Leo nimeachwa,na sababu ni hii, nishaurini

Leo nimeachwa,na sababu ni hii, nishaurini

Usifanye maamuzi ya haraka mpe nafasi hasira ziishe alafu mtazungumza

mkisha yamaliza najua atakua anatoa machoz kwa uchungu mpige mashine kuliko cku zote atakuxamehe bila kinyongo mdau fanya hvy coz hata mim huwa nawasugua ipasavyo kwny hali kam hy
 
Vijana mna mambo sana. Nimegundua kwamba mnapokuwa kwenye mahusiano, atakaye kuwa wa kwanza kumuacha mwenzake ndiye mjanja.
 
Nenda stationary tengeneza kadi feki za vikao vyako vya harusi. Tengeneza kama kumi hivi ili utakapompelekea zibaki nyingine mikononi ila usipeleke wewe. Tafuta mtu mwingine apeleke akiwa na hizo kadi za ziada. Ukithibitisha kwamba kweli kadi amepewa kitakachotokea tuletee feedback.
 
Siwezi kuoa mwanamke mwenye hasira za kizungu, leo kachana kitabu kesho si atavunja tv?? Kwa pesa gani?

Nitafungwa bure.

Now thats Kongosho speaking nakupendea hapo tu..live live
 
Last edited by a moderator:
Unajua wakati mwingine ni vizuri kuwa wazi kwa mchumba wako. Yaani inapendeza akijua mahusiano yaliyopita na ulikua deep kiasi gani. Hii kitu wengi hawapendi kuizungumzia lkn ni muhimu sana kwenye mahusiano. Nakumbuka enzi hizo za uchumba mwenzangu alinieleza kwa kina mahusiano yake yalliyopita. Hii Inasaidia hata kama kuna kitu cha zamani kitaonekana kwa mchumba mpya hapatahitaji maelezo mengi na ni rahisi kuelewa. Sasa huyu ndugu kuna sehemu alikosea yapasa afanye marekebisho .
Sawa kabisa ila hii reaction mbona sio propotional na issue yenyewe
 
Ni kweli kuachana sio suluhisho la kila kitu halafu kwanini mtishiane kuachana , je hakuna namna nyingine ya kufikia muafaka isipokua ni kuachana tu. Hii haiko njema kwani inaonyesha kama vile bi dada anajiona kuwa yeye ni muhimu sana kwa huyu ndugu na bila uwepo wake basi maisha ya jamaa yatakua machungu. Wakati mwingine vijana ke/me wawe waangalifu hasa unapotafuta life partner ni muhimu sana kuangalia mambo ya msingi na si kuongozwa na macho . Yafaa uwepo uwiano sawa wa muonekano wa nje na wa ndani. Wengi hu-ignore red flags pindi zionekanapo.
Ni kweli mkuu Ablessed umeliweka sawa kabisa, kwa mfano kosa kama la mtoa mada kweli si nzuri kuacha kumbumbu za maex wetu..inaudhi lakini pia sidhani kama ni makosa ya kfanya mtu muachane, tena mtu mmeshatambulishana..inabidi tujitahidi kuangalia viashiria vya migogoro ambayo tutakwenda kujitengenezea kwenye ndoa kabla ya kufika huko..ni ngumu sana lkn ni kumuomba mungu na kuwa makini..
 
Nawe kaka inabidi ukue sasa inamaana huo ujumbe huwa unasoma baadae usiku unamkumbuka au? kama ni zamani ina maana na huyu girl alishachukua hamsini zake na wewe zako sasa unatunza ujumbe wa nini? Sometime unakuwa chanzo afu likitokea unaanza ee sijui nimtafutie mchepuko go ahead. Kama ingekuwa na yeye umemkutilizia afu akaanza kufuta wala usingemwelewa. Na wengi hapa wangekwambia huyo sio dem achana nae. Mwache kwanza hasira zipungue then uende ukajutie vitendo vyako vya kutunza evidence zinazokuletea matatizo.
Lakini kosa hilo mpaka kuachana kweli..!? Labda mwenye uzi kuna kikubwa zaidi kaficha..!?
 
Huyo inaonekana ni mtu asiyejiamini na hiyo ni hatari sana kwa maisha yenu ya baadaye, na kama reaction zake ndo hizo za kuharibu vitu jipange kununua simu nyingi mkuu!
 
mimi nina mchumba, tuko in relation for 2 years,jana usiku alikuja kwangu mimi kanikuta nafanya usafi wa chumbani,nikaiona novel ambayo niliipenda sana,nilipokua naiangalia its pages nikakuta niliandikaga maneno fulan ya kumsifu demu wangu wa zamani kama vile i love you so much dear,i will never hurt you, and so on,hayo maneno niliyaandika nikiwa bado hatujawa na relation na huyu,basi nikachukua pen nikawa nayafuta,yeye alipoona akanyakua kitabu akayasoma,from there akakasirika acha chanachana kitabu na kukitupia ndan ya ndoo ya maji,na akasema ameniacha,anaogopa eti kama niliweza kuwa na mtu nikamthamini kiasi kile then tumeachana,kumbe hata yeye tutaachana tu,so bora atimke mapema,Jaman nifanye nini? Na nilikua karibuni kutangaza ndoa,am so confused.Ushauri wenu plz


kabila gani? kama ni mchagga wa Marangu basi umeumia.. lakini kama ni kabila lingine basi subiri kama siku 3 hasira zikiisha mpigie myamalize..
 
mpotezee tena fanya kama umesusa kabisa ndani ya wiki asipokufata vuta dem mwingine weka ndani
 
mimi nina mchumba, tuko in relation for 2 years,jana usiku alikuja kwangu mimi kanikuta nafanya usafi wa chumbani,nikaiona novel ambayo niliipenda sana,nilipokua naiangalia its pages nikakuta niliandikaga maneno fulan ya kumsifu demu wangu wa zamani kama vile i love you so much dear,i will never hurt you, and so on,hayo maneno niliyaandika nikiwa bado hatujawa na relation na huyu,basi nikachukua pen nikawa nayafuta,yeye alipoona akanyakua kitabu akayasoma,from there akakasirika acha chanachana kitabu na kukitupia ndan ya ndoo ya maji,na akasema ameniacha,anaogopa eti kama niliweza kuwa na mtu nikamthamini kiasi kile then tumeachana,kumbe hata yeye tutaachana tu,so bora atimke mapema,Jaman nifanye nini? Na nilikua karibuni kutangaza ndoa,am so confused.Ushauri wenu plz

Mtu wa aina hii!

Hata hiyo miaka miwili ulimvumilia sana kama si kuwa -----!
 
Inaonekana alikuwa anatafuta kijisababu cha kukukimbia, we jishushe, muelekeze situation na onesha kwamba unampenda na yeye ndie aliye kwenye mipango yako, kama akikomaa na msimamo wake basi alishajiapanga, naona sababu yake ni dhaifu mno.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Back
Top Bottom