Leo nimeachwa,na sababu ni hii, nishaurini

Leo nimeachwa,na sababu ni hii, nishaurini

Pengine hukuwa wazi kwake wkt mnaanza mahusiano yenu, labda ulimwambia hujawai kuwa na mtu yeye ndo wa kwanza!!!
 
pole! ila kwa kweli hata ingekua wewe lazima ungekua hurt kidogo, na heri ungekua umemuonyesha mwenyewe hiyo barua, sasa kakukuta nayo live halafu unayafuta!!!!! unayafutia nini kama yamepita? hata mi ningejiuliza!
 
mimi nina mchumba, tuko in relation for 2 years,jana usiku alikuja kwangu mimi kanikuta nafanya usafi wa chumbani,nikaiona novel ambayo niliipenda sana,nilipokua naiangalia its pages nikakuta niliandikaga maneno fulan ya kumsifu demu wangu wa zamani kama vile i love you so much dear,i will never hurt you, and so on,hayo maneno niliyaandika nikiwa bado hatujawa na relation na huyu,basi nikachukua pen nikawa nayafuta,yeye alipoona akanyakua kitabu akayasoma,from there akakasirika acha chanachana kitabu na kukitupia ndan ya ndoo ya maji,na akasema ameniacha,anaogopa eti kama niliweza kuwa na mtu nikamthamini kiasi kile then tumeachana,kumbe hata yeye tutaachana tu,so bora atimke mapema,Jaman nifanye nini? Na nilikua karibuni kutangaza ndoa,am so confused.Ushauri wenu plz

Piga kimya kaka, she will come by her self!
 
Pengine hukuwa wazi kwake wkt mnaanza mahusiano yenu, labda ulimwambia hujawai kuwa na mtu yeye ndo wa kwanza!!!

Na hiki hasa nahisi ndio kilichopo....ndo mana mimi huwa nasisitiza mnapoingia kwenye mahusiano mapya kuweni wawazi kuhusu mambo yenu yaliyopita
 
unajua unaweza kumuacha,lakin je utaacha wangapi? Yaani mi namheshimu sana,mpaka nawaza kumtafutia kamchepuko,

Mmmmmh!! Hiyo definiton yako ya heshima sijui unatumia kamusi gani mkuu, labda alishtukia hilo mapema akaona ajiongeze!
Acha hasira zake zipoe kwanza, ongea naye halafu kutoka hapo utajua km bado una nafasi kwake au usonge mbele...
 
Mtumie mesage moja tu mwambie ilov u dear, afu kaa kimya
 
Na hiki hasa nahisi ndio kilichopo....ndo mana mimi huwa nasisitiza mnapoingia kwenye mahusiano mapya kuweni wawazi kuhusu mambo yenu yaliyopita

huwa hawawi wa kweli mtu anafukia mashimo aonekane ni mwema ili apewe kipaumbele!!
 
Siwezi kuoa mwanamke mwenye hasira za kizungu, leo kachana kitabu kesho si atavunja tv?? Kwa pesa gani?

Nitafungwa bure.

Okay kama ni kweli basi asipanick...amwache huyu mchumba apoe kisha amweleweshe tena..kama aki insist basi ajue alikuwa anamtafutia sababu tu ya kumwacha hakuwa anampenda kivile...angekuwa mwelewa angeshaelewa toka mwanzoni.
 
Unamwachaje mtu kirahisi hivyo....hiyo sababu siyo strong kiasi cha kuvunja uhusiano
Peaneni distance kwanza...wanawake tunapenda kubembelezwa,mueleze atakuelewa tu,japo inaudhi
 
mimi nina mchumba, tuko in relation for 2 years,jana usiku alikuja kwangu mimi kanikuta nafanya usafi wa chumbani,nikaiona novel ambayo niliipenda sana,nilipokua naiangalia its pages nikakuta niliandikaga maneno fulan ya kumsifu demu wangu wa zamani kama vile i love you so much dear,i will never hurt you, and so on,hayo maneno niliyaandika nikiwa bado hatujawa na relation na huyu,basi nikachukua pen nikawa nayafuta,yeye alipoona akanyakua kitabu akayasoma,from there akakasirika acha chanachana kitabu na kukitupia ndan ya ndoo ya maji,na akasema ameniacha,anaogopa eti kama niliweza kuwa na mtu nikamthamini kiasi kile then tumeachana,kumbe hata yeye tutaachana tu,so bora atimke mapema,Jaman nifanye nini? Na nilikua karibuni kutangaza ndoa,am so confused.Ushauri wenu plz

Yupo na mwingine hapo alikuwa anataka kisingizio na wewe mchunie
 
Utoto unamsumbua! Tafuta matured woman! Ukioa huyo iko siku atakumwagia maji ya moto au atachoma Nyumba moto kwa hasira!
 
Unahisi tutawezakukusaidia kumrudisha
 
Back
Top Bottom