Lissu Kuhamia ACT Wazalendo? Muda utaamua

Lissu Kuhamia ACT Wazalendo? Muda utaamua

Waswahili wanasema usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Baada ya mvutano wa muda mrefu na wenye chama hatimaye kuna kila dalili Lissu akahamia ACT.

Leo hapa najua kuna wale washabiki watatoa povu, lakini muda utaamua. Muda haujawahi kuongopa kwenye chochote.

Yapo ambayo ningeweza kuyaweka wazi Ila sababu ya kuheshimu muda basi wacha ibaki hivyo. Ila ndio ninawasanua kuwa baada ya muda mtapigwa mshangao.
Sasa TL akihamia ACT kuna shida gani? Si bado yuko chama cha upinzani ? Mbona wenzake wamehamia chama tawala hapakuwa na shida yoyote. Kwenye Siasa hakuna adui wala rafiki wa kudumu.
 
Waswahili wanasema usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Baada ya mvutano wa muda mrefu na wenye chama hatimaye kuna kila dalili Lissu akahamia ACT.

Leo hapa najua kuna wale washabiki watatoa povu, lakini muda utaamua. Muda haujawahi kuongopa kwenye chochote.

Yapo ambayo ningeweza kuyaweka wazi Ila sababu ya kuheshimu muda basi wacha ibaki hivyo. Ila ndio ninawasanua kuwa baada ya muda mtapigwa mshangao.

Kama Joan alihamia kwa baharia mwingine na kumuacha msomi wa pili basi si ajabu kwa lissu kufanya hivyo.
 
Baby wewe ndo unaliona hilo leo? Mimi nililiona waziwazi 2015 kwenye ujio wa Lowasaa. Wale tuliokuwa tunawaamini kuwa ni wenzetu kwenye kundi la 'against' walitusaliti baada ya kukatiwa cha juu. Wale tuliogomea cha juu na kubaki na misimamo yetu tukabaki na maumivu tu. Kuanzia hapo nikaachana na kushabikia vyama vya siasa. U-independent unanifaa zaidi.
Hahahaha we ni sisiemu kindaki ndaki usikute hata shuka unalojifunika ni la kijani 😁😁
 
Ila kiukweli siasa za bongo zinachosha akili, tena especially sisi ambao hatufaidiki na chochote, bora hata walamba asali
Nilikuwa nakuona kama mtu mwenye akili kumbe famba tu. Kwa hiyo na wewe umemuamini huyo mvuta bange?
 
Lissu hawezi thubutu fanya ujinga kama huo.... yeye ni mtu mwenye akili anajua anaweza jimaliza kisiasa completely and never returns.

Mara mia aende CCM kwenye vyeo vya bure

Tusiombe speculation zako za kiganga zitokee.
CCM sense kudeki vyoo?
 
Waswahili wanasema usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Baada ya mvutano wa muda mrefu na wenye chama hatimaye kuna kila dalili Lissu akahamia ACT.

Leo hapa najua kuna wale washabiki watatoa povu, lakini muda utaamua. Muda haujawahi kuongopa kwenye chochote.

Yapo ambayo ningeweza kuyaweka wazi Ila sababu ya kuheshimu muda basi wacha ibaki hivyo. Ila ndio ninawasanua kuwa baada ya muda mtapigwa mshangao.
Mimi ningefurahi kama angehamia CCM. Tunamhitaji kwasababu ni Brain kubwa na Nchi inamhitaji. Kuna haja ya kumshawishi!
 
Yaani uhame chama kikubwa uende chama kidogo uko atakujua Nan , lissu anajulikana Kwa sababu ya chadema , yaani chadema ni kubwa kuliko lissu hvyo akihama ndo kwisha , ila akihamia CCM uko anatoboa
 
Watajua wenyewe. Hii nchi hamna wapinzani, kuna wachumia tumbo tu.
 
Waswahili wanasema usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Baada ya mvutano wa muda mrefu na wenye chama hatimaye kuna kila dalili Lissu akahamia ACT.

Leo hapa najua kuna wale washabiki watatoa povu, lakini muda utaamua. Muda haujawahi kuongopa kwenye chochote.

Yapo ambayo ningeweza kuyaweka wazi Ila sababu ya kuheshimu muda basi wacha ibaki hivyo. Ila ndio ninawasanua kuwa baada ya muda mtapigwa mshangao.
Hii Tabia ya mtu akiota njozi zake usiku na hasa akiwa amelala na njaa Kisha asubuhi anazileta hapa kama hoja zijadiliwe imeshika Kasi sana siku hizi.
Lissu ana haki kabisa kwenda kokote, maana havunji Sheria. Lakini ni dhambi kubwa kumtungia uongo kama huu unaomfanya kwamba hana utu kiasi Cha kuwasaliti wenzake waliopigania maisha yake na kuyaokoa hasta kama watapingana katika hoja na mijadala inayozungumzika.
Lissu ni binadamu mwenye hisia Kali lakini pia mwenye kiwango Cha juu kabisa Cha utu, mnadhani hajapata taarifa za yaliyotokea pale Dodoma Hospital baada ya kupoteza fahamu na Mbowe na wenzake Msigwa na Lema walivyo jikunja ndani ya ndege kushikilia chupa za damu na maji Kwa kupokezana machozi yakiwatoka na kuomba Dua Hadi Nairobi Kwa ajili yake?
Anajua na anaheshimu sana,na kama mnadhani siasa inaweza kuwafarakanisha watu Hawa basi mmekosea mahesabu, these are brothers deeply than what you think. It's Family.
Watafarakana tuu ndani yavikao na sio nje ya hapo
 
Waswahili wanasema usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Baada ya mvutano wa muda mrefu na wenye chama hatimaye kuna kila dalili Lissu akahamia ACT.

Leo hapa najua kuna wale washabiki watatoa povu, lakini muda utaamua. Muda haujawahi kuongopa kwenye chochote.

Yapo ambayo ningeweza kuyaweka wazi Ila sababu ya kuheshimu muda basi wacha ibaki hivyo. Ila ndio ninawasanua kuwa baada ya muda mtapigwa mshangao.
Tanaa ya fisi haijali maamuzi ya muda
 
Back
Top Bottom