Leo utawaona viti vya mbele ibada ya ijumaa kuu

Leo utawaona viti vya mbele ibada ya ijumaa kuu

Nao watakula mkate usiotiwa chachu. Lakini yeyote alaye mkate huu huku roho yake imejaa chuki afanya Kazi bure. Yatakaseni matendo yenu ili dua zenu zipate kibali mbele za Bwana.
 
Mbona wengi mnataka kuwa mawakili wa Mungu?? Halafu kama hamjui basi mjie kuwa unaweza pindua mstari wa biblia to your advantage, leta sura yote kama vipi.
 
Vitabu hivyo hivyo vinasema tiini mamlaka zilizopo madarakani maana zimewekwa na Mungu.
Kama ni hivyo Hata Wakoloni waliwekwa na Mungu kwa nini mliwatoa? Unasoma kifungu kimoja unakimbilia post. Huyu aliyekufa Leo Msalabani hakutii mamlaka dhalimu, vinginevyo angemtii shetani kule jangwani maana nayo ni mamlaka.
 
Kama ni hivyo Hata Wakoloni waliwekwa na Mungu kwa nini mliwatoa? Unasoma kifungu kimoja unakimbilia post. Huyu aliyekufa Leo Msalabani hakutii mamlaka dhalimu, vinginevyo angemtii shetani kule jangwani maana nayo ni mamlaka.
Biblia haitafsiriwi ivyo.
 
Katika mambo yanayonesha dhihaka kwa mwenyezi Mungu ni kutoishi mafundisho ya kristo na kuwa wanafiki na wenye dhihaka kwa kristo . Ijumaa kuu inatukumbusha kifo cha bwana wetu yesu kristo baada ya safari ya mateso makubwa.lakini cha kushangaza baadhi yetu tunawafanyia wenzetu mateso makubwa kwa chuki kama za mayahudi kwa yesu na bado Leo ijumaa kuu tutawahi viti vya mbele ibadani.
Mungu awalipe kwa kadri ya matendo yenu.

Jamaaa atawahi kwa PENGO kubusu MSALABA
 
Katika mambo yanayonesha dhihaka kwa mwenyezi Mungu ni kutoishi mafundisho ya kristo na kuwa wanafiki na wenye dhihaka kwa kristo . Ijumaa kuu inatukumbusha kifo cha bwana wetu yesu kristo baada ya safari ya mateso makubwa.lakini cha kushangaza baadhi yetu tunawafanyia wenzetu mateso makubwa kwa chuki kama za mayahudi kwa yesu na bado Leo ijumaa kuu tutawahi viti vya mbele ibadani.
Mungu awalipe kwa kadri ya matendo yenu.
Nyie ndio wanafik wa kubwa mliyekua mnamtukana na kumdhihaki Kikwete Alafu Leo mnawaona Watanzania majuha mnataka muonewe huruma. Hakika mnavuna mlicho panda,Yale mliyokua mkimfanyia Kikwete msijaribu kuyafanya sasa, Mtaumia kweli kweli.
 
Ulitaka wakae viti vya nyuma ?, hadhi zinatofautiana mkuu,fahamu hilo,

Hadhi yake n nje ya kanisa akiingia kanisan yy n muumin wa kawaida kama wengine wote...
Tena akikuta vit vmejaaa asimame kama wengine!!!
Shubamiiiiiit
 
Mambo ya mungu ajuaye ni mungu, sisi tunaonyoshea vidole wengine tunaweza bado tusione ufalme wa mungu, unaweza ukashangaa siku ya mwisho unaemudharau au kumtuhumu mwenye dhambi ndio akaenda mbinguni, kuna mifano ya kina SAULI/mtakatifu Paulo, mungu ndio ataamua , tatizo kubwa sisi watanzania tunashida sana, tunafanya mambo ya kitoto mengi sana,we keep on debating non-necessary matters kila siku ,zinatoa tension dunia nzima ambazo hazijengi, leo 70% ya vitu vinavyojadiliwa na wanasiasa wetu ni siasa tu, suala la maendeleo ni 2%, at the end of he day as the nation we remains poor. Na tutaendelea hivi hivi hadi hapo tutakaposema enough is enough lets now focus on economy, uchumi ndio ilitakiwa iwe agenda ya kutuunganisha wote watanzania, ccm/opposition kwa pamoja waamuke wamalize tofauti zao na wafanye kazi pamoja kujenga nchi, tumeshashindwa vyote muhumu sasa tunakimbilia kwenye dini kuharibu tena kama kawaida yetu.
 
Hadhi yake n nje ya kanisa akiingia kanisan yy n muumin wa kawaida kama wengine wote...
Tena akikuta vit vmejaaa asimame kama wengine!!!
Shubamiiiiiit
Kumlinganisha huyo jamaa kwa nafasi alionayo kwa sasa ni sawa na kusema baba yako na mama yako ni jinsia moja,ni kweli ?
 
Katika mambo yanayonesha dhihaka kwa mwenyezi Mungu ni kutoishi mafundisho ya kristo na kuwa wanafiki na wenye dhihaka kwa kristo . Ijumaa kuu inatukumbusha kifo cha bwana wetu yesu kristo baada ya safari ya mateso makubwa.lakini cha kushangaza baadhi yetu tunawafanyia wenzetu mateso makubwa kwa chuki kama za mayahudi kwa yesu na bado Leo ijumaa kuu tutawahi viti vya mbele ibadani.
Mungu awalipe kwa kadri ya matendo yenu.
Hata Juma p.Maharage atajinyenyekesha na kubusu masalaba wakati ni katili na roho mbaya kuliko shetani
 
Huwa nashangaa mtu unawezaje kufika hadi kanisani,,unapewa nafasi unapanda madhabahuni halafu inakuaje unashindwa KUTUBU ?
 
Back
Top Bottom