Karucee
JF-Expert Member
- Mar 11, 2012
- 18,196
- 34,502
Still doesnt make sense.Sasa kama nakuzimikia halafu nataka jf family ijuwe nifanyeje? Nishauri hapo
Still doesnt make sense.Sasa kama nakuzimikia halafu nataka jf family ijuwe nifanyeje? Nishauri hapo
Kama mbwai iwe mbwai!..😎 au nikufungulie uzi kabisa..?🤣🤣🤣
Kenzy ni wewe huyu huyu unatafuta ugomvi na mie au
It does!Still doesnt make sense.
[emoji16][emoji16]Hahaha
Wewe si cha uchoyo? Acha nijaribu bahati yangu kwingine[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaah
Basi niachie yule mwingineKwa Dina tusameaheane tu blo!
Napenda kHata mimi sikutaki. Si ulisema hupendi bamia?
Hahahaha unataka kunichonganisha na Dina eeh..[emoji23] sina wengi bloBasi niachie yule mwingine