Leo nimewakuta wakijadili kuhusu wanaume

Leo nimewakuta wakijadili kuhusu wanaume

Ninakumbuka nilikaa na washikaji niliosoma nao long time, wenyewe ni vijana wa mishen town, mimi ninawazia kamshahara kangu, wale jamaa walikua wanatoa 100,000 mpaka inaisha na wananicheka mimi mtu wa budget.
 
Daaah
Sijafanikuwa kuhonga kabsa mwaka huu
Hali ni ngum
 
Ninakumbuka nilikaa na washikaji niliosoma nao long time, wenyewe ni vijana wa mishen town, mimi ninawazia kamshahara kangu, wale jamaa walikua wanatoa 100,000 mpaka inaisha na wananicheka mimi mtu wa budget.

Watakuwa walizipiga mahala hao
 
Watakuwa walizipiga mahala hao

Walikuwa wananicheka kwasababu shule sikua katika ile list ya top ten, nilikuwa wale washamba wa kitabu na wao walikua ni wale mabrother walicheka sana wanaiambia wao pesa haiwaumi wao wanaingiza ile 10x a day, sisi wa kitabu bado tunanyanyasika.
 
mundimukanga??

wakuu kutokana na hali ya hewa leo kulikuwa na foleni sana sasa wakati natoka posta nikaamua nitembee mdogo mdogo labda mbele foleni litapungua nitapanda public transport mpaka home

Hali ilikuwa bado tete nikaamua nipitie njia ya manyanya maana ilikuwa short cut kwangu ili nifike haraka home.

baada ya kufika manyanya nikaingia uchochoroni maana naijua vizuri sana mitaa ile ili nitokee kambangwa secondary
baati nzuri nikakuta wadada wanajadili na kulalamika kuwa

"Wanaume siku izi hawatoi ela yaan wanaume zangu wote ukiwaomba ela wanakuzungusha na wengine wanakuzimia simu kabisa yaani mwaka huu tofauti kabisa na mwaka jana ambapo mwanaume unamuomba elfu 20 anakutumia elfu 25........"

Nilifarijika kidogo moyoni maana hata mimi huu mwaka tangu uanze sijaonga

Nawakilisha
Baati:::::bahati
Sijaonga::::sijahonga
Cc Faizafoxy
 
Ninakumbuka nilikaa na washikaji niliosoma nao long time, wenyewe ni vijana wa mishen town, mimi ninawazia kamshahara kangu, wale jamaa walikua wanatoa 100,000 mpaka inaisha na wananicheka mimi mtu wa budget.
Mkuu waliko wanajutia walichokifanya
 
duu me kwangu hali iko tofauti kwani nahongwa na jimama langu. ila naona kama limepunguza huduma maisha hapa mjini naona kama yanayumba ivi.
mkuu sio wadada tuu wanalalamika bali pia sisi wanaume tunaona pesa na wanawake wetu zimepungua. raha sana kuwa handsome ful
Super mario sawa mkuu
 
Wanawake wengi wa kibongo bhana hawapendi kufanya kazi wao kutegemea kuchanua miguu ndo solution, safari hii kazi wanayo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom