Leo ni sikukuu ya kugegedana?


tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,832
Likes
5,061
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,832 5,061 280
Nipo hapa mtaa wa kati nafanya utafiti binafsi. Asilimia kubwa ya watu, hasa vijana na watu wa umri wa kati, wapo wawiliwawili (bond) na wanaonekana wapo kimahaba zaidi.

Nimepita mitaani, kwenye baa, groceries, na maeneo mengine ya kujipumzisha hali ni hiyohiyo. Kilichonitisha zaidi ni pale nilipopita kwenye guest houses zilizopo maeneo haya kuanzia mishale ya saa 7 adhuhuri na kukutana na maandishi: 'VYUMBA VIMEJAA!'. Nimefanya utafiti kwenye nyumba zipatazo 8, zijapata hata chumba kimoja cha wageni kilicho wazi! Yaani haya ni maasi ndugu zangu.

Inakuaje sikukuu hii ya kimungu inageuzwa kuwa ya kipagani kihivyo? Kama hii sio laana ni nini? Baa nazo zimejaa hakuna pa kutema mate. Ni kama vile watu walikuwa wanaisubiri siku hii kwa hamu ili wapate kulewa na kuzini.

Tujifunze kumuogopa Mungu ndugu zangu. Na tuepuke miadi yoyote ya kingono kwenye siku hii takatifu. Naona watu wa Mungu wanaangamia sio tu kwa kukosa maarifa lakini pia kwa kujitakia wenyewe.

Nawatakia krismas njema. Mungu awabariki
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
901
Likes
105
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
901 105 60
kama x mac tu vyumba vimejaa..je valentine day ikifika itakuwaje????tumuogope mungu jamani..xmac njema na kwako pia mkuu..
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,242
Likes
350
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,242 350 180
Nipo home na ma wife,my daughter yupo disco jirani natoka kumfuata sasa.!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,195
Likes
5,402
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,195 5,402 280
Huo muda uliozurura ungekwenda kutembelea hata wagonjwa mahospitali
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,303
Likes
5,335
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,303 5,335 280
Yesu yu karibu kuja
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,242
Likes
350
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,242 350 180
Huo muda uliozurura ungekwenda kutembelea hata wagonjwa mahospitali
Naye anatafuta guest kwan yupo na mgeni!TOKA KWENYE GUEST ZA BUKU 10,TAFUTA KUANZIA 25,000/=KM SALIO HALITOSHI HYO BUKU 10
Mpe huyo mgeni wako afanye nauli then vizia km mwaka mpya atapewa ruhusa na walezi wake..!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,674
Likes
3,550
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,674 3,550 280
niko IPINGA familia, yangu hotel niliyoshukia hostel zote zimejaa.
sasa je tuseme na huu ni uzinzi??
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,833
Likes
13,595
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,833 13,595 280
Watu wamejichanga mwaka mzima...Hiki ndo kipindi cha kutumbua mzee....

Ila kwa kiasi..Hii sikukuu ni yakifamilia zaidi..
 
byembalilwa

byembalilwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,840
Likes
581
Points
280
Age
38
byembalilwa

byembalilwa

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,840 581 280
hii post haitopata wachangiaji watu wako bize wanagegedana!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,645
Likes
5,065
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,645 5,065 280
aisee, labba hao .ni wageni wa nje ya mji ....
 
M

Mamba A

Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
M

Mamba A

Member
Joined Nov 1, 2013
9 0 0
Kristo yesu amezaliwa!!!!!Amezaliwa kweli kweli, Na wale wote watakao mpokea wataitwa watoto! Hii ni siku ya amani, Upendo na kutenda yaliyo mema! Mungu atubariki sana.Amen!
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,832
Likes
5,061
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,832 5,061 280
kama x mac tu vyumba vimejaa..je valentine day ikifika itakuwaje????tumuogope mungu jamani..xmac njema na kwako pia mkuu..
asante mkuu. tuzidi kumuomba Mungu atutue huu mzigo wa dhambi tuliobebeshwa na shetani na kwa kuwa Mungu ni mwema nina imani atasikia kilio chetu.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,832
Likes
5,061
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,832 5,061 280
Huo muda uliozurura ungekwenda kutembelea hata wagonjwa mahospitali
nilikuwa nishatoka hospitali mkuu, tena niliyoyakuta huko hospitali siwezi hata kuyasimulia--yaani kinamama waliojifungua wanalalishwa kwenye sakafu eti!
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,832
Likes
5,061
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,832 5,061 280
Naye anatafuta guest kwan yupo na mgeni!TOKA KWENYE GUEST ZA BUKU 10,TAFUTA KUANZIA 25,000/=KM SALIO HALITOSHI HYO BUKU 10
Mpe huyo mgeni wako afanye nauli then vizia km mwaka mpya atapewa ruhusa na walezi wake..!
mkuu, kazi yangu ilikuwa ni kufanya utafiti tu. sikuwa na ajenda nyingine zaidi ya hiyo.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,832
Likes
5,061
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,832 5,061 280
aisee, labba hao .ni wageni wa nje ya mji ....
ni wa hapahapa mtaani. kwenye vitabu vya wageni mtu anasaini anatokea kinondoni na anakwenda kinondoni--mgeni gani huyo?
 

Forum statistics

Threads 1,236,727
Members 475,218
Posts 29,267,442