Little help here please!


Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
Waheshimiwa naombeni mnisaidie mtandao unaotoa huduma ya internet kwa bei ya chini kwa simu za mkononi.
Nimenunua kifurushi cha MB 50 kwa sh.2000(monthly bundle)lakini naona hakitoshi na speed ni kama ya jongoo.
Kuna mtandao mwingine unaotoa kiasi kikubwa zaidi cha data kwa bei hii(2000)?
Au unaotoa kiasi kikubwa na bei ni nafuu kidogo.
Nahitaji kifurushi cha mwezi TU!
Nisaidie mkuu kifurushi changu ndio kinaishia hivyo.
 
D

Dedii

Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
76
Likes
1
Points
13
D

Dedii

Member
Joined Aug 16, 2010
76 1 13
Jaribu zain mimi nimenunua bandle ya 400mb kwa shs 2500 ya mwezi. kwa matumizi ya cmu 400mb ni nyingi mno. speed ni ya kawaida.
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
Jaribu zain mimi nimenunua bandle ya 400mb kwa shs 2500 ya mwezi. kwa matumizi ya cmu 400mb ni nyingi mno. speed ni ya kawaida.
Whaaaaaaaaaaat!!!Sijawahi kusikia hii kabisa.Hizo mb400 zinakaa muda gani??Nikinunua line mpya nikiweka leo leo kitaeleweka?Nashukuru sana kwa msaada wako Dedii.
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
Whaaaaaaaaaaat!!!Sijawahi kusikia hii kabisa.Hizo mb400 zinakaa muda gani??Nikinunua line mpya nikiweka leo leo kitaeleweka?Nashukuru sana kwa msaada wako Dedii.
Aaaa kaka, mbona iyo ya zamani sana. Inakaa mwezi na ikiisha unajaza tu. Just send the word INTERNET to 15444
Kuhusu speed inategemea kama unapata EDGE, GPRS or 3G. Ila hii ndo TZ bwana bado tupo slow, uvumilivu tu
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
Aaaa kaka, mbona iyo ya zamani sana. Inakaa mwezi na ikiisha unajaza tu. Just send the word INTERNET to 15444
Kuhusu speed inategemea kama unapata EDGE, GPRS or 3G. Ila hii ndo TZ bwana bado tupo slow, uvumilivu tu
Mi sijasikia kabisa hii!Vodacom wameshakula sana buku mbili zangu halafu wananipa eti mb50 tuuu!Haimalizi hata wiki 2(hapo nimejibana sana)Sasa ndio ninaihama vodacom kama ifuatavyo.....
Nashuruku sanaaaaa!Kwa hiyo nikiandika tu INTERNET inatosha?Siongezi neno kuashiria kama ni ya wiki,siku au mwezi?
 
C

Challenger M

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
81
Likes
0
Points
13
C

Challenger M

Member
Joined Oct 31, 2010
81 0 13
Wakuu vipi kuhusu Zantel maana ilikuwa nafuu mwanzani ila nina uhakika sasa maana sipo Bongo
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
Wakuu vipi kuhusu Zantel maana ilikuwa nafuu mwanzani ila nina uhakika sasa maana sipo Bongo
Zantel kwa simu haishikiki.Lakini modem zao ni nafuu,49000 kama sijakosea.
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
ZAIN KWA CM NI BOMBA MNO. UKITAKA UNAPATA HATA MB 20 kwa shs 500. mi huwa ctumii hata 10mb kwa cku. it worthy the money try it.
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
Mi sijasikia kabisa hii!Vodacom wameshakula sana buku mbili zangu halafu wananipa eti mb50 tuuu!Haimalizi hata wiki 2(hapo nimejibana sana)Sasa ndio ninaihama vodacom kama ifuatavyo.....
Nashuruku sanaaaaa!Kwa hiyo nikiandika tu INTERNET inatosha?Siongezi neno kuashiria kama ni ya wiki,siku au mwezi?
hauongezi chochote, ivo ivo tu.
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
ZAIN KWA CM NI BOMBA MNO. UKITAKA UNAPATA HATA MB 20 kwa shs 500. mi huwa ctumii hata 10mb kwa cku. it worthy the money try it.
Dah!Kweli unapata thamani ya hela yako.Mi natumia opera mini kubrowse,ilikuwa inanibidi ni disable images ili page iwe ndogo mb 50 zisikate fasta.Umeokoa jahazi.
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
359
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 359 180
Hii safi asante
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
ZAIN KWA CM NI BOMBA MNO. UKITAKA UNAPATA HATA MB 20 kwa shs 500. mi huwa ctumii hata 10mb kwa cku. it worthy the money try it.
Mkuu nashukuru nimeshaiweka ndio natumia hapa.Nzuri sana hii!
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
Mimi nadhani Zantel wana speed nzuri ya 3.1Mbps kwa almost everywhere walipo na coverage ya CDMA na ni miji yote ya mikoa ipo na coverage hiyo and you can get 2GB volume of data for only 10,000 weekly or 35,000 monthly. kujiunga na offer just dial *190# katika simu yako ya zantel gsm then dial *775# to buy bundles(kabla uwe umeshanunua zantel modem na kuirecharge not less tha 10,000 by dialing 104 na pia remember yr gsm phone utakayotumia kujiunga iwe na min credit balance ya 1000 tshs) try and see the difference!!
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
ni miji yote
tatizo liko hapo tu kwenye miji, ukitoka nje ya mji kwishnei
 

Forum statistics

Threads 1,236,295
Members 475,050
Posts 29,253,186