Leo utawaona viti vya mbele ibada ya ijumaa kuu

Leo utawaona viti vya mbele ibada ya ijumaa kuu

Ulitaka wakae viti vya nyuma ?, hadhi zinatofautiana mkuu,fahamu hilo,
Kwa Mungu hakuna hadhi. Mwenye hadhi ni Yule ampendezaye Mungu. Ingeruhusiwa leo Magu angeendesha ibada ya ijumaa kuu.
 
Yesu aliwaambia wanafunzi wake kuwa amekuja duniani kwa wenye dhambi na sio wasio na dhambi (Luka 5:32-39)

Ndio maana watu wenye dhambi huitwa wakae mbele ili kuombewa na kutubu.

Kwa mantiki hii unashangaza unapopiga kelele kwa watu wenye dhambi kukaa viti vya mbele

Wewe usiye na dhambi huhitaji hata kwenda kanisani na pia unashangaza unapokuwa na wivu kwa wenye dhambi kupata toba!

Acha wanaojitambua wenye dhambi wakapate toba kanisani.

Kuombewa na Kutubu na Maaskofu mliowatukana Juzi au mnaenda kwa Lucifer?

Mara ya mwisho mliwatukana maaskofu mkisema wanatumwa na CDM.
 
Yesu aliwaambia wanafunzi wake kuwa amekuja duniani kwa wenye dhambi na sio wasio na dhambi (Luka 5:32-39)

Ndio maana watu wenye dhambi huitwa wakae mbele ili kuombewa na kutubu.

Kwa mantiki hii unashangaza unapopiga kelele kwa watu wenye dhambi kukaa viti vya mbele

Wewe usiye na dhambi huhitaji hata kwenda kanisani na pia unashangaza unapokuwa na wivu kwa wenye dhambi kupata toba!

Acha wanaojitambua wenye dhambi wakapate toba kanisani.

Kuombewa na Kutubu na Maaskofu mliowatukana Juzi au mnaenda kwa Lucifer?

Mara ya mwisho mliwatukana maaskofu mkisema wanatumwa na CDM.
 
Kumlinganisha huyo jamaa kwa nafasi alionayo kwa sasa ni sawa na kusema baba yako na mama yako ni jinsia moja,ni kweli ?

N binadam kama binadam wengine
Kwan yy inada yake inakua tofaut na waamin wengine!?

N bas tu bnadam tunaendekeza upumbav wa kusujudiana....huyo unaemwona almas alizunguka nchi nzima kuomba tena kwa magoti kura za walalahoi

Unamsujudia utadhan kakuumba[emoji57][emoji57][emoji57][emoji57]
 
Majambazi na wauaji wasiotakiwa kanisani ni aliyetamka hiyo statement hapo juu maana kina MBOWE wao ni malaika hawastahili hata kidogo kuguswa na jeshi la POLISI
Pia mungu wa Tanzania hatakiwi kukosolewa,ukimkosoa tu anakupoteza kwani mbingu dunia ni vyake yeye ataishi milele daima[/QUOTE]Malaika ni Magufuli yeye amesema kwa Kingwa chake akipenda huko Mbinguni Mungu atam demote Gabriel na nafasi yake atachukua yeye
 
Back
Top Bottom