Leo nina furaha ya ajabu, nimevuna 14 wa CCM

Leo nina furaha ya ajabu, nimevuna 14 wa CCM

"Kichwa chenye mvi ni taji ya utukufu, Kama kikionekana katika njia ya haki."Mithali 16:31,”Nyumba ya mtu mbaya itabomolewa; Bali hema ya mwenye haki itafanikiwa” Mithali 14:11..Haki huinua taifa; Bali dhambi ni aibu ya watu wo wote.Mithali 14:34 "Afadhali mtu akutwe na dubu aliyenyang'anywa watoto wake, Kuliko na mpumbavu katika upumbavu wake" Mithali 17:12. CCM mjiandae 25 Oktoba,2015,Sisi "Wapumbavu","malofa" na "mbumbumbu" tutakuwa katika ubora wetu nyumba yenu ITABOMOLEWA asubuhi mapema sana !!!Lofa mwenzangu, gonga LIKE twende pamoja na Lowassa!!
 
Ngoja nianze na minimum ya watu 5 hawa watano nitawapa home work ya wao kunitaftia wapiga kura kutoka ccm watano kila mmoja

Then watakao patikana nao nitaambiwa watafte wa 5 kila mmoja mpaka tar 24 niwe nimefikisha si chini ya 500
 
Watu wa magamba tukumbuke kuwa haya mabadiliko hayatampa faida mtu mmoja. Hata we' unayekebehi utakuwa wa kwanza kuyafaidi.Tunataka maendeleo na nafuu ya maisha,mgawo angalau karibu sawa wa keki ya taifa; sio wengine wana nyumba za tembe na wengine wana maghorofa kila mji.Tiba wengine India,wengine hata hospt ya wilaya hawana means ya kufika na isitosshe hamna facilities za lazima nk.
 
Leo nina furaha ya ajabu.Nimefanikiwa kuwashawishi rafiki zangu 14 ambao walikuwa wanatarajia kumpigia kura JPM ili waweze kumpigia kura Edward Ngoyai Lowassa pamoja na madiwani na wabunge wa vyama vya UKAWA.

Mkakati wangu ni kwamba mpaka kufika tarehe 25/10/2015 niwe nimewashawishi wapumbavu na malofa wenzangu wapatao 224 kwa wastani wa watu 14 kila siku.

Naamini kwa mkakati huu tutaiweka pembeni CCM tunayoipenda ili ikajitafakari ikirudi ije upya.Kumbuka mimi ni Mwana CCM kindakindaki ambaye sijaridhishwa kabisa na mwenendo wa chama changu kukabiliana na Ujinga,maradhi,umaskini na rushwa.

Mwana CCM mwenzangu,kama unaipenda CCM amua sasa kuiweka pembeni ikafanyiwe marekebisho muhimu na ya Kimsingi.Gari bovu halifai barabarani.Litasababisha ajali mbaya isiyosahaulika.

Tuifanyie overhaul kwa miaka mitano MUNGU akipenda irudi ikiwa mpya.Je unaungana na mimi?Kama ndiyo gonga LIKE.

Kama hapana potezea!!

Asante bosi wangu ,kuna mchuano mkali hapa kwangu na mama watoto nimeweza kwa d1 na mbunge bado mamvi meupe
 
Nilidhani umevuna watu kwa Yesu,kumbe umevuna kwa mafisadi.Wajinga ndio waliwao.

"Kichwa chenye mvi ni taji ya utukufu, Kama kikionekana katika njia ya haki."Mithali 16:31,”Nyumba ya mtu mbaya itabomolewa; Bali hema ya mwenye haki itafanikiwa” Mithali 14:11..Haki huinua taifa; Bali dhambi ni aibu ya watu wo wote.Mithali 14:34 "Afadhali mtu akutwe na dubu aliyenyang'anywa watoto wake, Kuliko na mpumbavu katika upumbavu wake" Mithali 17:12. CCM mjiandae 25 Oktoba,2015,Sisi "Wapumbavu","malofa" na "mbumbumbu" tutakuwa katika ubora wetu nyumba yenu ITABOMOLEWA asubuhi mapema sana !!!Lofa mwenzangu, gonga LIKE twende pamoja na Lowassa!!
 
safi sana, ningejua contact zako ningekuunganishia na wengine
 
Nimevuna mmoja leo, wiki chache zilizopita wife alikuwa ccm damu. Baada ya kumnunulia smartphone alijiunga na wassup, humo amegundua jinsi wanafunzi wanavyopata tabu kupata mikopo ya elimu ya juu. Mdogo wake ni mmoja wa waathirika wa kukosa mikopo ya HSELB, Imewabidi wanandugu wawe wanachangia gharama zote za masomo kila mwaka. Leo nimeshangaa kaniambia anaunga mkono mabadiliko.
Nimefurahi hela ya smartphone haikupotea, bali nimechangia mabadiliko. Pia nimeamini ccm ni chama kinachopendwa na mazuzu. Wakielimishwa watauona ukweli.
 
Safi sana ,kila mtu angefanya hivyo hata apate watu 2 had tar 25 tungekuwa na namba nzur
 
Nimevuna mmoja leo, wiki chache zilizopita wife alikuwa ccm damu. Baada ya kumnunulia smartphone alijiunga na wassup, humo amegundua jinsi wanafunzi wanavyopata tabu kupata mikopo ya elimu ya juu. Mdogo wake ni mmoja wa waathirika wa kukosa mikopo ya HSELB, Imewabidi wanandugu wawe wanachangia gharama zote za masomo kila mwaka. Leo nimeshangaa kaniambia anaunga mkono mabadiliko.
Nimefurahi hela ya smartphone haikupotea, bali nimechangia mabadiliko. Pia nimeamini ccm ni chama kinachopendwa na mazuzu. Wakielimishwa watauona ukweli.

AMEN.Well said pal!
 
Hakikisha unamshawishi hata mmoja tu.Ukombozi wa taifa hili ni kwetu sote.Usijiulize Lowassa amekufanyia nini,uliza unataka kuifanyia nini nchi yako pendwa TANZANIA.
 
Ganda la mua la jana!...CCM ni zaidi ya makelele yenu(hayana mwelekeo).
 
Leo nina furaha ya ajabu.Nimefanikiwa kuwashawishi rafiki zangu 14 ambao walikuwa wanatarajia kumpigia kura JPM ili waweze kumpigia kura Edward Ngoyai Lowassa pamoja na madiwani na wabunge wa vyama vya UKAWA.

Mkakati wangu ni kwamba mpaka kufika tarehe 25/10/2015 niwe nimewashawishi wapumbavu na malofa wenzangu wapatao 224 kwa wastani wa watu 14 kila siku.

Naamini kwa mkakati huu tutaiweka pembeni CCM tunayoipenda ili ikajitafakari ikirudi ije upya.Kumbuka mimi ni Mwana CCM kindakindaki ambaye sijaridhishwa kabisa na mwenendo wa chama changu kukabiliana na Ujinga,maradhi,umaskini na rushwa.

Mwana CCM mwenzangu,kama unaipenda CCM amua sasa kuiweka pembeni ikafanyiwe marekebisho muhimu na ya Kimsingi.Gari bovu halifai barabarani.Litasababisha ajali mbaya isiyosahaulika.

Tuifanyie overhaul kwa miaka mitano MUNGU akipenda irudi ikiwa mpya.Je unaungana na mimi?Kama ndiyo gonga LIKE.

Kama hapana potezea!!

Kazi nzuri
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom