Lissu, Mnyika, Lema na wenzao 'wamepotea'

Lissu, Mnyika, Lema na wenzao 'wamepotea'

mmepata mgao wa billion 150 Nini ,maana imeshindikana tu, hakuna namna aisee
 
Yuko wapi Lema? Yuko wapi Mnyika? Tundu Lisu, Sugu, Msigwa na Nasari? wamejificha wapi? mbona siwasikii wakikemea ufisadi?

mambo ya kukemea ufisadi ss tutadili na katiba,na sio kelele,kama ni kudili na kelele za rushwa tunamwachia warioba na magufuli
 
kuna watu humu JF ,nadhani wametumwa maana jinsi wanavyojitoa ufahamu dah ccm mmeshikwa pabaya sana ,eti sugu kapigwa mawe na wananchi wake au bado mnapotezea gufuli kuzomewa huko mbeya


Sugu kapigwa mawe Majengo akakimbilia Polisi hali ni mbaya
 
Wewe ni muongo mkubwa unatakiwa uogopwe kama ukoma, hao watu wapo bize hiki ni kipindi cha kampeni je ni nani asiejua? Kwasababu hawonekabni kwenye tv au?
 
Navy boy jiongeze...
Usijifanye unajua sanaaa wakati level uliyonayo sio kubwa kiivo (kiuelewa wa hali halisi ya huo ushabiki wako).
Humu ndani kuna watu wa aina tofauti sasa usianzishe uchochezi na uzushi wa mambo ambayo ukiambiwa thibitisha utaanza kujikanyaga...
 
Wataonekanaje wakate 4U Movemment, Friends of Lowassa, na Ulipo Tupo wamenunua chama!
Wapi Bavicha? Huu uchaguzi ni kati ya CCM na EL na genge lake! hao CDM/UKAWA hawapo tena kwenye kinyang'anyiro. Mnyika yuko busy na madiwani hana muda na EL! Labda atakua na cha kujitetea after election!
 
Daaa yaani hata kama munatumwa hebu tumieni akili zakuzaliwa jamaani! !!sasa huu ni muda wa lisu, mnyika,Lema,Nasari na Sugu kuwatafuta humu? tena kwa ajenda yakuongelea ufisadi?kama unataka ujue kuhusu hawa watu kwasasa nenda majimboni kwao utajua utapata jibu, zaidi ya yote nisawa namimi nikuulize mbona simuoni magufuli pale wizarani?
 
Wako kwenye majimbo yao wanafanya kampeni. Swali lingine?
 
Back
Top Bottom