Moronight walker
JF-Expert Member
- Aug 3, 2021
- 3,103
- 4,724
Yani we nikki wa pili ujaacha tuu
Sijui kwa nn Mashoga mmeavamia huku JFYani we nikki wa pili ujaacha tuu
Sasa ndo umebadilisha id mkuuSijui kwa nn Mashoga mmeavamia huku JF
Hahaaa! Ccm hii hii ya akina Kikwete, Kinana, Makamba, nk, au kuna nyingine?Hahahaha we ni sisiemu kindaki ndaki usikute hata shuka unalojifunika ni la kijani 😁😁
Hujui kuwa jf ni jukwaa la chadema, na chadema ni chama chao na tundu lisu ni kiongozi wao Africa, ulaya na Asia?Sijui kwa nn Mashoga mmeavamia huku JF
Wabongo ukiwasikiliza sana, unaweza hisi nchi nzima ni waganga wa kienyeji, tunapenda sana ramli chonganishi.Waswahili wanasema usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Baada ya mvutano wa muda mrefu na wenye chama hatimaye kuna kila dalili Lissu akahamia ACT.
Leo hapa najua kuna wale washabiki watatoa povu, lakini muda utaamua. Muda haujawahi kuongopa kwenye chochote.
Yapo ambayo ningeweza kuyaweka wazi Ila sababu ya kuheshimu muda basi wacha ibaki hivyo. Ila ndio ninawasanua kuwa baada ya muda mtapigwa mshangao.
Huyu mleta mada, anapima upepo. Focus yetu katiba mpya sio kujadili watu wanakokwenda. CDM ni shwari ajenda ni katiba mya. Yaani ni kwa kwenda mbele, utaweka herufi 'p' hapo niliposahau hakuna kurudi nyuma.Lissu hawezi thubutu fanya ujinga kama huo.... yeye ni mtu mwenye akili anajua anaweza jimaliza kisiasa completely and never returns.
Mara mia aende CCM kwenye vyeo vya bure
Tusiombe speculation zako za kiganga zitokee.
Bado kidogo...Lissu hawezi thubutu fanya ujinga kama huo.... yeye ni mtu mwenye akili anajua anaweza jimaliza kisiasa completely and never returns.
Mara mia aende CCM kwenye vyeo vya bure
Tusiombe speculation zako za kiganga zitokee.
Bado kidogo tu hadi February mwakani kila kitu kitakua waziView attachment 2531511
Niongeze? Au unaogopa kiharusi