Lissu, Mnyika, Lema na wenzao 'wamepotea'

Lissu, Mnyika, Lema na wenzao 'wamepotea'

Hata kama macho yako hayaoni, pia masikio yako hayafanyi kazi??? Unaona aibu kuwazunguzmia Chenge, Ngeleja na Tibaijuka??
Sawa, huyo mnayesema fisadi wetu tunaye... vipi kuhusu hao lukuki??


Lowasa aliondoka na pepo lake la ufisadi
nw ccm iko bomba
 
Lisu
lema
Mnyika
Na
nasari
wana hali mbaya sana jimbon kwao
Na hawatarud tena bungen labfa kwa mualiko wa spika

Sugu nmeamua kumtofautisha kidogo na kund hilo juu
Maana hali yake jimbon n mbaya sanna kias kwamba imefikia hatua wananchi wannamshambulia kwa mawe
Hawatak hata kumuona

Kuhusu suala la ufisad
Hawawez kulizungumzia tena
maana muasisi wa ufisad tayari wanae huko
Na wanajua kinachofuata ukimsema vbaya
Nkupata ajari na kutokea kwenye kioo cha mbele na kufa hapo hapo na brief case yako
bila hata mchubuko wowote wala kuvuja damu

Nitakukumbusha kauli yako hii mwezi wa kumi na moja tarehe moja
 
Uchochezi, ccm fanyeni kampeni zenu. Kuchungulia nyumbani kwa jirani kapukika nini, yuko wapi? anafanya nini, hakutowa saidia. Munataka ku copy and paste tena? Yakwenu yanawashinda, nyumba yenu ya ccm inateketea kwa moto, huioni ila uko bize na ku chungulia madirishani kutaka kujua CDM aka UKAWA wanafanya nini? Dah! Ndo munapoteza nchi hivyo kiulaini.
 
Mkuu tumewaambia zamani hawakutaka kuamini nadhani ndo wanashtuka!

Kwanini usiwambie CCM waliobinafisisha chama kwa mtu?
Chagua mtu si chama mwaka huu hatari sana maana uelewa wa mashabiki wa ccm uko kwenye haja kubwa.
 
Safari hii hata viti vya wabunge chadema watapoteza vingi tu.

Huoni ccm watapoteza vingapi na kua chama pinzani? Ama kweli ma ccm mumepofoka kweli. Muna macho, ila hamtaki kuku bali munacho kiona, kwamba ccm wanaenda kushindwa nakua chama pinzani.
Hali yenu ni mbaya mno, ila mwajipa matumaini sana eti sababu ni chama dola. Hata chama dola hung'oka madarakani na ndo huu mwaka.
 
Hata yule mwanangu wa mwsho ukimkurupusha usingizin ukmuuliza nan fisad atakujibu n lowasa

Sitak kuamn kama naye amekuzid upeo

Acha kushabikia majambaz ww
Unaowasema watuhumiwa wa escrow wanagombea urais?

Najua magufuli amewashika pabaya mwaka huu
Na yule jamaa atawafunga yule na fisad wenu lowasa

Tazama Magufuri yuaja upes na mahakama ya mafisadi

Watuhumiwa wa Escrow hawagombei Ubunge?
 
Hata yule mwanangu wa mwsho ukimkurupusha usingizin ukmuuliza nan fisad atakujibu n lowasa

Sitak kuamn kama naye amekuzid upeo

Acha kushabikia majambaz ww
Unaowasema watuhumiwa wa escrow wanagombea urais?

Najua magufuli amewashika pabaya mwaka huu
Na yule jamaa atawafunga yule na fisad wenu lowasa

Tazama Magufuri yuaja upes na mahakama ya mafisadi

Aanze na Ridhiwan, Chenge, Tibaijuka, Muhongo, Mwambalaswa, Ngeleja, Iddy Simba, Mwakyembe na CCM nzima maana ndiyo wapiga dili wakuu
 
Umekosea sana ukisema Lema harudi mjengoni njoo A town tukuambie habari ya mjini
 
Hata ukileta jiwe sisi A town ni bora tulipigie kura kuliko CCm yenu
 
Sasa mwanangu akiamka asubuhi anasema baba CCm wamekataa umeme na ni mtoto wa miaka miwil kasoro shame sana badiliken I ambie serikali yako hivi ukileta umeme saa Saba usiku na kuukata saa kumi na mbili asubuhi ni busara kweli nani a nafanyaga kazi na huo umeme mda huo mwenye saloon no mwenye here hi no mama ntilie no sasa faida ya kuwaweka tena madarakani ninini? Nijambo dogo la kutaka kufikiria maanake maisha ya nazidi kuwa magumu kipindi hiki tena watu wanazifi kuwa na hasira sana mtakoma October 25 badiliken
 
Baadhi wanagombea, ila HAWAGOMBEI urais. Hii ya urais na utuhumiwa, ni kudharau watu!

Sema wote wanagombea. Sasa huoni aibu kusema chama kisafi wakati wanao kiwezesha ni wachafu.
Alafu umesimamisha Mafisadi huwaoni kabisa, kweli nyani haoni kundule
 
Back
Top Bottom