Lissu Kuhamia ACT Wazalendo? Muda utaamua

Lissu Kuhamia ACT Wazalendo? Muda utaamua

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Posts
21,776
Reaction score
34,761
Waswahili wanasema usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Baada ya mvutano wa muda mrefu na wenye chama hatimaye kuna kila dalili Lissu akahamia ACT.

Leo hapa najua kuna wale washabiki watatoa povu, lakini muda utaamua. Muda haujawahi kuongopa kwenye chochote.

Yapo ambayo ningeweza kuyaweka wazi Ila sababu ya kuheshimu muda basi wacha ibaki hivyo. Ila ndio ninawasanua kuwa baada ya muda mtapigwa mshangao.
 
Lissu hawezi thubutu fanya ujinga kama huo.... yeye ni mtu mwenye akili anajua anaweza jimaliza kisiasa completely and never returns.

Mara mia aende CCM kwenye vyeo vya bure

Tusiombe speculation zako za kiganga zitokee.
 
Zinachosha kuwaamini watu kwamba wapo kwa ajili ya wananchi kumbe kila mtu na tumbo lake....
Wanasiasa ni kama bongo movie tu hamna ukweli kwenye siasa
Sisi siasa zetu zimejengwa hivyo toka zamani sana... Nyerere aliwaona zamani akawaita mercenaries .... ... uzur voters wanaelewa na wanapuuzwa big time... usichoke mkuu.
 
Waswahili wanasema usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Baada ya mvutano sa muda mrefu na wenye chama hatimaye kuna kila dalili Lissu akahamia ACT.

Leo hapa najua kuna wale washabiki watatoa povu, lakini muda utaamua. Muda haujawahi kuongopa kwenye chochote.

Yapo ambayo ningeweza kuyaweka wazi Ila sababu ya kuheshimu muda basi wacha ibaki hivyo. Ila ndio ninawasanua kuwa baada ya muda mtapigwa mshangao.
Hata mimi nimeona sehemu wanamjadili, kumbe ishu ya chadema kuwa amekwenda kwa medical issues ni uongo jamaa aligoma story za Mbowe na anakakataa mwenda kwenye mikutano bila hoja za msingi hapa uchumi, ufisadi na ajira


USSR
 
Sisi siasa zetu zimejengwa hivyo toka zamani sana... Nyerere aliwaona zamani akawaita mercenaries .... ... uzur voters wanaelewa na wanapuuzwa big time... usichoke mkuu.
Mimi nishabaki shabiki maandazi tu, najaribu jaribu na kuvaa mashati ya kijani labda lolote linaweza kutokea kwenye panga pangua za mama 😁😁😁 nami nijaze tumbo langu.....

2015 nilisafiri mikoa kadhaa kwenda kuvote nikiwa na kitoto changu bado kichanga yaani jaji Lubuva anatangaza matokeo nilikua nahisi homa. Kile kisauti chake hadi leo bado kipo kichwani "Anna Mghwira ACT amepata kura 1365 sawa na asilimia 0.0001"

"Edward Ngoyai Lowasa Chadema amepata kura elf 5 sawa na asilimia....." Nachoka haki ya mama 🤣🤣🤣
 
Waswahili wanasema usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Baada ya mvutano sa muda mrefu na wenye chama hatimaye kuna kila dalili Lissu akahamia ACT.

Leo hapa najua kuna wale washabiki watatoa povu, lakini muda utaamua. Muda haujawahi kuongopa kwenye chochote.

Yapo ambayo ningeweza kuyaweka wazi Ila sababu ya kuheshimu muda basi wacha ibaki hivyo. Ila ndio ninawasanua kuwa baada ya muda mtapigwa mshangao.
ENDELEENI KUPIGA RAMLI kwanini isiwe Kinana kuhamia CUF?
 
Waswahili wanasema usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Baada ya mvutano sa muda mrefu na wenye chama hatimaye kuna kila dalili Lissu akahamia ACT.

Leo hapa najua kuna wale washabiki watatoa povu, lakini muda utaamua. Muda haujawahi kuongopa kwenye chochote.

Yapo ambayo ningeweza kuyaweka wazi Ila sababu ya kuheshimu muda basi wacha ibaki hivyo. Ila ndio ninawasanua kuwa baada ya muda mtapigwa mshangao.
Hakika itapendeza....kwako johnthebaptist pita na hapa ukomenti
 
Hivi kwanini mnapenda sana kuwaamini hao waitwa wanasiasa? Hawa jamaa ni opportunists tu hamna kingine ...maisha ni opportunists we na hao nao wanahangaikia familia zao
 
Waswahili wanasema usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Baada ya mvutano sa muda mrefu na wenye chama hatimaye kuna kila dalili Lissu akahamia ACT.

Leo hapa najua kuna wale washabiki watatoa povu, lakini muda utaamua. Muda haujawahi kuongopa kwenye chochote.

Yapo ambayo ningeweza kuyaweka wazi Ila sababu ya kuheshimu muda basi wacha ibaki hivyo. Ila ndio ninawasanua kuwa baada ya muda mtapigwa mshangao.
Usitake mwenzio apotee kabisa kwenye siasa.
 
Hata mimi nimeona sehemu wanamjadili,kumbe ishu ya chademo kuwa amekwenda kwa medical issues ni uongo jamaa aligoma story za mbowe na anakakataa mwenda kwenye mikutano bila hoja za msingi hapa uchumi, ufisadi na ajira


USSR
Haaahaaaa mtazidi kuumia tu
FpyraXtWcAAeMmv.jpeg
 
Hata ahamie mbinguni, akimgusa Samia atafurumushwa na Jew huko Ubelgiji kama Raila, kifupi hana ujanja kwenda against Samia!
 
Back
Top Bottom