Lissu, Mnyika, Lema na wenzao 'wamepotea'

Lissu, Mnyika, Lema na wenzao 'wamepotea'

Reuters

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Posts
375
Reaction score
160
Yuko wapi Lema? Yuko wapi Mnyika? Tundu Lisu, Sugu, Msigwa na Nasari? wamejificha wapi? mbona siwasikii wakikemea ufisadi?
 
Makamanda wako busy Ufisadi uko CCM Au Change Na mama tibaijuka hawapo?
 
Wanapiga kazi mafisadi hawatakiwi kuchukua tena nchi
 
Lisu, Mnyika , Lema na wenzao Wamepotea.:


Yuko wapi Lema? Yuko wapi Mnyika? Tundu Lisu, Sugu, Msigwa na Nasari? wamejificha wapi? mbona siwasikii wakikemea ufisadi?

Lisu
lema
Mnyika
Na
nasari
wana hali mbaya sana jimbon kwao
Na hawatarud tena bungen labfa kwa mualiko wa spika

Sugu nmeamua kumtofautisha kidogo na kund hilo juu
Maana hali yake jimbon n mbaya sanna kias kwamba imefikia hatua wananchi wannamshambulia kwa mawe
Hawatak hata kumuona

Kuhusu suala la ufisad
Hawawez kulizungumzia tena
maana muasisi wa ufisad tayari wanae huko
Na wanajua kinachofuata ukimsema vbaya
Nkupata ajari na kutokea kwenye kioo cha mbele na kufa hapo hapo na brief case yako
bila hata mchubuko wowote wala kuvuja damu
 
Lowassa akiwa Namanga leo!

lowassa_namanga.JPG
 
Lisu, Mnyika , Lema na wenzao Wamepotea.:


Yuko wapi Lema? Yuko wapi Mnyika? Tundu Lisu, Sugu, Msigwa na Nasari? wamejificha wapi? mbona siwasikii wakikemea ufisadi?
Wapo kumbuka sasa ni zamu yao kujitetea kwenye majimbo yao kwa miaka 5 Ukizingatia watu leo huchagua zaidi mtu/watu na si vyama
 
Lisu
lema
Mnyika
Na
nasari
wana hali mbaya sana jimbon kwao
Na hawatarud tena bungen labfa kwa mualiko wa spika

Sugu nmeamua kumtofautisha kidogo na kund hilo juu
Maana hali yake jimbon n mbaya sanna kias kwamba imefikia hatua wananchi wannamshambulia kwa mawe
Hawatak hata kumuona

Kuhusu suala la ufisad
Hawawez kulizungumzia tena
maana muasisi wa ufisad tayari wanae huko
Na wanajua kinachofuata ukimsema vbaya
Nkupata ajari na kutokea kwenye kioo cha mbele na kufa hapo hapo na brief case yako
bila hata mchubuko wowote wala kuvuja damu
Ngoja ninyamaze!!
 
Elimu, Elimu, Elimu nakuonea huruma sana, subr mpigwe 3-0
 
kuna watu humu JF ,nadhani wametumwa maana jinsi wanavyojitoa ufahamu dah ccm mmeshikwa pabaya sana ,eti sugu kapigwa mawe na wananchi wake au bado mnapotezea gufuli kuzomewa huko mbeya
 
Back
Top Bottom