Ngwathra Platinum Member Joined Jul 11, 2007 Posts 7,303 Reaction score 15,022 Nov 15, 2024 #1 Kila kitu tushasahau na single channel mind zetu tayari! Itakuwa gamond for 2 weeks kila kona nchi nzima then fahamu zetu ndio zitarudi tusubiri toleo lingine la maigizo tena. Mungu atuhurumie tu (kama yupo na anaona)
Kila kitu tushasahau na single channel mind zetu tayari! Itakuwa gamond for 2 weeks kila kona nchi nzima then fahamu zetu ndio zitarudi tusubiri toleo lingine la maigizo tena. Mungu atuhurumie tu (kama yupo na anaona)
ngara23 JF-Expert Member Joined Aug 31, 2019 Posts 16,879 Reaction score 39,904 Nov 15, 2024 #2 Watu hawatajali sarakasi za uchaguzi
Akilindogosana JF-Expert Member Joined Jan 12, 2020 Posts 4,629 Reaction score 13,551 Nov 15, 2024 #3 Ccm wanafurahia mno, sasa hivi macho yoooote na masikio yoooooooteee ni kwa Yanga. Watavuruga uchaguzi wa serikali za mitaa, kisha watapata "ushindi wa kishindo" 🤣🤣🤣
Ccm wanafurahia mno, sasa hivi macho yoooote na masikio yoooooooteee ni kwa Yanga. Watavuruga uchaguzi wa serikali za mitaa, kisha watapata "ushindi wa kishindo" 🤣🤣🤣
N Nilipe nisepe JF-Expert Member Joined Sep 9, 2024 Posts 1,472 Reaction score 3,500 Nov 15, 2024 #4 Uafrika ni laana,Mungu wabariki wazungu..
edon66 JF-Expert Member Joined Feb 11, 2023 Posts 3,756 Reaction score 11,435 Nov 15, 2024 #5 Wanaitaa trend ,,,,, Upuuzi mtupu tu