Lini timu ya olimpiki inarudi nyumbani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini timu ya olimpiki inarudi nyumbani?

Discussion in 'Sports' started by andreakalima, Aug 13, 2012.

  1. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 2,364
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Wadau
    mwenye kujua timu ya Olimpiki inarudi TZ anifahamishe nataka nikapige nao picha ya kumbukumbu pale airport. Pia nimeambatanisha kibonzo cha Timu ya Cameroon ikiwa inarejea home. je TZ walienda wangapi na wamerejea wangapi? vp hakuna aliyetokomea London?
     

    Attached Files:

  2. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 3,989
    Likes Received: 2,130
    Trophy Points: 280
    Hahaha! bado wanafanya shopping na kupiga picha kuweka facebook vuta subira karibu wanarudi
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Very Interesting!
    [​IMG]
     
  4. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,179
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mi sijui na itapokelewa kwa kauli zipi za hujuma
     

    Attached Files:

  5. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Inawezekana wamesharudi, who knows.
     
  6. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu kupiga nao picha tu haitoshi, watengenezee vibonzo vya medali, dhahabu, fedha na shaba!
     
  7. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaludi kesho kwa bus,so kama tunaweza tujumuike kwa wingi tukawapokee mashujaa wetu pale ubungo,
     
Loading...