Lini BASHE amepata URAIA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini BASHE amepata URAIA?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Aug 31, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,739
    Likes Received: 5,152
    Trophy Points: 280
    CCM na Serikali yake walituaminisha kuwa Hussein Bashe,aliyekuwa anagombea Ubunge kule Tabora,si mtanzania na wala hajawahi kuwa raia wa Tanzania. Kutokana na hilo,Bashe akaondolewa kwenye harakati za Ubunge huo na nafasi akapewa Dr.Hamis Kigwangalla.

    Kwenye uchaguzi wa ndani ya CCM wa mwaka huu,ni Bashe huyohuyo aliyejitokeza kugombea Nafasi za Ujumbe wa NEC kutokea Wilayani. Yeye pamoja na Mshindani wake wa karibu,Dr.Kigwangalla sasa wamebatizwa jina la 'Wazee wa Bastola na Vitumbua'. Lini Bashe amepata uraia? CCM itaongozwaje na asiye raia wa nchi hii?
     
  2. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,950
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kati ya watu bogus na ambao wako nyuma kihabari ni wewe ,baada tu ya kikao cha nec kuisha kilichomkata bashe waziri wa mambo ya ndani by that tym l.masha pamoja na kamishna uhamiaji walikiri kuwa bashe alikua ni raia,au umetumwa na riz1 acheni kutumiwa.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mkuu mbona umekuwa mkali sana badala ya kumjibu vizuri, ulichosikia wewe si lazima na wewe kila mtu akisikie, ungemjibu vizuri tuu!
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,998
    Likes Received: 4,123
    Trophy Points: 280
    usijifanye kama vile hujui kuwa nchi hii inaendeshwa kwa staili ya Simba/Yanga ....bila fitina na unafiki hakuna kula mkuu. Hilo lilishapita ganga yajayo!
     
  5. i

    iseesa JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je Masha naye ni raia?
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,979
    Likes Received: 22,199
    Trophy Points: 280
    The Vitumbua Saga imeishia wapi??
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,307
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Nchi hii usicheze na maslahi ya wakubwa...utakuwa sio raia. Ukikaa kimya unakuwa raia hapo hapo. teh teh teh
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,661
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    Mkuu usijibu kama viongozi wa CCM hapa sio kila unachokijua wewe na wengine wanakijua ndio maana akauliza
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi mwenyewe sijui uraia wangu ila naishi nchini
     
  10. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna kipindi Nape akiwa kiongozi wa UVCCM kidogo naye aambiwe si raia.
    Ulimwemngu na gazeti lake Rai ya wakati huo sio hii mchakachuo ya sasa ya Bashe, aliambiwa si raia.
    Nchi hii ukionyesha kuwa radical wewe si raia lakini ukikubali kuwa gamba twende tu, basi unarudishiwa uraia pasipo kuuliza wala hata kutangazwa. Haihitaji wala maombi uhamiaji.
    Chagua moja, kuwa gamba twende tu ubaki raia au kuwa radical ukose uraia.
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,912
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Duh, tukianza kutafuta raia halisi wa nchi hii itakuwa aibu...
     
  12. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Dr.h.kingwangala a.k.a mzee wa chai na vitumbuaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!! Huyu dr.anahonga chai na vitumbua kweli ukiwa ccm hata na phd unakuwa mwehu!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,912
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Imefunikwa na The Bastola Saga...
     
  14. M

    Mbofu JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masha ni raia,kwao palee kamanga ng'ambo ya ziwa ukiwa mza mjn ni muzinza kwa kabila,ba'ke alikmblia marekan kwa ktofautiana na Jk senior
     
  15. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bashe kafunguka jana, technic ya uraia ilivyotumika. Alikuwa termed si raia kwa siku tu ili procedure za uraia wkt zinaendelea CC/NEC iwe imeshakaa na kumpitisha wanaemtaka coz if im not wrong hata Dr. Hamis hakuwa wa pili, nafikiri wa pili alikuwa ant-Lowasa Mh. Selelii. Je siasa = jehanamu? mbona uongo na umafia ni nje nje na bado tunawapokea wanasiasa kwa nderemo makanisani na misikitini?
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,478
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Hili jambo liliisha kabla hata ya uchaguzi 2010, Uhamiaji walishasema ni raia, CCM wakasema they dont care Bashe sio raia.
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,478
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Hili jambo liliisha kabla hata ya uchaguzi 2010, Uhamiaji walishasema ni raia, CCM wakasema they dont care Bashe sio raia. Ndio utamu wa siasa zetu huo, sisi wa pembezoni inabidi tujihadhari sana.
     
  18. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hussein Bashe, alisharudishiwa Uraia wake siku nyingi sana kwani aliitishia serikali ya CCM kama wanamnyanganya uraia wake atasitisha kuleta (MIRUNGI) toka Somalia akiwa mfadhili mkuu wa chama cha mapinduzi ndio kwa maana hata wanapotoleana bastola kutishishiana na mgombea mwenzake kiongozi wa wananchi Mh,Mbunge wa Nzega Hamis Kigwangwalah, maarufu vijana wa bastola na Vitumbua hakuna hatua zozote zitakazo chukuliwa badala yake wanaumizwa watu wasio na hatia kama ilivyotokea huko Igunga, Arusha, Morogoro, tuombe sana yasitokee huko Iringa kwa maana Ndugu zangu Wahehe sidhani kama watakubali Ujinga tunaofanyiwa Wtz.
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,341
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Hakikisha umehesabiwa sensa
     
  20. K

    Kijana Msomali Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lini Jenerali Ulimwengu amepata URAIA?

    Ukipata Jibu La Swali Hilo Then Unganisha Dot ili Upate Uwiano Na Swali Lako.
     
Loading...