Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leonardo Da-Vinci

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mliga, Sep 28, 2013.

  1. M

    Mliga Senior Member

    #1
    Sep 28, 2013
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimesoma vimakala vifupifupi kuhusu huyu mtu, sio siri vimenichanganya. Aliyemsoma kiundani naomba ufafanuzi tafadhali, maana amegusa imani, yani hatari...! Natanguliza shukran.
     
  2. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2013
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,204
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna series inaitwa Da.vincis Demon na star wa hiyo series anaitwa Leornado ni ya ukweli ila sijui kama ndio hiyo uliyosoma au vp.....ila inagusa ukatoliki na Roma kimtindo.
     
  3. muthe_x

    muthe_x Member

    #3
    Oct 7, 2013
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Leonardo da Vinci ni moja ya wanasayansi waliojaribu kufanya kila aina ya ubunifu . Aliweza fanya ubunifu wa mwanzo kabisa wa baloon, aliweza kubuni aina ya mwanzo kabisa ya kifaru [kifaa cha vita] na vingine vingi…lakini pia alikua na kipaji cha ajabu cha uchoraji mfano picha maarufu ya Monalisa. Lakini kitu kilicho amsha umakini juu ya mtu huyu ni suala lake la kudai ya kuwa Yesu Kristu alimuoa Marry Magdalena na alikua na watoto wawili ambao kizazi chao kipo huko ulaya..kwa ufupi ni hayo tu
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,620
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    The'Da Vinc Code'......
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,620
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    haya sasa_mchungaji eiyer & co....wanayajua haya....!
     
  6. 2013

    2013 JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 7,025
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    kinachonishangaza kuhusu mchoro wa Monalisa ni madai kuwa hauna chochote cha maana, bali ni mchoro tu.
    pia kuna ubishani zile picha hakuchora yeye binafsi bali wafanyakazi wake.
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,620
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    hebu uwekeni hapa ili tujielimishe hata ambao hatujawahi kuuona mkuu.
     
  8. Honey Faith

    Honey Faith JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2013
    Joined: Aug 21, 2013
    Messages: 15,152
    Likes Received: 3,980
    Trophy Points: 280
    hebu tuelimisheni mie hata simuelewi huyo mtu ila post zenu zimenifanya nitake kumjua zaidi
     
  9. muthe_x

    muthe_x Member

    #9
    Oct 7, 2013
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ​monalisa
     

    Attached Files:

  10. muthe_x

    muthe_x Member

    #10
    Oct 7, 2013
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ukiachana na picha ya Monalisa pia Leonardo alichora picha maarufu ya "the last supper" ambayo pia ilizua utata kwani inadaiwa kuna siri kubwa iliyofichwa kwenye picha hiyo. Inadaiwa ya kuwa huyo mtu aliyekaa pembeni ya yesu kristu upande wa kushoto alikua ni Marry Magdelena
     

    Attached Files:

  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2013
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,325
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Ni kipi kimekuchanganya?
    Si ungekiweka hapa?
    Kipi ni hatari?
    Kugusa imani au nini?

    Kwanini usi-google tu ili uapte angalau mwanga?
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2013
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,325
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa angetafiti kwanza ili ajue kuwa hata inayodaiwa kuwa "sura" ya Yesu ilikuwaje hasa ikawa maarufu angejua jambo kubwa sana

    Huyo Da Vinch mwenyewe alikuwa anabuni hizo mambo zake hazina ukweli wowote,siku moja nilikuwa natazama National Geographic Channel walikuwa wanazungumzia huu upuuzi wa kizazi cha Yesu

    Kuna mambo mengine hata ukitumia akili za mtoto w chekechea tu utagudua ni uji.nga!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2013
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,325
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa hayo ni maandishi ya Marko au Luka kungekuwa na cha maana
    Hivi si u-google tu ili ujue huyo jamaa aliishi mwaka gani?

    Halafu jiulize ni kwanini michoro yake ichukuliwe serious kiasi hiki?
    Kwani Da vinch ni nani?

    Kila mtu anajua hiyo ni picha ya kubuni ni sawa na yule jamaa aliecheza filam ya Yesu aitwe au kuchukuliwa ndie Yesu!
    Pathetic!!
     
  14. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2013
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,557
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    nilitazama mkuu ni ya kitoto sana, hata haileweki, ila mwisho wa siku hakukuwa na ushaidi, ilikuwa ni hisia tu.
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,620
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Well argument mchunga kondoo wa bwana,...hata mimi nilikuwa najiuliza amewezaje kuchora picha ambayo ime_draw attention ya ulimwengu as if ni ya kweli wakati hata hakuwepo vizazi na vizazi vimepita,...lazima kuna jambo limejificha nyuma ya huyu jamaa
     
  16. F

    Ferds JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2013
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 133
    google last supper/davinci code.......wanafalsafa wa kale wamekuwa wakidadisi kwa muda mrefu sana uhusiano tete kati ya yesu na Marry Magdalena...kuna waandishi wengi ambao waluigusia uhusiano huu na wakaishia kupotezwa na Romani empire ikiwamo Leonanardo davinci...baada ya mchoro huo Davinci alihama nchi yake kwa kuhofia maisha yake ambayo yaliwekwa rehani na utawala wa Roma wa kipindi chake...kisa chake kinamambo meni ..lakini simulizi ambazo zimeendelea kuzikwa ni ukweli kuhusu maisha ya Yesu...

    1)..nini position ya Marry Magdalena b4, during & after jesus christ.
    2) mbona alivuma ghafla katika biblia na kupotea ghafla baada ya kifo cha yesu..ni sawa na maisha ya Yoseph mme wa mama yake yesu nayo ni kizungu mkuti.
    3) alegations kwamba yesu alikuwa na mahusiano ya kimapenzi na Merry Magdalena na walipata watoto wawili ni za kale even b4 Leonardo who is did put the thing in public via drawings..na inasemekana baada ya kifo chake watoto na familia yake ilitoroshewa ulaya magharibi inasemekana hasa parts za Ireland/UK
     
  17. F

    Ferds JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2013
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 133
    na mimi najiuliza sana kwa nini kama ni upuuzi watu wanakuwa wakali?
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,620
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Hii ni miongoni mwa maada ngumu zilizowahi kupostiwa hapa jamvini,..watu wanajua mengi ingawa hawataki kuyasema.
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2013
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,325
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Shangaa na wewe ndugu yangu!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2013
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,325
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hpo ndipo mtu mwenye akili timamu ataanzia kuutafuta ukweli

    Kuna vita inaendelea ndugu yangu ya kumpaka matope huyu aliyebadilisha historia ya dunia!
     
Loading...