Lissu awapa tafakuri nzito wananchi wa Dodoma

kantasundwa

JF-Expert Member
May 25, 2020
1,550
2,000
Alimuua chacha wangwe, Azory gwanda, akampiga risasi Lisu spate kiki za kisiasa na lichama lenu limedoda Jana watu walikuwa kiduuuuuchu kengeee ww
Kiduchu eee ?
IMG-20200904-WA0172.jpg
IMG-20200904-WA0151.jpg
 

DT125

JF-Expert Member
Oct 19, 2011
324
500
John kaingiwa mchecheto kinyama yaani!
Tatizo ni mabeberu. Kura mbona NEC yao wangeweza iba tu. Baada ya Marekani kuleta balozi kachero na Uingeleza nao Prof. Kabudi kampokea jana. Wameamua miaka 5 imemtosha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom