Leo ni siku yangu ya kuzaliwa.....

Leo ni siku yangu ya kuzaliwa.....

EJM_

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Posts
3,836
Reaction score
2,119
Niliambiwa, ulikuwa ni usiku kama huu wa leo wakati watu wakiwa wameenda kwenye misa ya mkesha wa kuamkia sikukuu ya x-mas marehemu mama yangu ndio alikuwa anahangaika kunileta mimi duniani. Naam usiku kama huu ndipo nilipozaliwa miaka kadhaa iliyopita na hivyo kufanya leo tarehe 25 kuwa sio tu siku ya kusherehekea kuzaliwa kwa Masiha, bali pia kuzaliwa kwangu na mwaka mwingine mpya kwangu.

Nawashukuru sana wana JF, hasa wa chumba hiki cha MMU, Siasa, Great Thinkers, Chit Chat, kule kwenye teknolojia nk. Kwani mmekuwa na mimi mpaka ninapoingia mwaka wangu mpya leo.

Nawatakia sherehe za kufana kwenye sikukuu hizi za mwisho wa mwaka lakini kikubwa zaidi, nawaombea sana Mwenyezi Mungu awape baraka na kuwazidishia kwa kila mtakalolifanya.

"HAPPY X-MAS & MERRY NEW YEAR TO YOU ALL"​
 
Happy birthday swt, it's my prayer that u live longer and save God for the rest of your life....Merry Christmas too.
 
Happy birthday swt, it's my prayer that u live longer and save God for the rest of your life....Merry Christmas too.
Thanks alot karembo, you stay blessed as well and take care on this day
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Mr Jr, we wish you Happy Birthday and Merry Xmas too.
 
Happy birthday mkuu and merry christmas. Sasa wakati unahadithiwa walikwambia ni nani alibaki nyumbani kulinda nyumba?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Asante sana... Nami nakutakia birthday njema na heri ya sikukuu ya Xmas.!!
 
212462xcitefun-happy-birthday-1.jpg
 
Asante sana... Nami nakutakia birthday njema na heri ya sikukuu ya Xmas.!!
Thanx alot Neylu and i will follow your note in the coming year "I will either find a way or make it"
 
Last edited by a moderator:
Happy birthday mkuu and merry christmas. Sasa wakati unahadithiwa walikwambia ni nani alibaki nyumbani kulinda nyumba?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Mzazi, mumewe na baadae daktari na manesi hospitali....Thanx mkuu Merry chrismas to you too
 
Niliambiwa, ulikuwa ni usiku kama huu wa leo wakati watu wakiwa wameenda kwenye misa ya mkesha wa kuamkia sikukuu ya x-mas marehemu mama yangu ndio alikuwa anahangaika kunileta mimi duniani. Naam usiku kama huu ndipo nilipozaliwa miaka kadhaa iliyopita na hivyo kufanya leo tarehe 25 kuwa sio tu siku ya kusherehekea kuzaliwa kwa Masiha, bali pia kuzaliwa kwangu na mwaka mwingine mpya kwangu.

Nawashukuru sana wana JF, hasa wa chumba hiki cha MMU, Siasa, Great Thinkers, Chit Chat, kule kwenye teknolojia nk. Kwani mmekuwa na mimi mpaka ninapoingia mwaka wangu mpya leo.

Nawatakia sherehe za kufana kwenye sikukuu hizi za mwisho wa mwaka lakini kikubwa zaidi, nawaombea sana Mwenyezi Mungu awape baraka na kuwazidishia kwa kila mtakalolifanya.

"HAPPY X-MAS & MERRY NEW YEAR TO YOU ALL"​

Kumbe tumezaliwa same day!.......heri ya kuzaliwa
 
Niliambiwa, ulikuwa ni usiku kama huu wa leo wakati watu wakiwa wameenda kwenye misa ya mkesha wa kuamkia sikukuu ya x-mas marehemu mama yangu ndio alikuwa anahangaika kunileta mimi duniani. Naam usiku kama huu ndipo nilipozaliwa miaka kadhaa iliyopita na hivyo kufanya leo tarehe 25 kuwa sio tu siku ya kusherehekea kuzaliwa kwa Masiha, bali pia kuzaliwa kwangu na mwaka mwingine mpya kwangu.

Nawashukuru sana wana JF, hasa wa chumba hiki cha MMU, Siasa, Great Thinkers, Chit Chat, kule kwenye teknolojia nk. Kwani mmekuwa na mimi mpaka ninapoingia mwaka wangu mpya leo.

Nawatakia sherehe za kufana kwenye sikukuu hizi za mwisho wa mwaka lakini kikubwa zaidi, nawaombea sana Mwenyezi Mungu awape baraka na kuwazidishia kwa kila mtakalolifanya.

"HAPPY X-MAS & MERRY NEW YEAR TO YOU ALL"​

Kumbe tumezaliwa same day!.......heri ya kuzaliwa

happy b'day and merry xmass wote.
 
Mkuu M'JrHappy Birthday TO YOU!...Lakini pia nimtakie na [MENTION]christine ibrahin[/MENTION] the same wishes...HONGERENI SANA!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom