Leo kuingia M city ni mpaka 'upimwe mkojoo'!

Leo kuingia M city ni mpaka 'upimwe mkojoo'!

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Posts
8,658
Reaction score
15,814
Jamani, pale M city wamefunga mashine ya kupima vitu vya asili ya chuma (metal detector) kwa watu wote wanaotaka kuchoma ndani.
So kuna usumbufu wa aina yake kama vile kwa wasafiri wa kupanda ndege.
Ili kuepuka usumbufu hakikisha vikoro koro vya chuma pamoja na coins unaviacha nyumbani ili usipate shida ya kujisachi.
 
Kwa hiyo siku zingine hawafanyi mpaka sikukuu...ama kweli tuna mwendo mkubwa bado....mie ningeshauri wafanye kila siku kama yalivyo kwenye jengo la TCRA
 
Vipi wanakuruhusu kutoka na vitu vya namna hiyo mfano ukivinunua...!?
 
Back
Top Bottom