leo ni siku yangu ya kuzaliwa

Edwin Chapa

Member
Jun 3, 2011
54
0
Kwanza napenda kumshukuru Mwenyezi Mungu kuniweka mpka leo hii na kutimiza umri nilioufikia,wapo wengi wao hawajafikia umri wangu,Pili nawashukuru wazazi wangu kwa kunilea,kunisomesha na kufikia hapa nilipofka,mwisho ni kwa ndugu,jamaa na marafiki kwa ukarimu wenu kuwa nami tokea nazaliwa mpka sasa,Nawapenda wote...
 

Pota

JF-Expert Member
Apr 8, 2011
1,901
1,500
we mtoto una adabu kwelikweli, umezaliwa na kuanza kushukuru! Mungu akujalie maisha marefu
 

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Apr 17, 2009
3,519
2,000
Kwanza napenda kumshukuru Mwenyezi Mungu kuniweka mpka leo hii na kutimiza umri nilioufikia,wapo wengi wao hawajafikia umri wangu,Pili nawashukuru wazazi wangu kwa kunilea,kunisomesha na kufikia hapa nilipofka,mwisho ni kwa ndugu,jamaa na marafiki kwa ukarimu wenu kuwa nami tokea nazaliwa mpka sasa,Nawapenda wote...
Kwa umri ulionao lazima kuna waliokukosea na kukukwaza mbona umewabagua? Huna kitu cha kuwaambia katika siku kama hii ya leo
 

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
18,454
2,000
Kwanza napenda kumshukuru Mwenyezi Mungu kuniweka mpka leo hii na kutimiza umri nilioufikia,wapo wengi wao hawajafikia umri wangu,Pili nawashukuru wazazi wangu kwa kunilea,kunisomesha na kufikia hapa nilipofka,mwisho ni kwa ndugu,jamaa na marafiki kwa ukarimu wenu kuwa nami tokea nazaliwa mpka sasa,Nawapenda wote...
so what?!
 

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Aug 11, 2011
1,416
0
haaapy baaaaathday tuuuyuu*3 haaapy baathday a dia eedwin epi bathdai tuuuuyuuuuuuuuuuuuuu kata keki tuleeeeee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom