List ya ma rais waliohudhuria kuapishwa kwa kikwete


marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
  1. robert mugabe- zimbabwe
  2. joseph kabila- drc
  3. mwai kibaki - kenya
  4. rupia banda- zambia
  5. jacob zuma- south africa
wana jf tengenezeni similarity equation ya hawa viongozi waliohudhuria.i guess there is a clear view
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Waziri Mkuu wa Rwanda
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
  1. robert mugabe- zimbabwe
  2. joseph kabila- drc
  3. mwai kibaki - kenya
  4. rupia banda- zambia
  5. jacob zuma- south africa
wana jf tengenezeni similarity equation ya hawa viongozi waliohudhuria.i guess there is a clear view
Wote hao ni marais makini na wanao jua vizuri bara hili la africa. Na tena wengine hapo ni PAN-AFRICA
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
  1. robert mugabe- zimbabwe
  2. joseph kabila- drc
  3. mwai kibaki - kenya
  4. rupia banda- zambia
  5. jacob zuma- south africa
wana jf tengenezeni similarity equation ya hawa viongozi waliohudhuria.i guess there is a clear view
Similarity ya kwanza ni kwamba wote wamekosa mambo YA MUHIMU(pressing) ya kufanya nyumbani kwao( kama wenzao waliotuma wawakilishi) ndio maana wamekuja hapa!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,780
Likes
19,353
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,780 19,353 280
Hao waliohudhuria ni madikteta watupu, isipokuwa JZEE, Jacob zuma yeye amekuja kuangalia kama anaweza kupata demu wa kibongo, kwahiyo kaja kingono zaidi. by the matokeo yametangazwa jana jioni, hawa huo mwaliko walipelekewa lini? au kwa kuwa chakachwa ilishaandaliwa, basi hata wageni walishaalikwa wiki moja kabla? MSAADA TUTANI:nono:
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
TANZANIA=KENYA=ZIMBABWE hasa ukiangalia chaguzi zao
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
ukiachia mzee wa totos kutoka bondeni (SA) waliobaki ni wachakachuaji maarufu barani Africa
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
  1. robert mugabe- zimbabwe
  2. joseph kabila- drc
  3. mwai kibaki - kenya
  4. rupia banda- zambia
  5. jacob zuma- south africa
wana jf tengenezeni similarity equation ya hawa viongozi waliohudhuria.i guess there is a clear view
Hata wa msumbiji hakuja leo. Na mseveni hakuwepo?
 
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
308
Likes
5
Points
0
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2009
308 5 0
  1. robert mugabe- zimbabwe
  2. joseph kabila- drc
  3. mwai kibaki - kenya
  4. rupia banda- zambia
  5. jacob zuma- south africa
wana jf tengenezeni similarity equation ya hawa viongozi waliohudhuria.i guess there is a clear view
Mugabe- Dikteta (data is given)
JKabila- aliingia kwa mtutu wa bunduki
Kibaki- ailiingia kwa damu ya kuchinja
Banda- yeye kaja kuangalia kama zile mbinu alizotupa kama zimefanikiwa
Zuma- kaja kuangalia kama lile kontena lilifika salama lakini nasikia kaambiwa wenye nchi waligangamara ndiyo maana kura zimekuwa kiduchu.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
wamekuja kuangalai kama tanzania bado ina zile fikra za utu na uwazi akama enzi za mwalimu.
naamini kwenye utalii wao huu watagundua kitu ambacho kitawapa funzo kubwa.....

Afrika ina safari ndefu sana ktk kuwajali na kusikiliza pamoja na kuheshimu sauti za watu wake.

ah!
 
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
355
Likes
5
Points
35
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
355 5 35
UTAKUWA BWABWA ( BWABWA NDIO UBWABWA AU ?) WEWE naumetumwa ( MBONA BOSS WAKO ANAKUTUMA MPAKA KUFUA CHU..PI YAKE SIO WEWE) na utakufa ( WEWE HUFIIII? KUMBE NI SHETANI SIO BINADAMU WEWE) ukiwa mtumwa (WEWE UKIWA KIKARAGOSI) Ms...nge wew (HA HA KUMBE NDIO KAZI YAKO YULE MUHINDI ANAVYOKUPAKUA, POLEEE MTOTO SIO RIZKI)
Vipi wakuu hapa siyo sehemu yake...
 

Forum statistics

Threads 1,236,314
Members 475,050
Posts 29,253,944