MR LINKO
JF-Expert Member
- Aug 20, 2016
- 3,034
- 3,580
HABARI NGOA NIANZE NA SIFA ZAKE
1. Alishawahi tembea angani
2. Ana uwezo wa kuongeza account yako ya bank na ikajaa pesa
3. Na kadhalika ila hana ushuhuda zaidi wa hapo tu kanisani na bila uthibitisho
Huwa nawaambia hawa wachugaji sio watu wamejaza makanisa na kujifanya wanafanya miujiza kumbe ni akili tu wanacheza na watu na ni biashara huwa wanafanya juu chini kuakikisha watu i mean waumini waamini kama kweli Mungu ana tenda ila kwa hii video nilio iona twitter huyu wanamuita bushiri nime mdharau sana sio kidogo hebu tazama huyu bashiri wa nigeria ambae ana wafuasi wakutosha na anajaza kanisa huwa naiuliza swali kwanini ni sisi africa tu tuna roho nyepesi na ya kutukuza hadi kufikia kuacha kuuomba mungu na kubaki kuweka imani kwa hawa watu 100% hii video niya twitter bonyeza uone maana nimejaribu ku download imee nizengua.
kumbuka mimi sija mponda ila nime chukia uongo wake kufundishwa njia za mbinguni hata wewe una weza ukiwa mwenyewe ila kinacho niuma ni watu ku nyenyekea kwakwe kuitisha pesa ukitaka kumuona nakadhalika sasa kama hii video anaonyesha anafanya miujiza kumbe hamna kitu na watu wana amini ni nini sasa hii
1. Alishawahi tembea angani
2. Ana uwezo wa kuongeza account yako ya bank na ikajaa pesa
3. Na kadhalika ila hana ushuhuda zaidi wa hapo tu kanisani na bila uthibitisho
Huwa nawaambia hawa wachugaji sio watu wamejaza makanisa na kujifanya wanafanya miujiza kumbe ni akili tu wanacheza na watu na ni biashara huwa wanafanya juu chini kuakikisha watu i mean waumini waamini kama kweli Mungu ana tenda ila kwa hii video nilio iona twitter huyu wanamuita bushiri nime mdharau sana sio kidogo hebu tazama huyu bashiri wa nigeria ambae ana wafuasi wakutosha na anajaza kanisa huwa naiuliza swali kwanini ni sisi africa tu tuna roho nyepesi na ya kutukuza hadi kufikia kuacha kuuomba mungu na kubaki kuweka imani kwa hawa watu 100% hii video niya twitter bonyeza uone maana nimejaribu ku download imee nizengua.
kumbuka mimi sija mponda ila nime chukia uongo wake kufundishwa njia za mbinguni hata wewe una weza ukiwa mwenyewe ila kinacho niuma ni watu ku nyenyekea kwakwe kuitisha pesa ukitaka kumuona nakadhalika sasa kama hii video anaonyesha anafanya miujiza kumbe hamna kitu na watu wana amini ni nini sasa hii