Zamaulid
Platinum Member
- May 25, 2009
- 20,256
- 16,643
tukikaza buti tunaweza!!!dah! leo taifa stars imenifurahisha sana sio siri
tukikaza buti tunaweza!!!dah! leo taifa stars imenifurahisha sana sio siri
Makoye Matale,Watu8 na wengineo tusaidiane kuwajuza wenzetu.
samata na piramidi saini..
lakini masikitiko yangu nikuwa tumekuwa tukicheza vizuri kwenye michezo ya kirafiki tu na pale tunapo chezea kwenye uwanja wa nyumbani!!tukitoa pua nje kipigo,tukiweka mguu kwenye mashindani kichapo!!!!mkuu mkoloni alikua amekaba...yaani hapa ndio nafika nyumbani....natumai vijana wamecheza vizuri kama ilivyokua mechi ya Zambia.
i cantt beleive why tanzania won this game?
hiyo ndo maana ya professional vinginevyo bora wasiitwe!!
hii ni ile cameruni ya uingereza!!!!kumbe sisi ni zaidi, tumewakameruni!!
mkuu kwani upo bongo? nadhani ulikua kwa wapiga box...Safi sana vijana. ....kwa hali yoyote ushindi kama huu ni mzuri sana katika jitihada za kuinua soka hapa nchini!
Mabox yangu nayapigia hapa bongo?mkuu kwani upo bongo? nadhani ulikua kwa wapiga box...
lakini masikitiko yangu nikuwa tumekuwa tukicheza vizuri kwenye michezo ya kirafiki tu na pale tunapo chezea kwenye uwanja wa nyumbani!!tukitoa pua nje kipigo,tukiweka mguu kwenye mashindani kichapo!!!!
Hizi mechi za kuchezea home sio kipimo kizuri inabidi tuombe mechi nyingi za ugenini, ndio tutajijua tupo vipi.
dah! leo taifa stars imenifurahisha sana sio siri
nachowapendea wabongo wapo Dyanamic. ukishinda , mapenz ya dhat, wakifungwa bwana.........!