leo ni siku yangu ya kuzaliwa


E

Edwin Chapa

Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
54
Likes
0
Points
0
Age
33
E

Edwin Chapa

Member
Joined Jun 3, 2011
54 0 0
Kwanza napenda kumshukuru Mwenyezi Mungu kuniweka mpka leo hii na kutimiza umri nilioufikia,wapo wengi wao hawajafikia umri wangu,Pili nawashukuru wazazi wangu kwa kunilea,kunisomesha na kufikia hapa nilipofka,mwisho ni kwa ndugu,jamaa na marafiki kwa ukarimu wenu kuwa nami tokea nazaliwa mpka sasa,Nawapenda wote...
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
301
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 301 180
Happy birthday mkuu
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,524
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,524 280
Häppý bìrtHdäý Edwìn ÇhApA!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,698
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,698 1,244 280
happy bday.....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,437
Likes
4,957
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,437 4,957 280
Happy birthday Edwin Chapa.....
 
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
1,847
Likes
107
Points
160
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
1,847 107 160
we mtoto una adabu kwelikweli, umezaliwa na kuanza kushukuru! Mungu akujalie maisha marefu
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,268
Likes
201
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,268 201 160
Kwanza napenda kumshukuru Mwenyezi Mungu kuniweka mpka leo hii na kutimiza umri nilioufikia,wapo wengi wao hawajafikia umri wangu,Pili nawashukuru wazazi wangu kwa kunilea,kunisomesha na kufikia hapa nilipofka,mwisho ni kwa ndugu,jamaa na marafiki kwa ukarimu wenu kuwa nami tokea nazaliwa mpka sasa,Nawapenda wote...
Kwa umri ulionao lazima kuna waliokukosea na kukukwaza mbona umewabagua? Huna kitu cha kuwaambia katika siku kama hii ya leo
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
672
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 672 280
Happy birthday edwin. Ukikojoa ulie nije nikubadilishe nepi.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
happy birthday ndugu
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Hongera kwa kuzaliwa upya mkuu. NiPM kwa zawadi ya Diapers
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,767
Likes
2,014
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,767 2,014 280
Kwanza napenda kumshukuru Mwenyezi Mungu kuniweka mpka leo hii na kutimiza umri nilioufikia,wapo wengi wao hawajafikia umri wangu,Pili nawashukuru wazazi wangu kwa kunilea,kunisomesha na kufikia hapa nilipofka,mwisho ni kwa ndugu,jamaa na marafiki kwa ukarimu wenu kuwa nami tokea nazaliwa mpka sasa,Nawapenda wote...
so what?!
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,418
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,418 14 0
haaapy baaaaathday tuuuyuu*3 haaapy baathday a dia eedwin epi bathdai tuuuuyuuuuuuuuuuuuuu kata keki tuleeeeee
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,767
Likes
2,014
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,767 2,014 280
haaapy baaaaathday tuuuyuu*3 haaapy baathday a dia eedwin epi bathdai tuuuuyuuuuuuuuuuuuuu kata keki tuleeeeee
pelekeni upuuzi wenu facebook tafadhali
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
heri ya kuzaliwa
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
Umeandalia nini marafiki watakaokufikia?
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245