1 to 10
Senior Member
- Apr 24, 2020
- 162
- 230
Hamnaga kitu nyie mnaanza kusingizia tatooo mtoto amejileta na anajitambua kabisa huyo we unalala na usingizu unakuja kabisa huku tako la mtoto linakugusa kabisaKwahiyo kama watu wamegonga hadi wenye ngoma ndo na yeye agonge Tu....
They are simply idiots...Mtaji wa kwanza ni Afya kama hujali lolote kuhusu Afya yako ni Simply Umejikatia Tamaa Tu..
Nasema hivi hamnaga kitu nyie masela kwenye Yale mambo yetu nyie hata nyeto inaonekana hamjapiga kwa style yenu mnaonekana
Sent from my MI PLAY using JamiiForums mobile app