Lissu anafanya siasa za maji taka

Lissu anafanya siasa za maji taka

Aliposema ESCROW ni pesa za Umaa - mkamwita mtafuta kiki Bungeni huku mapovu yakiwatoka mdomoni na masikioni - sasa kwa mfano huu mmoja tu yatosha kutuaminisha kwamba kauli za Lissu hazijawahi kutuangusha sisi wananchi wa Tanzania hata mara moja.
 
Huyo Lisu ni wakucheleweshewea mishahara na posho kwa miezi kama sita

Kila atakapo enda kuulizia ambiwe account yake au check number ina matatizo
Kwakufanya hayo mtakuwa mnajibu hoja mjarabu za Tundu Lisu?
 
Wenye siasa maji taka ni wanaotumia dola kukandamiza upinzani na democrasia,wanaonunua madiwani bei nafuu,wasiojua kuna kutofautiana kifikra,wanaotutenga kwa dini zetu makabila na kanda,wasiojua siasa sio uadui,wasiopenda watanzania wapate habari sahihi. Nao ni ficiemu.
 
Anayetugawa ndiyo huyo unayetaka tuungane naye.!Bora niungane na Lissu kuliko huyo Mkabila,mbaguzi,Mwenye chuki na visasi.

Hata wenye akili ndogo tunaona.Bora Lissu anautapika ukweli japo mchungu kuumeza.

Uzuri wa TL ni mkweli to the Maximum
Nadhani kuna ukweli mwingi wa maana ambao Lisu hausemi kuliko kuliko ukweli kidogo anaoujengea hoja kupotosha!!Kutangaza hadharani kuligawa Taifa ni uhani, ni ajabu tu kwamba mpaka sasa yupo mitaania anakula good time!Ni vizuri tukakosoa kimantiki, maana hata marekani Trump ameweka wanawe na wakwe zake ikulu kama washauri na haitwi mkabila!
 
Nadhani kuna ukweli mwingi wa maana ambao Lisu hausemi kuliko kuliko ukweli kidogo anaoujengea hoja kupotosha!!Kutangaza hadharani kuligawa Taifa ni uhani, ni ajabu tu kwamba mpaka sasa yupo mitaania anakula good time!Ni vizuri tukakosoa kimantiki, maana hata marekani Trump ameweka wanawe na wakwe zake ikulu kama washauri na haitwi mkabila!

Umeshasema Marekani na anafuata sheria za kimarekani kama wanaruhusu ni Marekani.Na kama JPM ni Mbaguzi na mkabila tutasema
 
Hii identity ndio source ya matatizo. Inapocoment uwe unatumia akili zote sio za vidoleni tu. Jifunze kufikiri mkuu I salute u.

Natumia zote za vidoleni na kichwani usiwe na hofu Mkuu
 
Hivi karibuni kumesambaa clip inayomuonyesha Tundu Antipas Lisu akiongea na kutaka kuwaaminisha watanzania kuwa Rais wetu Mpendwa ni Mkabila habari ambazo si za kweli. Ni ukweli usiopingika kuwa kila mtanzania ana kabila lake na hakuna kabila lililobora kuliko lingine. Toka enzi za Mwalimu, Hayati baba wa taifa nchi hii imezingatia sana umoja uliovuka mipaka ya undugu na ukabila.

Aidha serikali za awamu zote zimekuwa zikitoa nafasi kwa makabila yote kwa kuzingatia nafasi zilizopo kwani ni ukweli usiopingika kuwa haiwezekani watanzania milioni 50 wote tukawa katika ofisi za serikali. Wote tumekubali kuwakilishwa na baadhi yetu katika nyazifa na nafasi mbalimbali za kusukuma gurudumu la maendeleo ya nchi yetu. Kila kabila lina watu katika ofisi za UMMA na kwamba watu hawa wamekuwa wakishirikiana katika ujenzi wa taifa bila kujali mipaka ya makabila yetu.

Kwa mtu mwenye akili kabisa ni vigumu kukubali uzushi unaonezwa na Tundu Antipas Lisu kwani una lengo la kutugawa na kupandikiza mbegu mbaya kwa kizazi hiki na kijacho. Aidha nimeita huu ni uzushi kwa sababu kuu 2 za msingi.

1) Sio kweli kwamba Rais anachagua mtu kwa upendeleo ambao Tundu lisu anauita ukabila. Hii ni kutokana na uwepo wa idara nyingi za serikali ambazo wakuu wake hawana nasaba au asili ya kabila na Rais. Mfano, Bank Kuu, TRA, TPA, Jeshi la Polisi, Jeshi la Magereza, TISS, nk. Huko kote kuna watanzania ambao ni wakuu wa taasisi hizo ambao sio wasukuma.

2) Sio jambo la ajabu kwa Rais kumchagua mtu ambaye sio tu anaelimu na uzoefu bali yule atakayefanya kazi anayomtuma kwa uaminifu na uzalendo mkubwa. Kuna baadhi ya kazi haziitaji weledi na wingi wa vyeti isipokuwa uaminifu wa hali ya juu. Sio jambo baya Rais kumuweka mtu yoyote ambaye atafanya kazi kwa uaminifu thabiti hata kama ni Mwanae wa kumzaa.

Lakini watanzania tujiulize haya, leo hii Tundu lisu anaeneza uzushi huu huku akijifunika unyasi na kuzani watanzania hawaelewi. Mbona katika Chama chao (CHADEMA) Tundu lisu na Dada yake ni wabunge? Mkwe wa Mzee mtei (Freeman Mbowe)ni Mwenyekiti? Mke wa Dr Slaa alikuwa Mbunge na Dr. Slaa Katibu mkuu? na wengine wengi lakini hasemi?

Tundu lisu usitupotezee muda tuko kwenye kuyatafuta maendeleo ya kweli Siasa zako za Taka awamu hii sio mahala pake. Toa kwanza boriti katika jicho la chadema ndio uone kibanzi kwa Rais Magufuli.

Tumemkubali tumemwelewa JPM FOR 2025

Mtanzania kataa kugawanywa na Tundu lisu, jiunge na JPM.

Chikawe Jr.

Sent from my MediaPad X1 7.0 using JamiiForums mobile app
Lissu ameweka facts wewe unakuja na uzushi wa ajabu ajabu! Maendeleo hayawezi kutafutwa kwenye mazingira hayo!
 
Kwa wenye akili finyu AKA ZERO BRAINS lakini kwa Watanzania tunaojitambua tunamuunga mkono Kamanda hazina ya Taifa kwa kila neno alisemalo dhidi ya hii Serikali dhalimu ya fisadi mwizi na dikteta uchwara ambaye ni janga kubwa sana la Taifa.

Hivi karibuni kumesambaa clip inayomuonyesha Tundu Antipas Lisu akiongea na kutaka kuwaaminisha watanzania kuwa Rais wetu Mpendwa ni Mkabila habari ambazo si za kweli. Ni ukweli usiopingika kuwa kila mtanzania ana kabila lake na hakuna kabila lililobora kuliko lingine. Toka enzi za Mwalimu, Hayati baba wa taifa nchi hii imezingatia sana umoja uliovuka mipaka ya undugu na ukabila.

Aidha serikali za awamu zote zimekuwa zikitoa nafasi kwa makabila yote kwa kuzingatia nafasi zilizopo kwani ni ukweli usiopingika kuwa haiwezekani watanzania milioni 50 wote tukawa katika ofisi za serikali. Wote tumekubali kuwakilishwa na baadhi yetu katika nyazifa na nafasi mbalimbali za kusukuma gurudumu la maendeleo ya nchi yetu. Kila kabila lina watu katika ofisi za UMMA na kwamba watu hawa wamekuwa wakishirikiana katika ujenzi wa taifa bila kujali mipaka ya makabila yetu.

Kwa mtu mwenye akili kabisa ni vigumu kukubali uzushi unaonezwa na Tundu Antipas Lisu kwani una lengo la kutugawa na kupandikiza mbegu mbaya kwa kizazi hiki na kijacho. Aidha nimeita huu ni uzushi kwa sababu kuu 2 za msingi.

1) Sio kweli kwamba Rais anachagua mtu kwa upendeleo ambao Tundu lisu anauita ukabila. Hii ni kutokana na uwepo wa idara nyingi za serikali ambazo wakuu wake hawana nasaba au asili ya kabila na Rais. Mfano, Bank Kuu, TRA, TPA, Jeshi la Polisi, Jeshi la Magereza, TISS, nk. Huko kote kuna watanzania ambao ni wakuu wa taasisi hizo ambao sio wasukuma.

2) Sio jambo la ajabu kwa Rais kumchagua mtu ambaye sio tu anaelimu na uzoefu bali yule atakayefanya kazi anayomtuma kwa uaminifu na uzalendo mkubwa. Kuna baadhi ya kazi haziitaji weledi na wingi wa vyeti isipokuwa uaminifu wa hali ya juu. Sio jambo baya Rais kumuweka mtu yoyote ambaye atafanya kazi kwa uaminifu thabiti hata kama ni Mwanae wa kumzaa.

Lakini watanzania tujiulize haya, leo hii Tundu lisu anaeneza uzushi huu huku akijifunika unyasi na kuzani watanzania hawaelewi. Mbona katika Chama chao (CHADEMA) Tundu lisu na Dada yake ni wabunge? Mkwe wa Mzee mtei (Freeman Mbowe)ni Mwenyekiti? Mke wa Dr Slaa alikuwa Mbunge na Dr. Slaa Katibu mkuu? na wengine wengi lakini hasemi?

Tundu lisu usitupotezee muda tuko kwenye kuyatafuta maendeleo ya kweli Siasa zako za Taka awamu hii sio mahala pake. Toa kwanza boriti katika jicho la chadema ndio uone kibanzi kwa Rais Magufuli.

Tumemkubali tumemwelewa JPM FOR 2025

Mtanzania kataa kugawanywa na Tundu lisu, jiunge na JPM.

Chikawe Jr.

Sent from my MediaPad X1 7.0 using JamiiForums mobile app
 
Kwenye hili suala la Ukabila CHADEMA ilitakiwa watumie busara na kufunga vinywa vyao.
Demographics zinajieleza. Mmejazana huko kwa chuki,wizi,ubadhilifu na Uhujumu Uchumi. Leo hii mnahubiri ukabila kwa sababu mmeshikwa pabaya ilhali nyinyi ndio WAKABILA nambari wani katika hili Taifa! Vumilieni bado miaka Nane (8).
 
hebu jibu kidogo na hoj hiyo hapo ya ukabila wa chadema!
Hawa wa ubunge wa cdm wamengombea kupitia jumuia zao wakachaguliwa huwezi linganisha na hawa wa huyu jamaa yako hata mkuu wa wilaya moja huko kusini kama sikosei anaitwa happy saneda ni mkuu wa wilaya lkn kuna sheria za matumizi ya serikali wenye maamuzi ni bunge lkn leo hakuna kitu kama hicho nini maana yake?kwann hujitambui ewe mpumbavu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi karibuni kumesambaa clip inayomuonyesha Tundu Antipas Lisu akiongea na kutaka kuwaaminisha watanzania kuwa Rais wetu Mpendwa ni Mkabila habari ambazo si za kweli. Ni ukweli usiopingika kuwa kila mtanzania ana kabila lake na hakuna kabila lililobora kuliko lingine. Toka enzi za Mwalimu, Hayati baba wa taifa nchi hii imezingatia sana umoja uliovuka mipaka ya undugu na ukabila.

Aidha serikali za awamu zote zimekuwa zikitoa nafasi kwa makabila yote kwa kuzingatia nafasi zilizopo kwani ni ukweli usiopingika kuwa haiwezekani watanzania milioni 50 wote tukawa katika ofisi za serikali. Wote tumekubali kuwakilishwa na baadhi yetu katika nyazifa na nafasi mbalimbali za kusukuma gurudumu la maendeleo ya nchi yetu. Kila kabila lina watu katika ofisi za UMMA na kwamba watu hawa wamekuwa wakishirikiana katika ujenzi wa taifa bila kujali mipaka ya makabila yetu.

Kwa mtu mwenye akili kabisa ni vigumu kukubali uzushi unaonezwa na Tundu Antipas Lisu kwani una lengo la kutugawa na kupandikiza mbegu mbaya kwa kizazi hiki na kijacho. Aidha nimeita huu ni uzushi kwa sababu kuu 2 za msingi.

1) Sio kweli kwamba Rais anachagua mtu kwa upendeleo ambao Tundu lisu anauita ukabila. Hii ni kutokana na uwepo wa idara nyingi za serikali ambazo wakuu wake hawana nasaba au asili ya kabila na Rais. Mfano, Bank Kuu, TRA, TPA, Jeshi la Polisi, Jeshi la Magereza, TISS, nk. Huko kote kuna watanzania ambao ni wakuu wa taasisi hizo ambao sio wasukuma.

2) Sio jambo la ajabu kwa Rais kumchagua mtu ambaye sio tu anaelimu na uzoefu bali yule atakayefanya kazi anayomtuma kwa uaminifu na uzalendo mkubwa. Kuna baadhi ya kazi haziitaji weledi na wingi wa vyeti isipokuwa uaminifu wa hali ya juu. Sio jambo baya Rais kumuweka mtu yoyote ambaye atafanya kazi kwa uaminifu thabiti hata kama ni Mwanae wa kumzaa.

Lakini watanzania tujiulize haya, leo hii Tundu lisu anaeneza uzushi huu huku akijifunika unyasi na kuzani watanzania hawaelewi. Mbona katika Chama chao (CHADEMA) Tundu lisu na Dada yake ni wabunge? Mkwe wa Mzee mtei (Freeman Mbowe)ni Mwenyekiti? Mke wa Dr Slaa alikuwa Mbunge na Dr. Slaa Katibu mkuu? na wengine wengi lakini hasemi?

Tundu lisu usitupotezee muda tuko kwenye kuyatafuta maendeleo ya kweli Siasa zako za Taka awamu hii sio mahala pake. Toa kwanza boriti katika jicho la chadema ndio uone kibanzi kwa Rais Magufuli.

Tumemkubali tumemwelewa JPM FOR 2025

Mtanzania kataa kugawanywa na Tundu lisu, jiunge na JPM.

Chikawe Jr.

Sent from my MediaPad X1 7.0 using JamiiForums mobile app
Sio kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi karibuni kumesambaa clip inayomuonyesha Tundu Antipas Lisu akiongea na kutaka kuwaaminisha watanzania kuwa Rais wetu Mpendwa ni Mkabila habari ambazo si za kweli. Ni ukweli usiopingika kuwa kila mtanzania ana kabila lake na hakuna kabila lililobora kuliko lingine. Toka enzi za Mwalimu, Hayati baba wa taifa nchi hii imezingatia sana umoja uliovuka mipaka ya undugu na ukabila.

Aidha serikali za awamu zote zimekuwa zikitoa nafasi kwa makabila yote kwa kuzingatia nafasi zilizopo kwani ni ukweli usiopingika kuwa haiwezekani watanzania milioni 50 wote tukawa katika ofisi za serikali. Wote tumekubali kuwakilishwa na baadhi yetu katika nyazifa na nafasi mbalimbali za kusukuma gurudumu la maendeleo ya nchi yetu. Kila kabila lina watu katika ofisi za UMMA na kwamba watu hawa wamekuwa wakishirikiana katika ujenzi wa taifa bila kujali mipaka ya makabila yetu.

Kwa mtu mwenye akili kabisa ni vigumu kukubali uzushi unaonezwa na Tundu Antipas Lisu kwani una lengo la kutugawa na kupandikiza mbegu mbaya kwa kizazi hiki na kijacho. Aidha nimeita huu ni uzushi kwa sababu kuu 2 za msingi.

1) Sio kweli kwamba Rais anachagua mtu kwa upendeleo ambao Tundu lisu anauita ukabila. Hii ni kutokana na uwepo wa idara nyingi za serikali ambazo wakuu wake hawana nasaba au asili ya kabila na Rais. Mfano, Bank Kuu, TRA, TPA, Jeshi la Polisi, Jeshi la Magereza, TISS, nk. Huko kote kuna watanzania ambao ni wakuu wa taasisi hizo ambao sio wasukuma.

2) Sio jambo la ajabu kwa Rais kumchagua mtu ambaye sio tu anaelimu na uzoefu bali yule atakayefanya kazi anayomtuma kwa uaminifu na uzalendo mkubwa. Kuna baadhi ya kazi haziitaji weledi na wingi wa vyeti isipokuwa uaminifu wa hali ya juu. Sio jambo baya Rais kumuweka mtu yoyote ambaye atafanya kazi kwa uaminifu thabiti hata kama ni Mwanae wa kumzaa.

Lakini watanzania tujiulize haya, leo hii Tundu lisu anaeneza uzushi huu huku akijifunika unyasi na kuzani watanzania hawaelewi. Mbona katika Chama chao (CHADEMA) Tundu lisu na Dada yake ni wabunge? Mkwe wa Mzee mtei (Freeman Mbowe)ni Mwenyekiti? Mke wa Dr Slaa alikuwa Mbunge na Dr. Slaa Katibu mkuu? na wengine wengi lakini hasemi?

Tundu lisu usitupotezee muda tuko kwenye kuyatafuta maendeleo ya kweli Siasa zako za Taka awamu hii sio mahala pake. Toa kwanza boriti katika jicho la chadema ndio uone kibanzi kwa Rais Magufuli.

Tumemkubali tumemwelewa JPM FOR 2025

Mtanzania kataa kugawanywa na Tundu lisu, jiunge na JPM.

Chikawe Jr.

Sent from my MediaPad X1 7.0 using JamiiForums mobile app
Sijawahi kuona utetezi wa kiwango duni kama huu !
 
Back
Top Bottom