Line za Tigopesa, M-pesa na Airtel zinauzwa

Line za Tigopesa, M-pesa na Airtel zinauzwa

Nommy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2015
Posts
448
Reaction score
27
tigopesa 240000
mpesa 130000
airtel 95000


zipo active ni kuchukua na kuanza kazi
0712191251
 
Nitakupigia Ndugu nahitaji m pesa na airtel money
 
Alaf Mkuu nakupa laki 2 M PESA na AIRTEL MONEY tafadhali sana.
 
Line za mitandao tajwa hapo juu haziuzwi... tembelea mawakala wakuu watakupa maelekezo mazuri...
 
na mashine ya selcome pia inapatikana
 
Back
Top Bottom