Lets tak about SINGLE FATHERS...


L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
5,142
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
5,142 2,000
Wazima wote?...
Naona mada ama 'stigma' ya hali ya juu kuhusu Single Mothers....
Leo labda tujadili upande wa pili wa shilingi

Mwanamke/Wanawake unawachukuliaje Single Fathers?Ni wakosefu wa adabu/maadili kuzaa kabla ya ndoa au wana roho njema kutunza watoto?
Unaweza kataa mwanaume kwa sababu ana mtoto kabla ya ndoa?
Huwa unajiuliza kwanini hajamuoa Baby Mama wake?..
Unaweza lea kwa mapenzi na usawa mtoto asie wa kwako?.
Vipi kuhusu mawasiliano na Mzazi Mwenzake?unachukuliaje na umejipangaje
Ukishapata na watoto wako je?..

Why Jamii inamuadhibu vikali mwanamke kuzaa kabla ya ndoa na si mwanaume?..

Karibuni Kuongezea points....nahimiza michango ya kujenga na mifano hai...kauli mbaya mjitahidi zisiwepo

Nawasilisha
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
5,142
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
5,142 2,000
Kwa mimi ntadeal na hawa wakubwa wawili(wazazi)...mtoto naona aachwe aishi vizuri mana ni mtoto na kuzaliwa sio chaguo lake
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
6,814
Points
2,000
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
6,814 2,000
Hakuna Jambo jipya chini ya jua. Kila single mom alitengenezwa na single dad,tofauti ni biology tu.mambo yamekuwa mengi mno siku hizi...shule,utafutaji ,uhuru wa makusanyiko.nk
Cha msingi kuwa mkweli tu kuwa kuna kitu fulani mahala fulani,usipollea mtoto wa mume utalea mama/baba yake,au nieces nk. Hii ni Afrika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sabosabo

sabosabo

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
1,906
Points
2,000
sabosabo

sabosabo

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2012
1,906 2,000
Niko hapa Mimi ni Single father!Na hii ilikua baada ya mama wa mwanangu kufariki kwa ajali tukiwa kwenye mchakato wa harusi!

Toka hapo naishi na mwanangu na dada wa kazi ambae pia tuna undugu

Na hili suala linanipa uzito kidogo kuhusu kuoa kutokana na ni ngumu sana kumpata mwanamke ambaye atampenda mwanangu kama mama yake kabisa!
 
J.lee

J.lee

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,661
Points
1,500
J.lee

J.lee

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,661 1,500
Niko hapa Mimi ni Single father!Na hii ilikua baada ya mama wa mwanangu kufariki kwa ajali tukiwa kwenye mchakato wa harusi!

Toka hapo naishi na mwanangu na dada wa kazi ambae pia tuna undugu

Na hili suala linanipa uzito kidogo kuhusu kuoa kutokana na ni ngumu sana kumpata mwanamke ambaye atampenda mwanangu kama mama yake kabisa!
uuuwiiiii pole mkuu
 
love you

love you

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
732
Points
1,000
love you

love you

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
732 1,000
Niko hapa Mimi ni Single father!Na hii ilikua baada ya mama wa mwanangu kufariki kwa ajali tukiwa kwenye mchakato wa harusi!

Toka hapo naishi na mwanangu na dada wa kazi ambae pia tuna undugu

Na hili suala linanipa uzito kidogo kuhusu kuoa kutokana na ni ngumu sana kumpata mwanamke ambaye atampenda mwanangu kama mama yake kabisa!
Pole mkuu..vuta subira utampata tu atakaye mjali mwanao japo sio kwa viwango vya mama yake but atamjali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,958
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,958 2,000
Single father ni yupi?
Tufafanulie.
Wazima wote?...
Naona mada ama 'stigma' ya hali ya juu kuhusu Single Mothers....
Leo labda tujadili upande wa pili wa shilingi

Mwanamke/Wanawake unawachukuliaje Single Fathers?Ni wakosefu wa adabu/maadili kuzaa kabla ya ndoa au wana roho njema kutunza watoto?
Unaweza kataa mwanaume kwa sababu ana mtoto kabla ya ndoa?
Huwa unajiuliza kwanini hajamuoa Baby Mama wake?..
Unaweza lea kwa mapenzi na usawa mtoto asie wa kwako?.
Vipi kuhusu mawasiliano na Mzazi Mwenzake?unachukuliaje na umejipangaje
Ukishapata na watoto wako je?..

Why Jamii inamuadhibu vikali mwanamke kuzaa kabla ya ndoa na si mwanaume?..

Karibuni Kuongezea points....nahimiza michango ya kujenga na mifano hai...kauli mbaya mjitahidi zisiwepo

Nawasilisha
 
J.lee

J.lee

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,661
Points
1,500
J.lee

J.lee

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,661 1,500
Shukrani Mkuu!

Tunapambana hivyo hivyo!
Kila la kheri kaka muda ndio msemaji yamkini kuna siku moyo wako utapata amani pengine na mkawa familia yenye furaha, zidisha ibada maana apatae mke apata kitu chema naye ajipatia kibali kwa Bwana, pia mke mwema anatoka kwa Bwana hivyo fanya ibada sana na uwe karibu sana na Mungu akuonyeshe njia zaidi na zaidi...... nachoamini ipo siku huyo dada wa kazi atahitaji kua na mji wake je itakuaje kwa mtoto na wewe? maandiko yanasema heri kua wawili kuliko kua mmoja maana wapata ijara njema samahani nime egemea maandiko ya upande flani ndio naoujua zaidi Barikiwa
 
sabosabo

sabosabo

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
1,906
Points
2,000
sabosabo

sabosabo

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2012
1,906 2,000
Kila la kheri kaka muda ndio msemaji yamkini kuna siku moyo wako utapata amani pengine na mkawa familia yenye furaha, zidisha ibada maana apatae mke apata kitu chema naye ajipatia kibali kwa Bwana, pia mke mwema anatoka kwa Bwana hivyo fanya ibada sana na uwe karibu sana na Mungu akuonyeshe njia zaidi na zaidi...... nachoamini ipo siku huyo dada wa kazi atahitaji kua na mji wake je itakuaje kwa mtoto na wewe? maandiko yanasema heri kua wawili kuliko kua mmoja maana wapata ijara njema samahani nime egemea maandiko ya upande flani ndio naoujua zaidi Barikiwa
Shukrani Mkuu kwakunitia moyo na wala usijali kuhusu maandiko mi mwenyewe ni wa upande huo huo!

Natambua kweli ipo siku dada yake naye atahitaji kuwa na familia yake,na ukweli nimeshajaribu kuingia kwenye mahusiano kadhaa lakini pale ninapooana ninayekua na mahusiano naye hana mapenzi na mwanangu huwa uhusiano haufikagi mbali,

Naendelea kumuomba Mungu naamini ipo siku atanijalia mke mwema!
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
12,682
Points
2,000
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
12,682 2,000
Niko hapa Mimi ni Single father!Na hii ilikua baada ya mama wa mwanangu kufariki kwa ajali tukiwa kwenye mchakato wa harusi!

Toka hapo naishi na mwanangu na dada wa kazi ambae pia tuna undugu

Na hili suala linanipa uzito kidogo kuhusu kuoa kutokana na ni ngumu sana kumpata mwanamke ambaye atampenda mwanangu kama mama yake kabisa!
Pole mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J.lee

J.lee

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,661
Points
1,500
J.lee

J.lee

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,661 1,500
Shukrani Mkuu kwakunitia moyo na wala usijali kuhusu maandiko mi mwenyewe ni wa upande huo huo!

Natambua kweli ipo siku dada yake naye atahitaji kuwa na familia yake,na ukweli nimeshajaribu kuingia kwenye mahusiano kadhaa lakini pale ninapooana ninayekua na mahusiano naye hana mapenzi na mwanangu huwa uhusiano haufikagi mbali,

Naendelea kumuomba Mungu naamini ipo siku atanijalia mke mwema!
Amen kaka angu Mungu wa Ibrahim, Isaka na Yakobo akutendee mema
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,762
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,762 2,000
Sikuhizi kuna ma single daddy wengi I wonder huwa wanawananga single mom. Mi naweza kuishi na single daddy ila nikishawaza kazaa na wanawake wengine hakuoa basi Mimi huwa muoga hatari nawaona ni wachafuzi flani hivi

Sent using Jamii Forums mobile app
"Wachafuzi flani" kauli za kuudhi zimekatazwa kwenye huu Uzi
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
56,339
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
56,339 2,000
Pole sana bebee, usijali nitamlea tu bebee
Niko hapa Mimi ni Single father!Na hii ilikua baada ya mama wa mwanangu kufariki kwa ajali tukiwa kwenye mchakato wa harusi!

Toka hapo naishi na mwanangu na dada wa kazi ambae pia tuna undugu

Na hili suala linanipa uzito kidogo kuhusu kuoa kutokana na ni ngumu sana kumpata mwanamke ambaye atampenda mwanangu kama mama yake kabisa!
 

Forum statistics

Threads 1,296,108
Members 498,536
Posts 31,235,046
Top