boyson onlye
JF-Expert Member
- Sep 13, 2015
- 1,108
- 1,404
- Thread starter
- #41
Hahahaha JPM bhana 2% dahKwa hii2% watsubiri sana...
Hahahaha JPM bhana 2% dahKwa hii2% watsubiri sana...
Siku hizi wanatuheshimu sana sio kama zamaniMkuu siku izi wanahaha kama swala jangwani anayetafuta maji
sawa mkuuAhsante mkuu
Typing error
Heshima lazima iwepo si mchezo mkuiSiku hizi wanatuheshimu sana sio kama zamani
Watakua wamezeeka ten years sio mchezoWalizoea kupangishiwa nyumba, kulishwa, kununuliwa magari na Viwanja nadhani kwa magufuli kidogo hiv vitu vimeyumba wasikilizie had uongozi wa Magu uishe
Hahahahaha hatariii mkuuWatakua wamezeeka ten years sio mchezo
mkuu samahan sana naomba ubadilishe ilo jina. kumbuka saivi ni 50/50 acHa ujingaSuper mario sawa mkuu
Mkuu jina gani unahisi linakufaamkuu samahan sana naomba ubadilishe ilo jina. kumbuka saivi ni 50/50 acHa ujinga
Labda sangoma wa sumbawangaUnawezaje kukata shina matawi yakabaki?
Nahis maombi yao yametimiaNi muda wa wanawake walio ndani ya ndoa kula matunda ya jasho LA waume zako ambao lilopokwa na michepuko maana huwezi bwana matumizi kwa mke wako hayo matumizi umbanie nan sasa
hahahahaa hiyo bado haitasaidia... namchukua mtoto nalea mwenyewe. muda wake wa kulea ukiisha 2yrs na mkataba 'khalas'kuna wengine wataamua kuzaa kabisa ili awe anakula kupitia mtoto.
maana maisha yameshakuwa magumu mno!!
Watu wana fani zao inawezekana.Labda sangoma wa sumbawanga
Sijaonga=SIJAHONGAmundimukanga??
wakuu kutokana na hali ya hewa leo kulikuwa na foleni sana sasa wakati natoka posta nikaamua nitembee mdogo mdogo labda mbele foleni litapungua nitapanda public transport mpaka home
Hali ilikuwa bado tete nikaamua nipitie njia ya manyanya maana ilikuwa short cut kwangu ili nifike haraka home.
baada ya kufika manyanya nikaingia uchochoroni maana naijua vizuri sana mitaa ile ili nitokee kambangwa secondary
baati nzuri nikakuta wadada wanajadili na kulalamika kuwa
"Wanaume siku izi hawatoi ela yaan wanaume zangu wote ukiwaomba ela wanakuzungusha na wengine wanakuzimia simu kabisa yaani mwaka huu tofauti kabisa na mwaka jana ambapo mwanaume unamuomba elfu 20 anakutumia elfu 25........"
Nilifarijika kidogo moyoni maana hata mimi huu mwaka tangu uanze sijaonga
Nawakilisha
Wakiwa bar siku hizi siwaoni tena wakilamba savanna ni mwendo pilsner lager aka UkawaSiku hizi wanatuheshimu sana sio kama zamani
Nilishalitolea maelezo hilo typing errorSijaonga=SIJAHONGA