Twilumba
Platinum Member
- Dec 5, 2010
- 13,677
- 16,694
ungemtusua angeweka tatoo ya Danielmwasi , next time kijana wa kiume unatakiwa ukae na siraha ndani usikae kizembe!Well she has several tattoos actually 5 tattoos I am shocked
ungemtusua angeweka tatoo ya Danielmwasi , next time kijana wa kiume unatakiwa ukae na siraha ndani usikae kizembe!Well she has several tattoos actually 5 tattoos I am shocked
Kuna Manzi nilimiacha akiwa na tatoo 5 na sasa ana tatoo 27! Alaf moja kubwa kama bango ipo mkono wa kulia imeandikwa LOVE IS BITCH. Nimeshindwa ata kumuuliza maswali Mengi sababu kubwa tukikutana na hii pisi huwa hatuulizani mengi zaidi ya kuwasha jani Puff n Pass kisha Kuchakata mchakato kisha kila mtu na hamsini zake. Huyu manzi ni wale scammer wa mtandaoni, kauzu hana story nyingi, ki ufupi huwa anatoka huko aliko, kuja Bongo kuvuta na kuchakatwa kisha anasepa zake abroad! Tulikuwa na ndoto za kuwa wazazi wa watoto wetu lakini kwa pamoja tumekubaliana hatuna sifa za kuwa wazazi kwa kuzaa pamoja maana sisi wote ni vichefu chefu. Tuna zaidi ya miaka 10 ya mahusiano ambayo huwezi kuyaelezea yakaeleweka lakini ndio hayo mahusiano tunasonganayo..Mahusiano yasiyohusisha Mazungumzo yahusuyo NDOA. Hakuna muoaji hapa wala muolewaji. Hata huyo shekhe hawezi kubali.
Crazy shit 💀# decadeKuna Manzi nilimiacha akiwa na tatoo 5 na sasa ana tatoo 27! Alaf moja kubwa kama bango ipo mkono wa kulia imeandikwa LOVE IS BITCH. Nimeshindwa ata kumuuliza maswali Mengi sababu kubwa tukikutana na hii pisi huwa hatuulizani mengi zaidi ya kuwasha jani Puff n Pass kisha Kuchakata mchakato kisha kila mtu na hamsini zake. Huyu manzi ni wale scammer wa mtandaoni, kauzu hana story nyingi, ki ufupi huwa anatoka huko aliko, kuja Bongo kuvuta na kuchakatwa kisha anasepa zake abroad! Tulikuwa na ndoto za kuwa wazazi wa watoto wetu lakini kwa pamoja tumekubaliana hatuna sifa za kuwa wazazi kwa kuzaa pamoja maana sisi wote ni vichefu chefu. Tuna zaidi ya miaka 10 ya mahusiano ambayo huwezi kuyaelezea yakaeleweka lakini ndio hayo mahusiano tunasonganayo..Mahusiano yasiyohusisha Mazungumzo yahusuyo NDOA. Hakuna muoaji hapa wala muolewaji. Hata huyo shekhe hawezi kubali.
Yoh this guy ain't smashing this girl. Wacha she sleeps kesho she can return to her place. We meet at work we talk the usual. [emoji88][emoji88] [emoji88][emoji88]. And the tattoos look expensive asf. With colors and all. Yani sio a minor artist. And worse she has never been abroad
Sipendi tattoo labda ni ushamba wangu tu nilionao na huwa nashangaa sana waliojichora akili zangu za kishamba acha nibaki nazo tu
Nakusapoti [emoji817]%Sipendi tattoo labda ni ushamba wangu tu nilionao na huwa nashangaa sana waliojichora akili zangu za kishamba acha nibaki nazo tu
Njoo nikupe Dawa. Nyinyi vijana wa mjini mnaichiwa kwa vitu vyepesiLeo bwana nipo gheto pisi imenipigia simu inakuja then ni kasema fresh njoo. Guess what kaingia ndani we make stories and all.
Suburi ni rewind kidogo hii pisi nimeijua kwa job with the chats and stories we link up and tuka plan ku meet then today happen kumbuka kwa job ni mtu safi yani poa sana.
Leo 😂😂😂 Well she has several tattoos actually 5 tattoos I am shocked. She is sleeping over. I refuse kuuza Match. Machine imegoma kusimama all night. I just can't sleep with her. I can't
Kwani ukujiandaa Kisaikoloji utakutana na tattoo.Huyu anipite tu 😑😑. Pisi zipo kibao ila huyu anipite sio kwa hizi tattoo hadi za tako hapana 😂
Safi tu. Ila hakikosha anajua pisi unalopiga, atakuheshimu.Leo bwana nipo gheto pisi imenipigia simu inakuja then ni kasema fresh njoo. Guess what kaingia ndani we make stories and all.
Suburi ni rewind kidogo hii pisi nimeijua kwa job with the chats and stories we link up and tuka plan ku meet then today happen kumbuka kwa job ni mtu safi yani poa sana.
Leo 😂😂😂 Well she has several tattoos actually 5 tattoos I am shocked. She is sleeping over. I refuse kuuza Match. Machine imegoma kusimama all night. I just can't sleep with her. I can't
ushazoea kusumbiliwa umekutana na muelewa hujiaminiFr 💀💀. It was so easy and we vibe alot. But come on. Shit ain't worth it. A single call she was home. Using her own fee 💀
Nilikua natafuta hii comment. Yaani watoto bwana. Au kama ni mkubwa basi anazeeka na utoto wakeUandishi wako unaonesha wewe ni teenage
Akilikwaa gonjwa utakua unampelekea uji hospitali??? Ushauri wa kipuuzi mnapeanaHuu ni uoga, ujinga au ujanja?
Personally sijaona mpka sasa hivi connection ya tattoo zake na kutomkaza huyo manzi.
Maana hzo maneno za oohh bad background e.t.c ni mtazamo wako about it na huna proof yoyote. Lakn maku iko hapo in its real form wewe ndo umeshindwa kuitindua.
So wat if she smokes weed? Some are wild like that and its no big deal thats why kama una hofu unavaa zana.
I think wewe ni wale simp men a.k.a the giid guys ambao mna vingreza viiingi lakn matendo hoi kbsa.
Haya mkuu, endelea kumuimbia maua mazuri. Hopeless!
Hayo ma-devil yamechorwa sehemu gani za mwili wake?Leo bwana nipo gheto pisi imenipigia simu inakuja then ni kasema fresh njoo. Guess what kaingia ndani we make stories and all.
Suburi ni rewind kidogo hii pisi nimeijua kwa job with the chats and stories we link up and tuka plan ku meet then today happen kumbuka kwa job ni mtu safi yani poa sana.
Leo 😂😂😂 Well she has several tattoos actually 5 tattoos I am shocked. She is sleeping over. I refuse kuuza Match. Machine imegoma kusimama all night. I just can't sleep with her. I can't
Ulifanya vema kuwa makini maana nasikia hizo tatoo usiku zinageuka kuwa popobawaLeo bwana nipo gheto pisi imenipigia simu inakuja then ni kasema fresh njoo. Guess what kaingia ndani we make stories and all.
Suburi ni rewind kidogo hii pisi nimeijua kwa job with the chats and stories we link up and tuka plan ku meet then today happen kumbuka kwa job ni mtu safi yani poa sana.
Leo 😂😂😂 Well she has several tattoos actually 5 tattoos I am shocked. She is sleeping over. I refuse kuuza Match. Machine imegoma kusimama all night. I just can't sleep with her. I can't
Sasa Mkuu kama angekua hana nguvu za kiume angemwita ili aje afanye nini? Na angeandika hapa ili iweje...Siyo kwamba huna nguvu za kiume mkuu?
Kwahiyo kama watu wamegonga hadi wenye ngoma ndo na yeye agonge Tu....Jichunguze kwa umakini uanaume wako aise, unaonekana we sio mlumendago, watu wanagonga mpaka wenye ngoma na maisha yanaendelea we umefail kisa tattoo
Sent from my MI PLAY using JamiiForums mobile app
Mkuu hizo ni kama red flags tu....unaweza ukawa na ugonjwa na ukawa asymptotic na unaweza kuwa mgonjwa ukawa symptomatic..The scenario above could be a symptomatic alert to take care kama angeamua kupiga apige lakini kwa kuchukua Tahadhari zoteKuwa makini tattoo sio kipimo cha maradhi ukisubiri uuone tattoo ndo uchukue tahadhari utaungua kizembe sana mkuu....