Link ya kupata CSEE 2003 examination results


F

Fidelis big

Senior Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
33
F

Fidelis big

Senior Member
Joined Aug 31, 2011
114 0 33
Wadau naomba yeyote anayejua link itakayo niongoza kupata matokeo ya kidato cha nne mwaka 2003 anisaidie,nina shida nayo sana.
Nimejaribu kutafuta kupitia The National Examinations Council of Tanzania ila napata matokeo ya 2004 to 2011,ya 2003 kurudi nyuma siyapati.
USINISHAURI NIENDE NECTA COZ SINA NAULI NA MUDA.


THANK U IN ADVANCE
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,888
Likes
121
Points
160
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,888 121 160
upuuzi mtupu
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,443
Likes
52
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,443 52 0
Wadau naomba yeyote anayejua link itakayo niongoza kupata matokeo ya kidato cha nne mwaka 2003 anisaidie,nina shida nayo sana.
Nimejaribu kutafuta kupitia The National Examinations Council of Tanzania ila napata matokeo ya 2004 to 2011,ya 2003 kurudi nyuma siyapati.
USINISHAURI NIENDE NECTA COZ SINA NAULI NA MUDA.
THANK U IN ADVANCE
mkuu kichwa cha habari na habari yenyewe havina uhusiano...mwaka 20003 unaujua?? labda muulize mungu atakupa jibu....kwa ushauri naiman unataka matokeo ya 2003...embu jaribu ku google jina la huyo mtu kama alivyoandika jina kwenye paper..jaribu inaeza saidia....ila japo hutaki au huwezi kuwafwata ingekua ni njia nzuri pia au kama vipi mtume mtu aliye karibu na hao necta...au kama hiyo ni ngumu unaweza enda shule uliyosoma watakua nayo pia......all the best...
 
F

Fidelis big

Senior Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
33
F

Fidelis big

Senior Member
Joined Aug 31, 2011
114 0 33
mkuu kichwa cha habari na habari yenyewe havina uhusiano...mwaka 20003 unaujua?? labda muulize mungu atakupa jibu....kwa ushauri naiman unataka matokeo ya 2003...embu jaribu ku google jina la huyo mtu kama alivyoandika jina kwenye paper..jaribu inaeza saidia....ila japo hutaki au huwezi kuwafwata ingekua ni njia nzuri pia au kama vipi mtume mtu aliye karibu na hao necta...au kama hiyo ni ngumu unaweza enda shule uliyosoma watakua nayo pia......all the best...
Kama ya mlugo ilikuwa ni slip of tongue, hii 20003 itakuwa ni kiherehere cha keyboard mkuu, but nashukuru umenielewa n thanks for your concern
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,443
Likes
52
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,443 52 0
Kama ya mlugo ilikuwa ni slip of tongue, hii 20003 itakuwa ni kiherehere cha keyboard mkuu, but nashukuru umenielewa n thanks for your concern
dont worry...your welcome..
 
maxime

maxime

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,243
Likes
574
Points
280
maxime

maxime

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,243 574 280
K

kipuyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
1,323
Likes
714
Points
280
K

kipuyo

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
1,323 714 280
YA ADVANCE 2004 NA OLEVEL 2001 NITAZIPATAJE?
 

Forum statistics

Threads 1,215,814
Members 463,420
Posts 28,560,653