Leo nimeona uongo wa mchungaji Bushiri

Leo nimeona uongo wa mchungaji Bushiri

Nenda YouTube andika fake prophet (bushiri) exposed kisha uje uongezee nyama watu waamke.
 
Mi huwa nasema siku zote nguvu ya hawa Manabii wa uongo inatokatokana na Madhehebu mama kupotoka na hivyo kusababisha waumini wake kukosa majibu ya maombi yao kwani ukishindwa kufuata taratibu zake nae Mungu hujitenga.Makanisa mama sku izi yamekua taasisi km za serikali. Hakuna maombi ya nguvu ya kufunga na kuomba.Imebaki ni michango! na harambee za kila namna. Kuna kanisa fulani kubwa tu migogoro kila siku maaskofu wanatimuana kila wkt!!
 
Mi huwa nasema siku zote nguvu ya hawa Manabii wa uongo inatokatokana na Madhehebu mama kupotoka na hivyo kusababisha waumini wake kukosa majibu ya maombi yao kwani ukishindwa kufuata taratibu zake nae Mungu hujitenga.Makanisa mama sku izi yamekua taasisi km za serikali. Hakuna maombi ya nguvu ya kufunga na kuomba.Imebaki ni michango! na harambee za kila namna. Kuna kanisa fulani kubwa tu migogoro kila siku maaskofu wanatimuana kila wkt!!
 
Yesu alisemaje tena vile?"IMANI YAKO NDIO ITAKAYO KUPONYA".Ndio maana kuna uhuru wa kuabudu.Wewe unamuona hafai,wapo walionufaika na huduma yake.CHUKI ni kitu kibaya sana,hasa tunapokuwa tunaingiza masuala ya imani.Labda nikuulize mtoa post,wewe unapoamini,akitokea mtu akakashifu imani yako.Wakati wewe unapata huduma stahiki.wewe utamchukuliaje huyo mtu?Mwenyezi Mungu amekupa ufahamu utumie vyema.Nenda ukasome Zaburi 37:7.Kama hautaweza kuisoma zaburi yote ya 37.Halafu ulete mrejesho hapa.Aluta Continua!
 
Yani ontario ndio atafundishwa na bwnaa huyo utapeli ndio rafiki yake mkubwa ndio maana mwanazo aliposema una-urafiki na huyo jamaa nilianza kutia mashaka.
 
Ukitaka kujua utapeli wake angalia prophetic channel at least mwaka mmoja hivi. Mimi nimemfuatilia tangu 2013 yaani ametapeli wengi sana badala ya kuwaacha waende jehanam yeye anawafundisha siri za mbinguni, anaudhi sana.
Mwingine tapeli ni Ontario yaani anafichua siri za jinsi ya kutajirika wakati asili yetu ni umaskini, umaskini upo kwenye damu yeye anataka tuachane nao, Ontario huyu.
 
Ukitaka kujua utapeli wake angalia prophetic channel at least mwaka mmoja hivi. Mimi nimemfuatilia tangu 2013 yaani ametapeli wengi sana badala ya kuwaacha waende jehanam yeye anawafundisha siri za mbinguni, anaudhi sana.
Mwingine tapeli ni Ontario yaani anafichua siri za jinsi ya kutajirika wakati asili yetu ni umaskini, umaskini upo kwenye damu yeye anataka tuachane nao, Ontario huyu.
unazengua wewe mimi sija mponda ila nime chukia uongo wake kufundishwa njia za mbinguni hata wewe una weza ukiwa mwenyewe ila kinacho niuma ni watu ku nyenyekea kwakwe kuitisha pesa ukitaka kumuona nakadhalika sasa kama hii video anaonyesha anafanya miujiza kumbe hamna kitu na watu wana amini ni nini sasa hii
 
Kumbe na huyu ana waumini? So shame kulaza akili zetu et na wao wanamtafta Mungu wa kweli hawa
Kuna video moja huko kanisani kwake wanatokea malaika eti wanashuka na watu wanaamini wanalia na kupiga kelele kumbe ni technology tu ameseti kwa juu na kutoa mwanga mweupe

Jamaa tapeli balaa
 
Yesu alisemaje tena vile?"IMANI YAKO NDIO ITAKAYO KUPONYA".Ndio maana kuna uhuru wa kuabudu.Wewe unamuona hafai,wapo walionufaika na huduma yake.CHUKI ni kitu kibaya sana,hasa tunapokuwa tunaingiza masuala ya imani.Labda nikuulize mtoa post,wewe unapoamini,akitokea mtu akakashifu imani yako.Wakati wewe unapata huduma stahiki.wewe utamchukuliaje huyo mtu?Mwenyezi Mungu amekupa ufahamu utumie vyema.Nenda ukasome Zaburi 37:7.Kama hautaweza kuisoma zaburi yote ya 37.Halafu ulete mrejesho hapa.Aluta Continua!
Bushiri ni tapeli tena tapeli tena tapeli haswa

Muongo ,tapeli

Ujinga wake atawafanyia waAfrika waliokata tamaa kuna evidence 100 jamaa anazingua kwann yeye na sio wengine wasemwe ??
 
Kuna video moja huko kanisani kwake wanatokea malaika eti wanashuka na watu wanaamini wanalia na kupiga kelele kumbe ni technology tu ameseti kwa juu na kutoa mwanga mweupe

Jamaa tapeli balaa
hiyo video unaweza kuipata maana nataka niione vioja vyake zaidi
 
Back
Top Bottom