiwana wa chadema warudisha kadi na kupewa za ccm sasa izo kadi cha chadema wamezitoa wapi kama walinyimwa uwanachama so tuwaache wafu wazikane wenyewe.

Pia amesema katika operesheni hii katika jiji la Arusha watafungua matawi kisha kuchagua viongozi wa tawi ilo pia mbali na viongozi wa tawi pia watachagua mabalozi ambao watawakilisha chadema katika kila mtaa ambao watakuwa wanatoa habari za mwenendo na hali ya chama kuakikisha ccm haipo katika jiji la Arusha

G. LEMA akiutubia leo jioni katika viwanja vya kilombero


My Take;
kwa hali niliyokutana nayo leo katika mkutano wa chadema ambao hata mimi nilikuwa sijui kama kulikuwa na mkutano wa chadema ila katika kupita nikiwa nimetoka kazini nilishangazwa sana na umati ule nikatoa simu yangu kuangalia kama humu JF kuna members kutoka Arusha watakuwa wanahabarisha ila palikuwa hakuna kwa mda huo ikanibidi nami nisikilize na nihabarishe JF watu wapate habari ni mengi yameongelewa ili nilikuta tayari makamanda wengine wameshaongea kweli ccm haina chake Arusha



Nawasilisha
 

Attachments:

Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,221
Likes
4,355
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,221 4,355 280
Huu sasa utani!

Yaani tangu saa 11 wamesema hayo maneno machache tu? Tafadhali SOKON 1 tuheshimiane basi japo kidogo!!
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
Tunataka pichaaaaaaa tafadhali :A S 20:
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Nimefarijika sana
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
kama ni habari za kweli ni vizuri lakini kwanini mkutano uwe wakuzima moto hivi?
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
641
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 641 280
kama ni habari za kweli ni vizuri lakini kwanini mkutano uwe wakuzima moto hivi?
we ukirudi nyumbani kwako jioni ya leo ni lazima utoe taarifa mapema??
 
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2012
Messages
247
Likes
4
Points
35
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2012
247 4 35
Hivi uwanja wa kilombero ni mkubwa??
Kwanini wasitumie uwanja wa relini??
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,981
Likes
3,138
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,981 3,138 280
Ngoja nikapate TuskerLager Baridiiii...
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
48
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Maphotos mkuuu!matomaso wengi
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Likes
175
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 175 160
Hakika nawaambieni ya kwamba Chadema itadumu daima ndani ya Jiji la Arusha na mpaka pale Ukombozi utakapo kuja kwa Watanzania wanaoangamia kama vile hawajawahi kuwa huru tangu 1961 mpaka hivi sasa!

VIVA CHADEMA!!
 
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,123
Likes
97
Points
145
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,123 97 145
kama ni habari za kweli ni vizuri lakini kwanini mkutano uwe wakuzima moto hivi?
Lema alitaka kujua kama makamanda wake wapo imara kuitwa wakati wowote kwa ajili ya ukombozi
 
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,123
Likes
97
Points
145
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,123 97 145
Huu sasa utani!

Yaani tangu saa 11 wamesema hayo maneno machache tu? Tafadhali SOKON 1 tuheshimiane basi japo kidogo!!
Jamani walioyaongea yote ya muhimu nimeshayaeleza
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,864
Likes
22,573
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,864 22,573 280
Hii watu wa Hip Hop tunaita freestyle, biti lolote una-bust
 
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
647
Likes
426
Points
80
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
647 426 80
Kweli mapipo mnajua kujifariji!. Inshort watu waliohudhuria hata 500 hawafiki. Anayebisha aweke picha halisi(siyo photoshop) kupinga kauli yangu.
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 4 0
picha inaongea zaidi ya hayo maneno tupia hapa basi ili tuchangie zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,238,335
Members 475,888
Posts 29,316,606