Libwata . . . . !!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Libwata . . . . !!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Imany John, Jul 30, 2011.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Inapotokea mwanamke katika familia ya wawili wapendanao anasauti kuliko mumewe,na wanandugu wakaligundua hasa upande wa mume huanza kulalama ya kuwa kalishwa kitu,mara karogwa au limbwata.&lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Ni kwa nini huwa wanafikiria ni libwata na sio mapenzi ya mume kwa mke ndo mana anamtii mkewe kwa kufuata kila jambo analomwambia.&lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Nawasilisha.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Sorry do you mean Limbwata??
     
Loading...