Leopard tours ya Arusha na unyanyasaji wa madereva

Leopard tours ya Arusha na unyanyasaji wa madereva

Laki si Pesa kama huna cha kuandika kaa kimya unawezaje kutaja mali ya mtu mwingine kuwa ni ya Fadhal? Halafu sio bugaloo ni Bougaloo na ni mali ya Seif wala sio Fadhal...... Pia anaitwa Fadhal na sio faisal hujui kaa kimya

Bugaloo Casino ni ya Faizal wa leopard tours, Seif anamiliki Cultural Heritage ya Majengo
 
habari wajamvi, kumetokea na sinto fahamu na kampuni hii ya wahindi na madere wake. chanzo cha msuguano huu ni malipo ya makumbusho ya olduvai.anadai madereva wake wanaletarisiti bandia lakin hiyos sababu. mimi nionavyo huyu bwana anahalingumu tu ya kibiashara sasa anatafuta njia mbadala yakuzulumu haki za madereva hao na mpaka sasa watatu wako ndani kisongo. nafikiri hata hao madreva wenyewe hawana ushirikiano mzuri kiasi kwamba kila kukicha manyanyaso yanazidi.

mafuta shida,allowance mbovu.wahindi ni wanyanyasaji sana,washukuru nyerere hayupo.

Ndugu haki haiombwi, Haki inadaiwa ila watz ni wanafki, ukilalama hapa haitoshi chukueni hatua, kama Muhindi anamtumia RPC anayepwa kwa kodi zenu, mnashindwa hata kufanya shambulizi kwa familia yake? fanyeni shambuizi toeni na ujumbe...
 
HIKI NI KICHAKA SALAMA CHA WAHAMIAJI HARAMU.
​
Tukinukuhu kauli ya Baba wa Taifa hili Mwl.Julius Nyerere “SERIKALI CORRUPTIVE HAINA MENO”. Alisema matajiri wakigundua kuwa SERIKALI YAO NI CORRUTIVE (CORRUPTIVE LEADERS) basikatiba na sheria nyingine za nchi hazina meno tena.
Hili limethihirika ndani ya LEOPARD TOURS iliyogeuka KICHAKA CHA WAHAMIAJI HARAMUkwa kuwahifadhi na kuwaajiri watu kutoka nchi mbalimbali duniani pasipo kufuata taratibu za nchi. Serikali imekosa meno kwenye hili kwani tumekuwa tukiliripoti kwenye ofici za Uhamiaji na kupewa majibu yanayothibitisha meno ya maafisa uhamiaji Arusha kushughulikia swala hilo kwa LEOPARD TOURS ni butu.
Wameajiriwa
WANAJESHI KUTOKA NEPOL ndiyo walinzi GERAGE LEOPARD TOURS, kuna WAHINDI WENGI OFISINI hapa wanafanya kazi pasipo kufuata taratibu, Kuna baadhi ya WAONGOZA WATALII(FRENCH SPEAKING SAFARI GUIDES) kutoka nchi majirani zetu zinazoongea kifaransa, kichaka salama kwao kujificha na kufanya kazi pasipo kuulizwa ni LEOPARD TOURS.
Tunahoji Mkuu wa Uhamiaji ni nini wajibu wa Idara yako hapa Arusha?
 
Fazal kaiweka mkononi serekali ya Kikwete sasa ngoja Laigwanani wa Afrika Mashariki akikalia kiti cha magogoni ndio utajua Fazal ni nani nchi hii.
 
Fazal kaiweka mkononi serekali ya Kikwete sasa ngoja Laigwanani wa Afrika Mashariki akikalia kiti cha magogoni ndio utajua Fazal ni nani nchi hii.

Ulikuwa hujua huyo laygwanan ana shea pale. Subir akalie kiti ndo kutakuwa shamba la bibi
 
huyu muhind ni mshenzi sana ajue kwamba yeye sio mungu, iko siku yake kazeni buti makamanda abaki na ela ondokeni na ujuzi wenu
 
HIKI NI KICHAKA SALAMA CHA WAHAMIAJI HARAMU.
​
Tukinukuhu kauli ya Baba wa Taifa hili Mwl.Julius Nyerere "SERIKALI CORRUPTIVE HAINA MENO". Alisema matajiri wakigundua kuwa SERIKALI YAO NI CORRUTIVE (CORRUPTIVE LEADERS) basikatiba na sheria nyingine za nchi hazina meno tena.
Hili limethihirika ndani ya LEOPARD TOURS iliyogeuka KICHAKA CHA WAHAMIAJI HARAMUkwa kuwahifadhi na kuwaajiri watu kutoka nchi mbalimbali duniani pasipo kufuata taratibu za nchi. Serikali imekosa meno kwenye hili kwani tumekuwa tukiliripoti kwenye ofici za Uhamiaji na kupewa majibu yanayothibitisha meno ya maafisa uhamiaji Arusha kushughulikia swala hilo kwa LEOPARD TOURS ni butu.
Wameajiriwa
WANAJESHI KUTOKA NEPOL ndiyo walinzi GERAGE LEOPARD TOURS, kuna WAHINDI WENGI OFISINI hapa wanafanya kazi pasipo kufuata taratibu, Kuna baadhi ya WAONGOZA WATALII(FRENCH SPEAKING SAFARI GUIDES) kutoka nchi majirani zetu zinazoongea kifaransa, kichaka salama kwao kujificha na kufanya kazi pasipo kuulizwa ni LEOPARD TOURS.
Tunahoji Mkuu wa Uhamiaji ni nini wajibu wa Idara yako hapa Arusha?

...TATO wamesha mtosa zungu janja sana taka mimi zama dani ya maji !!!
 
JE HAKUNA OFISI ZA UHAMIAJI ARUSHA KWA HAWA WAHAMIAJI HARAMU.


​
Tukinukuhu kauli ya Baba wa Taifa hili Mwl.Julius Nyerere “SERIKALI CORRUPTIVE HAINA MENO”.
Alisema matajiri wakigundua kuwa SERIKALI YAO NI CORRUPTIVE (CORRUPTIVE LEADERS) basikatiba na sheria nyingine za nchi hazina meno tena.


Hili limethihirika ndani ya LEOPARD TOURS iliyogeuka KICHAKA CHA WAHAMIAJI HARAMU kwa kuwahifadhi na kuwaajiri watu kutoka nchi mbalimbali duniani pasipo kufuata taratibu za nchi.
Serikali imekosa meno kwenye hili kwani tumekuwa tukiliripoti kwenye ofici za Uhamiaji na kupewa majibu yanayothibitisha meno ya maafisa uhamiaji Arusha kushughulikia swala hilo kwa LEOPARD TOURS ni butu.
Wameajiriwa
WANAJESHI KUTOKA NEPOL ndiyo walinzi GERAGE LEOPARD TOURS, kuna WAHINDI WENGI OFISINI hapa wanafanya kazi pasipo kufuata taratibu, Kuna baadhi ya WAONGOZA WATALII(FRENCH SPEAKING SAFARI GUIDES) kutoka nchi majirani zetu zinazoongea kifaransa, kichaka salama kwao kujificha na kufanya kazi pasipo kuulizwa ni LEOPARD TOURS.
Tunahoji Mkuu wa Uhamiaji ni nini wajibu wa Idara yako hapa Arusha?
 
JE HAKUNA OFISI ZA UHAMIAJI ARUSHA KWA HAWA WAHAMIAJI HARAMU.


​
Tukinukuhu kauli ya Baba wa Taifa hili Mwl.Julius Nyerere "SERIKALI CORRUPTIVE HAINA MENO".
Alisema matajiri wakigundua kuwa SERIKALI YAO NI CORRUPTIVE (CORRUPTIVE LEADERS) basikatiba na sheria nyingine za nchi hazina meno tena.


Hili limethihirika ndani ya LEOPARD TOURS iliyogeuka KICHAKA CHA WAHAMIAJI HARAMUkwa kuwahifadhi na kuwaajiri watu kutoka nchi mbalimbali duniani pasipo kufuata taratibu za nchi.
Serikali imekosa meno kwenye hili kwani tumekuwa tukiliripoti kwenye ofici za Uhamiaji na kupewa majibu yanayothibitisha meno ya maafisa uhamiaji Arusha kushughulikia swala hilo kwa LEOPARD TOURS ni butu.
Wameajiriwa
WANAJESHI KUTOKA NEPOL ndiyo walinzi GERAGE LEOPARD TOURS, kuna WAHINDI WENGI OFISINI hapa wanafanya kazi pasipo kufuata taratibu, Kuna baadhi ya WAONGOZA WATALII(FRENCH SPEAKING SAFARI GUIDES) kutoka nchi majirani zetu zinazoongea kifaransa, kichaka salama kwao kujificha na kufanya kazi pasipo kuulizwa ni LEOPARD TOURS.
Tunahoji Mkuu wa Uhamiaji ni nini wajibu wa Idara yako hapa Arusha?

.....

......ni kweli mkuu UHAMIAJI Arusha zirooo !!!
 
JE HAKUNA OFISI ZA UHAMIAJI ARUSHA KWA HAWA WAHAMIAJI HARAMU?.
​
Tukinukuhu kauli ya Baba wa Taifa hili Mwl.Julius Nyerere “SERIKALI CORRUPTIVE HAINA MENO”.
Alisema matajiri wakigundua kuwa SERIKALI YAO NI CORRUPTIVE (CORRUPTIVE LEADERS) basikatiba na sheria nyingine za nchi hazina meno tena.


Hili limethihirika ndani ya LEOPARD TOURS iliyogeuka KICHAKA CHA WAHAMIAJI HARAMU kwa kuwahifadhi na kuwaajiri watu kutoka nchi mbalimbali duniani pasipo kufuata taratibu za nchi.
Serikali imekosa meno kwenye hili kwani tumekuwa tukiliripoti kwenye ofici za Uhamiaji na kupewa majibu yanayothibitisha meno ya maafisa uhamiaji Arusha kushughulikia swala hilo kwa LEOPARD TOURS ni butu.
Wameajiriwa
WANAJESHI KUTOKA NEPOL ndiyo walinzi GERAGE LEOPARD TOURS, kuna WAHINDI WENGI OFISINI hapa wanafanya kazi pasipo kufuata taratibu, Kuna baadhi ya WAONGOZA WATALII(FRENCH SPEAKING SAFARI GUIDES) kutoka nchi majirani zetu zinazoongea kifaransa, kichaka salama kwao kujificha na kufanya kazi pasipo kuulizwa ni LEOPARD TOURS.
Tunahoji Mkuu wa Uhamiaji ni nini wajibu wa Idara yako hapa Arusha?
 
JE HAKUNA OFISI ZA UHAMIAJI ARUSHA KWA HAWA WAHAMIAJI HARAMU?.
​
Tukinukuhu kauli ya Baba wa Taifa hili Mwl.Julius Nyerere “SERIKALI CORRUPTIVE HAINA MENO”.
Alisema matajiri wakigundua kuwa SERIKALI YAO NI CORRUPTIVE (CORRUPTIVE LEADERS) basikatiba na sheria nyingine za nchi hazina meno tena.


Hili limethihirika ndani ya LEOPARD TOURS iliyogeuka KICHAKA CHA WAHAMIAJI HARAMU kwa kuwahifadhi na kuwaajiri watu kutoka nchi mbalimbali duniani pasipo kufuata taratibu za nchi.
Serikali imekosa meno kwenye hili kwani tumekuwa tukiliripoti kwenye ofici za Uhamiaji na kupewa majibu yanayothibitisha meno ya maafisa uhamiaji Arusha kushughulikia swala hilo kwa LEOPARD TOURS ni butu.
Wameajiriwa
WANAJESHI KUTOKA NEPOLndiyo walinzi GERAGE LEOPARD TOURS, kuna WAHINDI WENGI OFISINI hapa wanafanya kazi pasipo kufuata taratibu, Kuna baadhi ya WAONGOZA WATALII(FRENCH SPEAKING SAFARI GUIDES) kutoka nchi majirani zetu zinazoongea kifaransa, kichaka salama kwao kujificha na kufanya kazi pasipo kuulizwa ni LEOPARD TOURS.
Tunahoji Mkuu wa Uhamiaji ni nini wajibu wa Idara yako hapa Arusha?
 
JE HAKUNA OFISI ZA UHAMIAJI ARUSHA KWA HAWA WAHAMIAJI HARAMU?.
​
Tukinukuhu kauli ya Baba wa Taifa hili Mwl.Julius Nyerere "SERIKALI CORRUPTIVE HAINA MENO".
Alisema matajiri wakigundua kuwa SERIKALI YAO NI CORRUPTIVE (CORRUPTIVE LEADERS) basikatiba na sheria nyingine za nchi hazina meno tena.


Hili limethihirika ndani ya LEOPARD TOURS iliyogeuka KICHAKA CHA WAHAMIAJI HARAMUkwa kuwahifadhi na kuwaajiri watu kutoka nchi mbalimbali duniani pasipo kufuata taratibu za nchi.
Serikali imekosa meno kwenye hili kwani tumekuwa tukiliripoti kwenye ofici za Uhamiaji na kupewa majibu yanayothibitisha meno ya maafisa uhamiaji Arusha kushughulikia swala hilo kwa LEOPARD TOURS ni butu.
Wameajiriwa
WANAJESHI KUTOKA NEPOL ndiyo walinzi GERAGE LEOPARD TOURS, kuna WAHINDI WENGI OFISINI hapa wanafanya kazi pasipo kufuata taratibu, Kuna baadhi ya WAONGOZA WATALII(FRENCH SPEAKING SAFARI GUIDES) kutoka nchi majirani zetu zinazoongea kifaransa, kichaka salama kwao kujificha na kufanya kazi pasipo kuulizwa ni LEOPARD TOURS.
Tunahoji Mkuu wa Uhamiaji ni nini wajibu wa Idara yako hapa Arusha?

.....Uhamiaji ARUSHA !!!
 
LEOPARD TOURS ORDERS TANZANIAN GOVERNMENT.​
ZUHER FAZAL maarufu kama FAZAL mmiliki wa LEOPARD TOURS mtanzania mwenye asili ya kiasia ajigamba kuipakata serikali ya Tanzania, aliyatamka kwa kinywa chake hivi majuzi alipokuwa akiwafokea wafanyakazi wake. Alisema hakuna wa kunifanya chochote nchi hii serikali. Kwa vitendo vya ukiukwaji wa haki za binahadamu anavyowafanyia wafanyakazi wake ni dhahiri ameipakata serikali ya Tanzania.
Kutokana na vitendo hivyo na kauli hiyo ilituhuzunisha sana na kutukumbushia Mr.FAZAL alipomtukana waziri wetu wa ulinzi wa kipindi cha nyuma Prf. PHILIMON SARUNGI pale IMPALA HOTEL. Haikuwa siri waliokuwa eneo la tukio walishuhudia na habari hizi ziliandikwa na kutangazwa na vyombo vya habari. Aliwekwa lokapu kwa masaa machache na kutoka. Alifanya alilojua(HELA) prf,waziri tena baba yetu akajifedhehesha kwa kukanusha kwenye vyombo vya habari. Tulikuwepo pale kikazi siku hiyo waziri akitukanwa,wahudumu wa hoteli nao walisikia, PROFESA akakanusha, leo hii akija Arusha ataiweka wapi sura yake? Inawezekana wale wahudumu wa hoteli hawajui Mr. Fazal alitoa nini ili ufuta ile kesi lakini sisi wafanyakazi wa Leopard Tours tunajua nini alitoa kwa familia ya PREFESA ili kuyamaliza. Mr.Fazal kama walivyo wahindi wengine hawana siri huropoka. Wahudumu wa hoteli ya Impala nao walisikia akitukanwa nao pia tulishawaambia ukweli jinsi kesi ilivyomalizwa na Mr. Fazal, hivi PROFESA utalala wapi, au kuja ARUSHA,IMPALA HOTEL hautokuja?
Hajaishia hapo kuwavua viongozi wetu nguo mbele ya wafanyakazi wake: Huropoka kuwa ana mkono mrefu na serikali hata Hotel yake mpya iliyopo Ndutu kuwa ni yake na KAGASHEKI aliyekuwa waziri wa utalii,tena alimuendesha kwenda kupewa hilo eneo.
Hujigamba kuwa hakuna wa kumfanya jambo lolote kwani wakuu wa serikali wengi ndiyo wameficha hela kwenye kampuni yake, kama vile LOWASA, OLENAIKO na wengine wengi.
Husema yeye ndiye anayekipa hela nyingi chama tawala. LOWASA bado hajawa rais wa nchi hii huyu Mr. Fazal anajitanua hivyi, je LOWASA akiingia IKULU? Si Mr Fazal utachinja watu!!.
Hakuna wa kufanya chochote kwa yeye ndiye anayeyatengeneza kwa gharama zake magari yote ya POLISI Arusha pamoja na kuyanunulia vipuli na magurudumu.


NYADHIFA ZAKE

1) MMILIKI WA LEOPADR TOURS
Ni kampuni ya kupeleka WATALII katika vivutio mbalimbali vya utalii nchini.
Ndiyo kampuni Arusha inayoongoza kwa unyanyasaji na ukiukwaji wa utu na haki za binadamu.
Kampuni pekee nchini iliyoajiri WANAJESHI WA KINEPAL( NEPOL ARMY) kama walinzi katika kampuni hiyo.
Ndiyo kampuni pekee isiyofuata sheria za nchi kama vile (a) Sheria za uhamiaji. (b) Sheria za Kodi. (c) Sheria za kazi. (d) Na sheria nyingine nyingi.
Kampuni hii inaongoza kwa kuiibia serikali mapato yake ikiwemo la mishahara ya wafanyakazi wake kutokatwa kodi sawia na malipo halali wanayolipwa, Mfanyakazi analipwa dola 700 isiyoonyesha kwenye document yoyote hicho kiasi bali kitakachoonyesha kwenye document ni Laki moja na nusu (150000)TSH.
Kampuni pekee inayotumika kama kichaka cha kuficha wageni wanaofanyakazi bila kufuata taratibu za uhamiaji. Hakuna Afisa Uhamiaji Arusha kwa Fazal – WANAJESH WA NEPAL,WAHINDI hawana working permit.
Wabunge wetu mmiliyo WAZALENDO na nchi yenu,mlioonyesha UZALENDO WA KWELI kwenye UFISADI MKUBWA na mzito kama ule wa ESCROW,EPA na mwingine wingi.
Wabunge Wazalendo na Kituo cha Haki za Binadamu tunawaomba sana kutofumbia macho UFISADI ULIOPO LEOPARD TOURS.


2) KATIBU WA TATO.
TANZANIA ASSOCIATION TOURISM OPERATORS – TATO
Mr.Fazal ndiye Katibu wa TATO, ni chama cha magwiji wa makampuni makubwa ya utalii nchini. Chama hiki kipo kwa ajili ya kutunga mbinu za kandamizi na za kinyonyaji katika Taifa hili. Kila serikali inapokuja na mbinu au sheria za kukusanya mapato kwenye sekta hii huwa TATO hupinga na kuwa wakali sana kwa wao huendesha biashara kwa faida kidogo.
TATO kipo kuhakikisha wao tu ndiyo watakaofaidi utalii nchini.
Magwiji hawa wameishauri serikali vibaya sana kwa manufaa yao binafsi; Suala la kulipia leseni ya utalii(TALA) kwanini TATO hupinga daima TALA kulipiwa kwa gari kama Kenya na siyo kwa kampuni?. Ilipiwe kwa gari ili serikali ipate mapato na kuweka usawa katika malipo siyo mwenye gari mbili analipa TALA sawa na mwenye gari mia.
Wameishauri vibaya serikali na kuwekwa sheria za kuanzisha kampuni kumgandamiza anayeanza ili waendelee kubaki wao tu. Mfano anatokea mfadhili anataka kumsaidia mtanzania nae aendeshe biashara ya utalii,atashindwa kutokana na sheria zilizopo siyo rafiki. Hawa magwiji walianza na gari moja alafu mbili na kuendelea, lakini leo wameishauri serikali na kuwekwa sheria ya kuanzisha kampuni ya utalii lazima uwe na gari zisizopungua tano.
Hawataki watanzania kuinuka na kufaidi mema ya nchi yao. Tunasema kuwa wao ndiyo chanzo cha sheria hizo kandamizi kwa Mr. Fazal kama Katibu wa TATO ndiyo eti mshauri wa rais kuhusu mambo ya utalii. Atamshauri nini zaidi ya kufutia kwao ili kuendelea kuinyonya serikali na watanzania kwa ujumla.


3) MSHAURI WA RAIS MAMBO YA UTALII.
Ni mshauri wa rais katika mambo ya utalii, hivi tumekosa washauri mpaka kuwaomba wakwepa kodi kumshauri rais? Atashauri nini kulipatia taifa pato?

[h=1]UKIUKWAJI WA UTU NA HAKI ZA BINADAMU NDANI LEOPARD TOURS:[/h] Sisi ni wanayakazi wa Leopard Tours tunakabiliwa na unyanyashaji na ukiukwaji mkubwa haki za binadamu toka kwa mmiliki wa kampuni hii.
Kutokana na kupungua kwa watalii nchini,pia na ma-group mengi ya watalii kutoendelea kufanya safari na LEOPARD TOURS,mmiliki wa kampuni hii aliamua kupunguza wanyakazi wake haswa WAONGOZA WATALII(SAFARI GUIDES). Akabuni mbinu na vitisho ili aweze kupunguza wanafanyakazi pasipo kutotulipa haki zetu akiwatumia wanajeshi wake wa NEPOLI na baadae jeshi la polisi(RPC ARUSHA) pamoja na watumishi wengine wa umma.
Unyanyasaji na ukiukwaji wa waziwazi wa haki za binadamu ulianza pale tulipoanza kuhoji kuhusu itakuaje kuhusu haki na malipo. Mfano NSSF zetu kwani zimekua hazipelekwi sawia kama inavyotakika kisheria. Tulihoji mambo mengi ikiwemo kutokatwa P.A.Y.E katika mishahara yetu ndipo alipokuwa mkali sana mmiliki huyu na kusema tuende popote hakuna wa kumfanya chochote katika nchi hii kwani serikali kaiweka kiganjani.
Tuliendelea kujadiliana la kufanya pasipo kufikia muafaka kati yetu(Wafanyakazi). Kutokana na uwoga wetu tulishindwa kabisa tutafanya nini kama serikali tunayoitegemea ndiyo kaiweka kiganjani. Baadhi yetu tuliamini kuna suluhu,wakati tukiwa bado hatujafikia la kufanya;kwa nyakati tofauti wenzetu(wale wenye misimamo) walianza kuitwa oficini kuhojiwa kwani wanahamasisha wafanyakazi kudai haki zao.Wiki hiyohiyo walianza kufungiwa kule geriji Chini (Njiro) na kupewa mateso makali kutoka kwa (wanajeshi wa NEPOL ambao ni walinzi wake LEOPARD TOURS ) wakiwalazimisha waandike UONGO kuwa katika makaratasi ya SAFARI RETIREMENT za miezi ya nyuma kulikuwa na risiti za kugushi(Zikiwemo za Malipo ya Oldupai Gorge).
Baada ya ndugu na jamaa kulijua hili na kuhoji kama kuna masuala ya kugushi kwanini asilipeleke polisi ndipo mateso yalihamia ofici ya huku juu Kijenge. Alisema hakuna wa kumtisha na polisi kwani hata RPC wetu anamwita yeye Boss.
Alinyanyua simu akampigia RPC ARUSHA huku akituringia serikali yenu ipo hapa akituonyesha kiganja chake. Ni ajabu alimuita RPC aje, na alikuja dakika zilezile hapa oficini (LEOPARD TOURS) akamuamuru RPC awaweke ndani(LOKAPU) baadhi yetu mpaka pale yeye(Fazal) atakapuamua. Waliwekwa LOKAPU zaidi ya siku tano pasipo dhamana wala kufunguliwa dalaja la mashtaka.
Ndugu na jamaa pamoja na wanasheria tulilifuatilia kwa karibu ndipo RPC akajigundua anatumiwa vibaya na huyu tajiri,siku iliyofuata walipandishwa mahakamani na kupelekwa magereza pasipo dhamana. Tulijiuliza ni kosa gani hilo lililosababisha wasipewe dhamana.
Baada ya hili suala kuwa kubwa na kuvuta Public awareness dhamana iliachiwa ila kwa masharti magumu sana(Dhamana ya Mali ya milioni 400), akidai walimsababishia hasara ya million 800 kwa mwezi. Ndugu na jamaa tulifanikiwa kutimiza masharti hayo.
Tunajiuliza ni kosa gani kubwa hilo lao la kunyimwa DHAMANA na baadae MASHARTI MAGUMU YA DHAMANA? (Hawa wachahe kujua haki zao na kuhoji ndiyo itumike nguvu kubwa kiasi hicho ili kuwaziba midomo na kuwaonya wengine wasijaribu kuhoji!!)
Bado twajiuliza ni nani mwenye kosa hapa? Ni Fazal anayekwepa kuwawekea wanfanyakazi wake NSSF asilimia sawia na misahara yao au ni mfanyakazi anayehoji kwanini?
Bado maswali hayapati majibu ni kosa sisi kuhoji kwanini MSHAHARA wetu haukatwi kodi (P.A.Y.E).
Bado twahoji nani alistahili kuwa LOKAPU ni aliyeajiri WANAJESHI WANEPALI au ni hawa wafanyakazi?
Bado tunajiuliza aliyestahili kuwa LOKAPU huyu mfanyakazi aliyekabidhi SAFARI RETIREMENT yake ikiwa sawa miezi iliyopita,wakakaguwa na kuafiki,leo kabadili na kuweka anazodai ni za kugushi,ni nani hapa alistahili LOKAPU aliyebadili au?.Kweli serikali kaiweka kiganjani.


WATUMISHI WA UMMA WALIHAMISHIA OFIC ZA UMMA LEOPARS TOURS
Na hili alitudhibitishia kuiweka serikali yetu kiganjani kama siyo mfukoni kwa kuwapigia na kuwaamuru waja oficini kwake(LEOPARD TOURS).
i. Mkuu wa mkoa Arusha – RC,DC.
ii. Wakuu wa jeshi la polisi – RPC, OCD, Na wengine tulioshindwa kujua vyeo vyao.
iii. Mkurugenzi wa Tanzania National Park(TANAPA) ALLAN KIJAZI.
iv. Wakuu kutoka Ngorongoro Conservation Area – Melita
v. Wakuu kutoka Olduvai Gorge.
WATUMISHI HAWA WA UMMA walifika japo kwa nyakati tofauti kutegemea na umbali waliotoka ili kulitii amri ya Mr.Fazal ya kumfuat(a Mr.Fazal) ofisini kwake LEOPARD TOURS kushughulikia masuala binafsi ya kampuni hiyo.
Jeshi la police ndilo lililotia aibu kabisa kwa kuwa wao ndiyo walipewa ofisi hapa Leopard Tours kututisha na kutushinikiza kukubali kuwa tulikuwa tukigushi malipo ya kiingilio cha Oldupai Gorge. Kulikuwa hakuna mjadala katika hili aidha uchague kukubali usamehewe au kukikataa kuna gari ya polisi nje ya geti la Leopard Tours linakungoja. Hakuna anaeyependa mazingira ya kule polisi kila mmoja wetu alijikuta akikimbilia kusaini kukubaliana na anavyotaka Mr.Fazal. Haya yote yalikuwa yanafanyika mbela ya RPC-ARUSHA chini ya polisi wenye silaha. Matisho yalikuwa makubwa kutoka kwa Mr.Fazal & Kamal kuwa atakayekataa kusaini atamfunga mpaka pale atakapoamua yeyemwenyewe(FAZAL) ndipo atatolewa.

Haya yote alikuwa akiyafanya ili kutuonyesha alivyo na nguvu kubwa na kusikilizwa na watumishi wetu wa umma(Serikali yetu). Tuligundua Mr.Fazal anao uwezo wa kuwaagiza watumishi wetu wa umma chochote pasipo kujali anavunja sheria(LEOPARD TOURS ORDER TANZANIA GOVERNMENT).

ALIKUWA KADHAMIRIA KUPUNGUZA MISHAHARA NA WAFANYAKAZI PASIPO KULIWALIPA STAHIKI ZAO.
Baada ya kutumia nguvu kubwa sana kufanya udhalimu wake wa kulazimisha wafanyakazi wake kusaini kukubaliana na matakwa yake yeye kwa manufaa yake binafsi baada ya kuyumba kwa biashara ya utalii kutokana na Ebola. Haya hapa chini ndiyo yaliyotokea baada ya kutimia lengo lake la kuhakikisha wafanyakazi wote wamesaini na kukubaliana na njama zake kuwa waliibia Leopard Tours.
i. Wote tulilazimishwa bila usimamizi wa polisi awamu hii, kuandika barua ya kuacha kazi(RESIGNATION LETTER).
ii. Kuomba kazi upya kwa malipo atakayotaka yeye ili kufidia hasara aliyopata.
iii. Mshahara wa December na January tulikuwa hatujalipwa kwa hiyo tutapewa nusu mshahara.
iv. Kuanzia February mshahara tutakuwa tunakata kiasi Fulani cha hela mpaka pale atakapokuwa amemaliza kufidia hasara ya million 800 aliyokuwa akipata kila mwezi kwa muda wa miaka mitatu iliyopita.
v. Kwa wale atakaoendelea kuwahitaji kazi hawaruhusiwi kuacha kazi na kuenda kufanya kazi pengine,kwa wale asiyowahitaji tayari hawapo kazi. Hivi majuzi mwenzetu alikaza roho na kwenda kurizaini aliwekwa ndani(LOKAPU) mpaka atakaporuhusu aachiwe.
Unyanyasaji na ukiukwaji wa sheria na haki za binadamu ni mkubwa sana hapa LEOPARD TOURS
Tunaomba msaada wabunge wetu na wanasheria kwa ujumla ili sheria ichukue mkondo wake anayestahili kuwajibika awajibike VIONGOZI WA UMMA wanatumiwa vibaya kwa maslahi binafsi dhidi ya unyanyasaji,uvunjivu wa sheria na ukiukwaji wa haki za binadamu.
Kuna uvunjivu mkubwa sana hapa Leopard Tours ikiwepo Matusi mazito ya nguoni, kulipishwa vipuli na magurudumu ya magari,na mengine mengi sana

Tutashukuru sana kama tutusaidika.
Wafanyakazi wa Leopard Tours,
Asanteni.
 
Tunaomba operation kimbunga iingie leopard na pia idara ya kazi muende hapo ili Haki itendeke
 
Back
Top Bottom