Leo namsafisha Kigwangallah: Kampuni yake haikupata Stimulus Package!


C

chikakatata

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
220
Likes
2
Points
0
Age
46
C

chikakatata

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
220 2 0

kila siku nimekuwa nikifuatilia mijadala hapa jf hususan kuhusiana na mbunge wa nzega, dkt. Hamis kigwangallah, uhusiano wake na ofisi ya mke wa rais (wama) na kupewa mkopo kwa ajili ya kufanya biashara. Nimefanikisha kupata orodha ya makampuni yaloyopewa stimulus package na kukuta kampuni ya msk solution ltd ambayo inamilikiwa na dkt. Kigwangalla haimo, hivyo habari zote kuwa alipewa shavu na mama kikwete kupitia mfuko huu ni uongo. Pia nimepata taarifa kutoka kikao cha wafanyabiashara, wakulima na bodi ya pamba na waziri wa kilimo prof. Maghembe kilichokaa pale bungeni dodoma j2 iliyopita na kufuatiwa na kikao kingine leo hapa mwanza kuwa wanalalamika kwa kutopewa wenyewe na badala yake kupewa makampuni yasiyojihusisha na biashara hiyo na hivyo kumuomba rais aangalie jinsi mchakato huu ulivyoendeshwa ili kunusuru masoko ya wakulima wa zao hili nyeti kanda ya ziwa.
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,563
Likes
930
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,563 930 280
Mbona wamsemea yeye yupo hapa hata hivyo hiyo ni pepar ambayo inaweza kuwa tayari edited so wacha mchezo na mafisadi.
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,157
Likes
3,501
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,157 3,501 280
Umsafishe kwani wewe ni mahakama..?
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Wewe ni nani?
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,678
Likes
7,510
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,678 7,510 280
View attachment 52884 View attachment 52885
kila siku nimekuwa nikifuatilia mijadala hapa jf hususan kuhusiana na mbunge wa nzega, dkt. Hamis kigwangallah, uhusiano wake na ofisi ya mke wa rais (wama) na kupewa mkopo kwa ajili ya kufanya biashara. Nimefanikisha kupata orodha ya makampuni yaloyopewa stimulus package na kukuta kampuni ya msk solution ltd ambayo inamilikiwa na dkt. Kigwangalla haimo, hivyo habari zote kuwa alipewa shavu na mama kikwete kupitia mfuko huu ni uongo. Pia nimepata taarifa kutoka kikao cha wafanyabiashara, wakulima na bodi ya pamba na waziri wa kilimo prof. Maghembe kilichokaa pale bungeni dodoma j2 iliyopita na kufuatiwa na kikao kingine leo hapa mwanza kuwa wanalalamika kwa kutopewa wenyewe na badala yake kupewa makampuni yasiyojihusisha na biashara hiyo na hivyo kumuomba rais aangalie jinsi mchakato huu ulivyoendeshwa ili kunusuru masoko ya wakulima wa zao hili nyeti kanda ya ziwa.
Usichezee akili za watu. Kule kwenye jukwa la Wanabidii, Kigwangala mwenyewe alikwishakiri kuwa alipata fedha la Stimulus Package lakini akaijitetea kuwa kampuni yake ilistahili kupata, leo na wewe sijui umetokea wapi, unatuletea porojo. Wewe ni kuwadi? Kwa nini asijitetee mwenyewe?
 
B

Bagram Army

Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
48
Likes
0
Points
0
B

Bagram Army

Member
Joined Apr 16, 2012
48 0 0
Hamis Kigwangallah mboja umeingia kwa ID ingine?
Hawakuelewi unavyojitetea tunakujua sana sie.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
28,748
Likes
19,527
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
28,748 19,527 280
maandalizi ya uwaziri haya!kila la kheri Dr hamis nakutakia utafunaji mwema wa nchi.


KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,515
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,515 2,461 280
Haya nayo mambo. Kwamba mtu anasimama na kusema namsafisha fulani. Ama kweli hata mimi nitasimama na kusema namsafisha mkulo na mawaziri wenzake.
 
The Listener

The Listener

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
994
Likes
9
Points
35
The Listener

The Listener

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
994 9 35
Huyu mheshimiwa nilisoma naye na alikuwa mpiganaji toka shuleni. Amekuwa ni mtu wa kujituma yeye mwenyewe binafsi. Hata kabla ya kuwa mheshimiwa alikuwa ni mtu wa kujitoa sana kwa wana nzega katika shughuli mbalimbali.
 
Z

Zulqarnayn

Senior Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
107
Likes
1
Points
0
Z

Zulqarnayn

Senior Member
Joined Oct 17, 2011
107 1 0
Usichezee akili za watu. Kule kwenye jukwa la Wanabidii, Kigwangala mwenyewe alikwishakiri kuwa alipata fedha la Stimulus Package lakini akaijitetea kuwa kampuni yake ilistahili kupata, leo na wewe sijui umetokea wapi, unatuletea porojo. Wewe ni kuwadi? Kwa nini asijitetee mwenyewe?
acha uongo, hata mimi niko wanabidii na sijawahi kuona kama alishawahi kusema alipewa. acheni chuki binafsi
 
Z

Zulqarnayn

Senior Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
107
Likes
1
Points
0
Z

Zulqarnayn

Senior Member
Joined Oct 17, 2011
107 1 0
Haya nayo mambo. Kwamba mtu anasimama na kusema namsafisha fulani. Ama kweli hata mimi nitasimama na kusema namsafisha mkulo na mawaziri wenzake.
kama una data njoo 4wd na umsafishe yeyote yule umtakaye kwani umeshikwa mkono?
 
Z

Zulqarnayn

Senior Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
107
Likes
1
Points
0
Z

Zulqarnayn

Senior Member
Joined Oct 17, 2011
107 1 0
ahadhali wadau leo wameuweka wazi ukweli kuhusu stmulus package maana Mh Kigwangallah amekuwa akihangaika sana kujitetea hapa lakini haeleweki bora leo wameleta ushahidi tumeuona
 
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
2,863
Likes
711
Points
280
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
2,863 711 280
Ati 'leo namsafisha HK'

Msafishe tu!!
hako ka-attachment kenyewe hata hakaonekani!!
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,774
Likes
336
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,774 336 180
ahadhali wadau leo wameuweka wazi ukweli kuhusu stmulus package maana Mh Kigwangallah amekuwa akihangaika sana kujitetea hapa lakini haeleweki bora leo wameleta ushahidi tumeuona
Who is you by the way!!
Unasafisha watu kwa kibali cha nani, Hosea?, Utouh?
 
Z

Zulqarnayn

Senior Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
107
Likes
1
Points
0
Z

Zulqarnayn

Senior Member
Joined Oct 17, 2011
107 1 0
Ati 'leo namsafisha HK'

Msafishe tu!!
hako ka-attachment kenyewe hata hakaonekani!!
mbona sisi tumesoma? jaribu kuka-click katakuwa kakubwa utaona kama kampuni ya MSK Solution (ambayo ndiyo ya Mh Kigwangallah) imo au haimo
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
120
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 120 160
acha uongo, hata mimi niko wanabidii na sijawahi kuona kama alishawahi kusema alipewa. acheni chuki binafsi
Hakuna chuki binafsi hapa. Lazima tuwaambie ukweli hata kama unauma na hampendi.

Kampuni ya Kigwangalla MSK Solutions Ltd ilinufaika na fedha za stimulus package kimagumashi. Haikuwa na vigezo vya kuifanya ipate fungu lakini ilipitishiwa dirishani na kuingizwa kwenye list ya watakaonufaika na hatimaye walichota mamilioni ya shilingi.

Kama hiyo haitoshi wakanunua pamba kwa bei ya chini sana hivyo kuzidi kuwaumiza wakulima wa pamba.

Sijui mtamsafisha na sabuni gani ili atakate. Kifupi ni kwamba katika hili wala hasafishiki!
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
42
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 42 0
]Nimefanikisha kupata orodha ya makampuni yaloyopewa stimulus package na kukuta kampuni ya msk solution ltd ambayo inamilikiwa na dkt. Kigwangalla haimo,[/COLOR]
Unakusudia kusema nini kuwa katika orodha ya stimulus package haimo?
Angalia au soma vizuri jina la kampuni nambari 13 .
 
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
2,863
Likes
711
Points
280
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
2,863 711 280
Na nimeamini kwa kuwa huyu jamaa ameshalamba pesa hizi hawezi hata siku mwoja kumfunga paka kengele!!

Tunashukuru mleta mada kwa kuanika hii list hapa!!
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,526
Likes
10,998
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,526 10,998 280
Haya yote yanasababishwa na njaa, sisi wanaJF tunaendelea kulumbana wenzetu wanakula nchi. Kifupi tu ni asilimia kubwa ya watu waliofanikiwa kimaisha ni wale ambao mishe zao sio za halali, wana mkono wa polisi, TRA, wanasiasa wakubwa nk. Na ukichunguza sana jinsi haya makampuni yanavyopata tenda utaelewa nini nazungumzia hapa.

Sisi na njaa zetu tunabaki kulalama bila msaada, hatutafika mbali tukiendelea kulalamika badala na sisi tutafute kwa mbinu hizi hizi.
 

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856