MTU wa kawaida sanaHaaa! Wewe ni mtu wa namna gani asee?
Tiba IPO hata wao hao wachokozi iwapo wakashituka mapema wakati kabla maut haijawakuta naweza waponesha, I create a problemswali la kizushi .hizo dawa zikimzulu huyo mwanao inakuaje ?
Tina IPO japo sitarajii kumuhusisha mtoto na matatizo ya mgogoro wake, yy atabaki kuwa safeswali la kizushi .hizo dawa zikimzulu huyo mwanao inakuaje ?
bas sawa mkuu ila ni hatari kwa afya yakoTiba IPO hata wao hao wachokozi iwapo wakashituka mapema wakati kabla maut haijawakuta naweza waponesha, I create a problem
Tina IPO japo sitarajii kumuhusisha mtoto na matatizo ya mgogoro wake, yy atabaki kuwa safe