Kozo Okamoto
JF-Expert Member
- Oct 14, 2013
- 3,391
- 1,546
Habari,
Leo mida ya saa tisa hivi, nilikuwa Ahaad apartment(Morogoro rd/Libya street) floor X. Nilipomaliza kazi zangu nikabonyeza lift ili niweze kushuka ground floor, kipindi naingia kwenye lift kuna mdada wa kibongo (alikuwa amevaa vizuri tu) alikuwa anashuka na humo ndani walikuwa wahindi wawili wanawake wamebana pua.
Mara ya kwanza nilifikiri labda wanabana pua zao kwasababu zao binafsi. kumbe sababu yao ilikuwa ni sisi waswahili tuliopanda ndani ya lift tulikuwa tunanuka!!!! Kwakweli nilijisikia vibaya sana, kwahiko kilichotokea.
Ninauhakika asilimia mia kabisa mimi na hata wale abiri wenzangu(waswahili) tulikuwa hatuniki hata kidogo ila ni ubaguzi uliopitiliza kwa hawa Washenzi wa kihindi. Kweli nipo kwenye ardhi yangu ya tanzania lakini bado nabaguliwa!!!!!??!!! Hawa watu ipo dawa yao inashemka tu, ipo siku watakuja kutuheshimu sisi waswahili.
Poleni sana watanzania wenzangu ambao hamumalizi siku moja bila ya kunyanyaswa na wahindi.
we mpumbavu sana,uko nchini mwako halafu unafanyiwa hivyo umeangalia tu!! ilitakiwa ulete post humu ikisema unahudhuria mahakamani kwa kosa la kuvunja shigo wahindi. Mpuuzi sana we mwanaume kama mabinti.
Wachaga tukiingia Ikulu hawa Wahindi wote watahama kule mjini kwenye maghorofa.
Itabidi wachague moja, wahamie Mwarusembe au warudi kwao kwasababu hata Kibamba, Mbezi hawataruhusiwa kuishi kabisa.
duuh ha2akunikuta mimi na nimeenda india tanzania safi mara elfu ninge washushua wangestaajabu....we ukitaka kumpatia muhindi mwambie umefika kwao hawezi kukudharau asilani kwanza ataanza kuona haya ...india mmmh isikie ivyo ivyoHabari,
Leo mida ya saa tisa hivi, nilikuwa Ahaad apartment(Morogoro rd/Libya street) floor X. Nilipomaliza kazi zangu nikabonyeza lift ili niweze kushuka ground floor, kipindi naingia kwenye lift kuna mdada wa kibongo (alikuwa amevaa vizuri tu) alikuwa anashuka na humo ndani walikuwa wahindi wawili wanawake wamebana pua.
Mara ya kwanza nilifikiri labda wanabana pua zao kwasababu zao binafsi. kumbe sababu yao ilikuwa ni sisi waswahili tuliopanda ndani ya lift tulikuwa tunanuka!!!! Kwakweli nilijisikia vibaya sana, kwahiko kilichotokea.
Ninauhakika asilimia mia kabisa mimi na hata wale abiri wenzangu(waswahili) tulikuwa hatuniki hata kidogo ila ni ubaguzi uliopitiliza kwa hawa Washenzi wa kihindi. Kweli nipo kwenye ardhi yangu ya tanzania lakini bado nabaguliwa!!!!!??!!! Hawa watu ipo dawa yao inashemka tu, ipo siku watakuja kutuheshimu sisi waswahili.
Poleni sana watanzania wenzangu ambao hamumalizi siku moja bila ya kunyanyaswa na wahindi.
Wachaga tukiingia Ikulu hawa Wahindi wote watahama kule mjini kwenye maghorofa.
Itabidi wachague moja, wahamie Mwarusembe au warudi kwao kwasababu hata Kibamba, Mbezi hawataruhusiwa kuishi kabisa.
Habari,
Leo mida ya saa tisa hivi, nilikuwa Ahaad apartment(Morogoro rd/Libya street) floor X. Nilipomaliza kazi zangu nikabonyeza lift ili niweze kushuka ground floor, kipindi naingia kwenye lift kuna mdada wa kibongo (alikuwa amevaa vizuri tu) alikuwa anashuka na humo ndani walikuwa wahindi wawili wanawake wamebana pua.
Mara ya kwanza nilifikiri labda wanabana pua zao kwasababu zao binafsi. kumbe sababu yao ilikuwa ni sisi waswahili tuliopanda ndani ya lift tulikuwa tunanuka!!!! Kwakweli nilijisikia vibaya sana, kwahiko kilichotokea.
Ninauhakika asilimia mia kabisa mimi na hata wale abiri wenzangu(waswahili) tulikuwa hatuniki hata kidogo ila ni ubaguzi uliopitiliza kwa hawa Washenzi wa kihindi. Kweli nipo kwenye ardhi yangu ya tanzania lakini bado nabaguliwa!!!!!??!!! Hawa watu ipo dawa yao inashemka tu, ipo siku watakuja kutuheshimu sisi waswahili.
Poleni sana watanzania wenzangu ambao hamumalizi siku moja bila ya kunyanyaswa na wahindi.
Pengine una kikwapa hujijui.
Uliwauliza kwanin wamebana pua??
Pengine una kikwapa hujijui.
......labda ulikuwa unanuka kikwapa, hapa bongo watu wengi haswa wanaume hawajui kunitumia deodorant.
Utakuta kwapa limetoa jasho na harufu mbaya.
Haswa humo kwenye maelevator huwa napanda sana na wanuka kikwapa.